Status
Không mở trả lời sau này.
msg confirmed
Núp Lùm
6/3/11
1.624
18
38
Re:OFFLine OSFI TẤT NIÊN 2011 - Kính mời các bác tham dự

JBL.WWE nói:
Kiem_Tien_Mua_4Banh nói:
cho em xin cái ghế súp được không ạ:(

Nhà tài trợ chả cá thu chiên đã có mặt, ko biết lần này mấy kgs hả bác chủ ?
Mỗi người một con...sùn sịn đê..

29/12/10
196
2
18
42

msg nói:
JBL.WWE nói:
Kiem_Tien_Mua_4Banh nói:
cho em xin cái ghế súp được không ạ:(

Nhà tài trợ chả cá thu chiên đã có mặt, ko biết lần này mấy kgs hả bác chủ ?
ok cái này em duyệt liền:D

Hạng F
22/5/05
17.657
6.051
113
60
Thành phố Run Quất

canadabuon nói:
tuando nói:
nam_newport1 nói:
Em đã về tới SG, mai khoảng 9h sáng em có hẹn ở cà phê Miền đồng Thảo, bác Tuando có rảnh ghé cafe 888 và nhận quà giùm em nhé.
Tks

Báo cáo là em đã nhận tài trợ 1kg khô Tê Giác Nam Phi từ bác nam_newport
Trông nó giống y như món ... Thịt Gác Bếp :D Món này đã chín rồi chỉ cần đập dập xé nhỏ là ăn được. Tới tiệc tất niên em sẽ đem tới để bà con so sánh với quà tài trợ của bác Thitgacbep :)

đề nghị hội trưởng không ăn vụng nhé , lén lén xé 1 miếng nhai trước là em kiện àh , mỗi bác chỉ được 1 gram thôi .heheheh .
Ăn thịt tê giác này chắc tối ngủ húc bc dữ lắm?

Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
55
1 vùng trời xa lạ

NắngSG nói:
Ôi vui quá! được các sis các bác quan tâm thiệt cảm động hết sức. Em cũng muốn tham gia lắm lắm nhưng... mắt mờ chân run rồi lập cập bước tới những đại tiệc thế này thì hơi ngại... hôm qua em có tám với mấy bác cao tuổi, ai cũng nói mình lỗi thời rồi ngại tới, chứ em rất quý trọng mọi người và sẽ online cổ vũ nhiệt liệt hết sức mình ạ!:).

@Hạnh.Phạm ơi, hổm giờ "giận lẩy" bác Bravia nên ko vô lại thớt này, hôm nay có PM triệu tập vô đọc lại mới thấy em có hỏi cái vụ gối, thực tình thì chị ko đi được nên muốn gởi chút quà thể hiện tình cảm thôi chớ ko có ý quảng cáo để bán nệm, nên em thứ lỗi cho chị nghe. Để lần sau chị sẽ nghĩ ra món quà gì đó ko liên quan đến giường nệm hen em, chắc phải nhờ mimo mua giùm mấy cái củ gì...như của em lần trước, đc ko mimo ơi?:D

Ơh..ơh..... thế là thế lào? Haobụi hứa với em ghé qua đón chị rồi đấy, cứ lên đồ chờ sẳn nhé:(:(:(!!!

Ủa, mà chị nhờ em mua cái củ gì zị chị???

Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com

Ha ha... cái củ gì mà em mua từ bên xứ Kăng gu ru về mấy chục đồng một củ, rồi đưa tới tặng cho FI hồi ra mắt hoành tráng đó!
mimo nói:
NắngSG nói:
Ôi vui quá! được các sis các bác quan tâm thiệt cảm động hết sức. Em cũng muốn tham gia lắm lắm nhưng... mắt mờ chân run rồi lập cập bước tới những đại tiệc thế này thì hơi ngại... hôm qua em có tám với mấy bác cao tuổi, ai cũng nói mình lỗi thời rồi ngại tới, chứ em rất quý trọng mọi người và sẽ online cổ vũ nhiệt liệt hết sức mình ạ!:).

@Hạnh.Phạm ơi, hổm giờ "giận lẩy" bác Bravia nên ko vô lại thớt này, hôm nay có PM triệu tập vô đọc lại mới thấy em có hỏi cái vụ gối, thực tình thì chị ko đi được nên muốn gởi chút quà thể hiện tình cảm thôi chớ ko có ý quảng cáo để bán nệm, nên em thứ lỗi cho chị nghe. Để lần sau chị sẽ nghĩ ra món quà gì đó ko liên quan đến giường nệm hen em, chắc phải nhờ mimo mua giùm mấy cái củ gì...như của em lần trước, đc ko mimo ơi?:D

Ơh..ơh..... thế là thế lào? Haobụi hứa với em ghé qua đón chị rồi đấy, cứ lên đồ chờ sẳn nhé:(:(:(!!!

Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
55
1 vùng trời xa lạ

NắngSG nói:
Ha ha... cái củ gì mà em mua từ bên xứ Kăng gu ru về mấy chục đồng một củ, rồi đưa tới tặng cho FI hồi ra mắt hoành tráng đó!
mimo nói:
NắngSG nói:

Ồ cái này gọi bằng quả chứ bảo củ thì bố thằng tây nó nghĩ ra cái gì! Ok, chị thích em sẽ tặng chị 2 quả luôn! mà phải đi thì em mới đưa cho đấy nhé:p:p:p

Hạng D
24/10/10
3.410
14.779
113

Kiem_Tien_Mua_4Banh nói:
msg nói:
Khoảng 100 con hén bác, có cần chế biến gì thì nhờ bác báo sớm bác Bravia giùm anh em nhé, hí hí
Đa tạ đa tạ bác 4 bánh.

29/12/10
196
2
18
42

Hanh.Pham nói:
Kiem_Tien_Mua_4Banh nói:
msg nói:
Khoảng 100 con hén bác, có cần chế biến gì thì nhờ bác báo sớm bác Bravia giùm anh em nhé, hí hí
Đa tạ đa tạ bác 4 bánh.
em đem đến mợ nhờ nhà hàng chế biến dùm luôn nhé mợ:D

Hạng D
14/2/11
2.611
4.621
113

Hanh.Pham nói:
Đa tạ đa tạ bác 4 bánh.
Một mình mợ 20 con hử? Ứ chịu đâu

Status
Không mở trả lời sau này.