VAF
Hạng B2
23/5/08
301
0
0
RE: Offroad cho FFC - Khám phá rừng nguyên sinh hoang dã

tèo em rồi:(:( , em đã đăng ký đánh giải tè nít của Vũng tèo rồi không đi được F1 ơi, chúc chuyến đi zui zẻ he:D

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Trích đoạn: Trentungcayso

@HT cho em đặt 1/2 cục gạch đc không ạ, vì phải tới cận ngày em mới trả lời chính thức đc. 2 lớn + 2 bé
Ok bác. chương trình này có bác tham gia thì offroad ngon đây:)

Trích đoạn: VAF

tèo em rồi:(:( , em đã đăng ký đánh giải tè nít của Vũng tèo rồi không đi được F1 ơi, chúc chuyến đi zui zẻ he:D
Hẹn bác chuyến tới nhé. Thanks bác hôm cfe vừa rồi luôn:D

VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM

Em đang hoạc thi bổ túc văn hóa :(, HT cho em vé vớt vào giờ chót nhé nếu tình hình ổn em sẽ đu theo [8|]

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Trích đoạn: sushi3t

Em đang hoạc thi bổ túc văn hóa :(, HT cho em vé vớt vào giờ chót nhé nếu tình hình ổn em sẽ đu theo [8|]
Thứ 7, CN mà cha này cũng học bổ túc hả ??[8|][8|] lần này là không bỏ được đâu đấy nhé bác, kiếm giúp em con Ếch để đi off luôn nhé :)

Hạng D
9/7/07
2.875
4
38
52
Tp.HCM
www.mobileshop.vn

Tiếc ghê, đợt này bận quá ko đú với các bác được :(:(:(, các bác đi vui và nhớ chộp nhiều hình nhá :D

Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
55
1 vùng trời xa lạ

Em cũng thế nè bác F1 vn, đọc cái bảng chương trình... eo ui! máu thế chứ nhưng không biết phải lèm seo đây! buồn như con chuồn chuồn :(:(:( Đành hẹn lai dịp khác vậy ;)

Sie
Hạng B2
18/5/08
313
1
16

Chương trình hấp dẫn quá:) .Mấy đợt này em lu bu tí ,cho em đăng kí chân dự bị nhá:) .

Hạng D
24/2/06
2.155
189
63
51
Saigon Vietnam

Trích đoạn: mimo

Em cũng thế nè bác F1 vn, đọc cái bảng chương trình... eo ui! máu thế chứ nhưng không biết phải lèm seo đây! buồn như con chuồn chuồn :(:(:( Đành hẹn lai dịp khác vậy ;)
máu thì làm cái ticket về VN cuối tuần , thứ 2 sang lại đi bác miumo ui:D:D:D

Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
55
1 vùng trời xa lạ

Dạ visa single bác Nguyen nhìu số ui cho nên mới ... khó xử thế đấy chứ :D

Hạng D
23/10/04
2.240
2.022
113

Thưa các bác, tình hình rất căng là khả năng em không theo được rồi, sáng nay vừa họp xong, Cty quyết định ngày 25 này tổ chức đại hội cty nên không trốn được, nên cho em xin rút.
Chỉ hy vọng họp xong sớm phi lên sau, tuy nhiên không biết có kịp không nên bác F1racer tạm thời rút tên em nhường cho bác khác! Hic