Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
25/9/09
1.359
27
48
52
Q2, TpHCM
Re:OFFLine OSFI TẤT NIÊN 2011 - Kính mời các bác tham dự

Chào bác
@Amateurish: Hôm đó làm sao nhận dạng ra bác đấy, vì mình cũng bị cấm uống rùi...
@HanhPham: Anh đang sắp xếp công việc để đi Cam cố gắng mai ghé qua...đóng tiền nha

Amateurish nói:
Em bị zrối loạn tiền đình, qua đủ thứ xét nghiệm chưa dò ra bệnh, nhưng thằng bạn bác sĩ phỏng đoán có thể do ngộ độc rượu (phỏng đoán do uống rượu đế kém chất lượng nhiều quá ==> ngộ độc hóa chất), trong thời gian theo dõi và chờ tái khám - nó yêu cầu tránh xa rượu bia giùm (nó chơi xấu em - bảo gấu kèm cặp chặt nếu không muốn kiếm chồng mới), nên tính mặc đầm tới dự sinh nhật OSFI nếu không tìm được bác nào có sở thích uống nước không cồn để gia nhập (bác HaoBui khai trong hội FI chỉ có 2 bác canabuon & bravia uống chanh dây ...? - nhưng em nghi chanh dây này có pha ancol đậm đặc).

Vậy có bác trai nào có sở thích uống chanh dây, xá xị, cocacola, nước suối .... nôm na đồ uống không cồn, cho em xin gia nhập với?

Diem Huynh nói:
Vậy bác qua khu vực các mem nữ ngồi, vừa an toàn sức khỏe lai vừa sang trọng :D:D

Chắc zậy, nếu cứ quay đầu là bờ mợ ạ.

Hạng B1
14/11/11
91
0
0
41

Diem Huynh nói:
Amateurish nói:
Em bị zrối loạn tiền đình, qua đủ thứ xét nghiệm chưa dò ra bệnh, nhưng thằng bạn bác sĩ phỏng đoán có thể do ngộ độc rượu (phỏng đoán do uống rượu đế kém chất lượng nhiều quá ==> ngộ độc hóa chất), trong thời gian theo dõi và chờ tái khám - nó yêu cầu tránh xa rượu bia giùm (nó chơi xấu em - bảo gấu kèm cặp chặt nếu không muốn kiếm chồng mới), nên tính mặc đầm tới dự sinh nhật OSFI nếu không tìm được bác nào có sở thích uống nước không cồn (bác HaoBui khai trong hội FI chỉ có 2 bác canabuon & bravia uống chanh dây ...? - nhưng em nghi chanh dây này có pha ancol đậm đặc).

Vậy có bác trai nào có sở thích uống chanh dây, xá xị, cocacola, nước suối .... nôm na đồ uống không cồn, cho em xin gia nhập với?

Vậy bác qua khu vực các mem nữ ngồi, vừa an toàn sức khỏe lai vừa sang trọng :D:D
Bác đừng nghe xúi, em nghe đồn là 80% mem nữ FI có tửu lượng từ 5 lon trở lên đó bác :):)

Hạng D
24/11/06
3.931
19.604
113
Vietnam

Zennie nói:
E lu bu quá ko online. Mai e đến bác Bravia cho e đóng lúa tươi nha!
Tks.

Zennie đi sớm, phụ thu tiền nha.

Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.451
113

Zennie nói:
JBL.WWE nói:
Zennie đi sớm, phụ thu tiền nha.
Nữa hả a?? Lần này có trả lươg e ko? :D
Có đó, ông nào đóng lúa tươi cứ phạt 10% luôn.:D, cho phép trích lập dự quỹ đen

Hạng D
24/10/10
3.410
14.779
113

Ludwig nói:
@HanhPham: Anh đang sắp xếp công việc để đi Cam cố gắng mai ghé qua...đóng tiền nha
hì hì, em nhờ bé Đệ và bé Cừu thu giùm, sau đó quỹ đen còn bi nhiu thì em nhét két, hôm đó em hơi bận đếm ... bia bác ợ ... kekeke ... ai uống từ lon thứ 6 trở lên là em ghi sổ ngay, cuối ngày đòi phụ thu bia bọt chớ !!!

Hạng B1
15/6/11
88
0
8

em vác bồ câu trực tiếp lên nhà hàng luôn phải không mợ Hạnh

Hạng B2
27/4/08
206
1
0
52

Tình hình rất là tình hình nên em không tham gia được lần này với hội. Tiếc thật là tiếc. Chúc các bác ăn chơi vui vẻ & hẹn hò nhau làm tân niên nữa nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.