Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12
Re:OFFLine OSFI TẤT NIÊN 2011 - Kính mời các bác tham dự

Xin đăng ký thêm 2 chân dài làm lơ xe cho hocap nhé .tay lái lụa cực kỳ của hội ladydriving car /
Đội hình của hocap toàn các em chân dài thế này thích ghê

Hạng D
24/11/06
3.931
19.604
113
Vietnam

hocap nói:
Xin đăng ký thêm 2 chân dài làm lơ xe cho hocap nhé .tay lái lụa cực kỳ của hội ladydriving car /
Mợ cần ai nâng chân sửa váy thì ới em trước nhá.

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

Bác nào gửi em cái Menu và điạ chỉ cũng như ai sẽ nhận Gụ của em gấp để em cho nhân viên chuyển đến .

LK
Hạng D
8/9/04
1.948
19
38
Chợ Lớn

hocap nói:
Chân dài nào cần parner thì Mợ cho e dự tuyển ạ ! e tuy xí trai nhưng dù gì đi chung với e thì các Mợ cũng có cái chỗ để...vịn đỡ khi đi...giày cao gót ạ :D! e cao 1m7 đừng tuyển Mợ nào cao hơn e sợ quê.
p/s: e không thu phí ạ :D!

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12

LK nói:
hocap nói:
Chân dài nào cần parner thì Mợ cho e dự tuyển ạ ! e tuy xí trai nhưng dù gì đi chung với e thì các Mợ cũng có cái chỗ để...vịn đỡ khi đi...giày cao gót ạ :D! e cao 1m7 đừng tuyển Mợ nào cao hơn e sợ quê.
Dàn chânkhông dài này nữ tướng không em ơi , ngày xưa là lady tập lái nhưng bây giờ lady này toàn là những tay đua công thức 1 không thôi và em nào em nấy không chơi hoa thưởng nguyệt mà toàn đeo kiếm lái xe không á, ciông việc làm ăn giỏi xuất sắc nữa chứ . Nhớ chào đón các em ấy giúp chị .
PS : Hai chân dài của hocap đong tien vao TK Bravia rồi nhé .. duôi TK 334 ( noi dung lơ xe cua hocap dong tiền FI ) , nhờ bác hội ph1o KTra giúp .

Last edited by a moderator:
LK
Hạng D
8/9/04
1.948
19
38
Chợ Lớn

hocap nói:
Dàn chânkhông dài này nữ tướng không em ơi , ngày xưa là lady tập lái nhưng bây giờ lady này toàn là những tay đua công thức 1 không thôi và em nào em nấy không chơi hoa thưởng nguyệt mà toàn đeo kiếm lái xe không á, ciông việc làm ăn giỏi xuất sắc nữa chứ . Nhớ chào đón các em ấy giúp chị .
...
Dạ e biết chứ ạ ! e cũng...chín lắm rồi ! chưa chắc nhỏ tuổi hơn Mợ ! e thấy Mợ ở OS 9Y & Gala sale rồi ! hôm đó định gặp Mợ cho bà Xã e xem m ấy miếng ngọc & nhờ Mợ tư vấn cho chút nhưng Mợ bận quá ! e là người bưng hộp đồ qua chung với Mợ & Mợ kia...hình như là Jenny ho thì phải !
Hẹn gặp Mợ tại Tất Niên FI !

Hạng B2
21/2/11
499
6
18

haobui nói:
mimo nói:
Còn 3 ngày nữa là tới rùi, thế mà tìm hoài chẳng thấy mặt mũi Sis Nắng đâu??? Chắc phải nhờ bác nhà mình phát lệnh truy nã hộ quá! hay đăng báo tìm.... lạc nhỉ???
Sis Năngsg ui!!! cho tí hình kèm với 1 ít tiếng đê!!!:cool::cool::cool::cool:
Ko sao , chiều đó e qua đón mụ Nắng và dớt con gái bả luôn .
Hoan nghênh bác, nhớ phải rước được mợ Nắng hén.

Hạng C
28/5/07
543
34
28

hocap nói:
LK nói:
hocap nói:
PS : Hai chân dài của hocap đong tien vao TK Bravia rồi nhé .. duôi TK 334 ( noi dung lơ xe cua hocap dong tiền FI ) , nhờ bác hội ph1o KTra giúp .
Kinh , em nghĩ đệ nhất phu nhân Obama cũng chỉ đến thế là cùng , mây bác hôm đó nhớ chăm sóc mợ Hổ thật kỹ nhé, lúc về có người bế lên xe là ok rồi :D

Hạng D
15/12/06
1.211
5.424
133
39

manhodessa nói:
Bác nào gửi em cái Menu và điạ chỉ cũng như ai sẽ nhận Gụ của em gấp để em cho nhân viên chuyển đến .

Anh ơi..em nghe nói hôm đấy là tiệc Buffer..hình như k có Menu cụ thể...

23/10/06
14.657
5.149
113

nobitta nói:
manhodessa nói:
Anh ơi..em nghe nói hôm đấy là tiệc Buffer..hình như k có Menu cụ thể...

Thì cũng cho vài món chính để chọn rượu chứ! :p

Status
Không mở trả lời sau này.