Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
21/5/10
3.300
26
48
Re:OFFLine OSFI TẤT NIÊN 2011 - Kính mời các bác tham dự

Hanh.Pham nói:
Ludwig nói:
@HanhPham: Anh đang sắp xếp công việc để đi Cam cố gắng mai ghé qua...đóng tiền nha
hì hì, em nhờ bé Đệ và bé Cừu thu giùm, sau đó quỹ đen còn bi nhiu thì em nhét két, hôm đó em hơi bận đếm ... bia bác ợ ... kekeke ... ai uống từ lon thứ 6 trở lên là em ghi sổ ngay, cuối ngày đòi phụ thu bia bọt chớ !!!
Mợ Mèo chu đáo cái khoản này nè, duyệt

@all: xí e ko uống bia, phần bia của e có thể share lại bác nào ko ta

Hạng B2
11/12/10
124
2
18
47

Em đánh bass tham gia trong ban nhạc,mấy bữa nay Em k có thời gian ra ngân hàng chuyển tiền nên các Bác thông cảm cho EM đóng tiền ngay hôm đó luôn nhé. Em đăng kí 2 người lớn và 1 bé 5 tuổi. Cám ơn các bác

Hạng C
12/10/05
587
32
28
43

mai cho em 1 cái ghế xúp nhé... :D:D:D

29/12/10
196
2
18
42

bravia nói:
Zennie nói:
JBL.WWE nói:
Zennie đi sớm, phụ thu tiền nha.
Nữa hả a?? Lần này có trả lươg e ko? :D
Có đó, ông nào đóng lúa tươi cứ phạt 10% luôn.:D, cho phép trích lập dự quỹ đen
đùng phạt em nha..tội nghiệp em mà

Hạng C
12/10/05
587
32
28
43

Kiem_Tien_Mua_4Banh nói:
bravia nói:
Zennie nói:
JBL.WWE nói:
Zennie đi sớm, phụ thu tiền nha.
Nữa hả a?? Lần này có trả lươg e ko? :D
Có đó, ông nào đóng lúa tươi cứ phạt 10% luôn.:D, cho phép trích lập dự quỹ đen
đùng phạt em nha..tội nghiệp em mà
bác bớt bánh xe mà đóng 10%... đi 03 bánh cũng được

Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.451
113

HoDacDan nói:
Ối trời ,giờ mới thấy thớt này , mà cũng chưa biết có giao việc cho ai được ko nữa ,lu bu quá . Thôi thì nếu tham dự được bác Bravia cho em đóng phí ngay hom đó luôn nha ! thanks
Ok bác em cập nhật tên bác và xecuuhoa luôn

Hạng C
27/6/08
976
2
18
51
www.otosaigon.com

Ngày mai em có đám cưới đứa cháu nên đến trễ, HP nhớ để dành đồ ăn cho chị nhé :D

LK
Hạng D
8/9/04
1.948
19
38
Chợ Lớn

Gió nói:
Diem Huynh nói:
Amateurish nói:
Em bị zrối loạn tiền đình, qua đủ thứ xét nghiệm chưa dò ra bệnh, nhưng thằng bạn bác sĩ phỏng đoán có thể do ngộ độc rượu (phỏng đoán do uống rượu đế kém chất lượng nhiều quá ==> ngộ độc hóa chất), trong thời gian theo dõi và chờ tái khám - nó yêu cầu tránh xa rượu bia giùm (nó chơi xấu em - bảo gấu kèm cặp chặt nếu không muốn kiếm chồng mới), nên tính mặc đầm tới dự sinh nhật OSFI nếu không tìm được bác nào có sở thích uống nước không cồn (bác HaoBui khai trong hội FI chỉ có 2 bác canabuon & bravia uống chanh dây ...? - nhưng em nghi chanh dây này có pha ancol đậm đặc).

Vậy có bác trai nào có sở thích uống chanh dây, xá xị, cocacola, nước suối .... nôm na đồ uống không cồn, cho em xin gia nhập với?

Vậy bác qua khu vực các mem nữ ngồi, vừa an toàn sức khỏe lai vừa sang trọng :D:D
Bác đừng nghe xúi, em nghe đồn là 80% mem nữ FI có tửu lượng từ 5 lon trở lên đó bác :):)
E không uống bia rượu nè Bác ! thấy cm Bác & Mợ D.Huynh e mừng huýnh tưởng phen này được đường hoàng qua ngồi với mem nữa FI (tàn ngừ đẹp) ai ngờ đọc lại cm bác Vó nổi hết da gà !
Ngày mai e cũng có nhiệm vụ đưa đón bà Cả nên tới không đúng giờ ! nhớ chừa chút đồ ăn cho e nha Mèo !

Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.451
113

Diem Huynh nói:
Ngày mai em có đám cưới đứa cháu nên đến trễ, HP nhớ để dành đồ ăn cho chị nhé :D
đảm bảo là sẽ còn. Mà mợ dặn ai chứ dặn Mèo thì hơi căng. Mèo hay ăn vụng lắm đó.

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.356
155.524
113
www.phindeli.com

Chà chà, giờ chót số lượng bà con tham gia tăng lên đáng kể.
Bác Bravia nhớ dặn nhà hàng tăng thêm phần ăn. Em nhớ lần đầu Offline ở M-Saigon ... có nhiều người ôm bụng đói đi về :(:(:(

Bác Bravia dặn dò nhà hàng cho kỹ, mất lòng trước được lòng sau :)

Status
Không mở trả lời sau này.