Tập Lái
17/7/08
46
0
0
52
tphcm
RE: Offroad cho FFC - Khám phá rừng nguyên sinh hoang dã

Chương trình hấp dẫn wá mà ngày đó em đang đi công tác miền bắc mất rồi, tiếc đức ruột mà phải đành ngậm ngùi nhìn hình thôi chứ sao, các Bác đi nhớ chụp nhiều hình về cho em xem ké với nhé.

Tập Lái
17/7/08
46
0
0
52
tphcm

chuyến đi này theo F1 nói đợt đi tiền trạm là rất thú vị, Bữa trược em kẹt phút 89 nên đi không được đợt này lại đang đi công tác, thế mới đau,
em nghĩ Bác nào thu xếp được thì nên đi một chuyến vì không có tour nào tổ chức cho mình đi vậy đâu

Hạng C
27/6/07
889
1
18

chỉ tiêu bác giao 8 xe, giờ tới mười mấy xe rồi, em chỉ nhìn mà tiếc thôi.

Hạng D
10/7/08
2.388
2.338
113

Trích đoạn: thanhden

bác vô còn kịp mà, vì 8 xe là ESC chứ không phải tất cả các loại, đến giờ này chỉ có 4 xe thôi, chưa đủ chỉ tiêu

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Trích đoạn: thanhden

Danh sách vẫn còn mở các các bác ạ, các bác cứ đăng ký xem số lượng thế nào, nếu đông quá em sẽ lam việc với Ban quản lý rừng xin thêm quota :D

Hạng D
25/5/08
1.005
3
38
daklak
dlj-daklak.com.vn

Bác F 1 nay việc gì phải xin quota gióng như tui đi xin quota hồi 2003 vậy, bây giờ đổi mới rồi cứ đi nhiêu xe lúc đến cũa rừng bác nói là lỡ xuất quân rôi là vào được liền

Tập Lái
14/5/08
15
0
0

Bác F1 cho em đăng ký nhé, lần này em đi có một mình, có gì Bác cho em đi theo xe Bác nhé.
P/S: cho em đăng ký mua 1 cái đèn. Cám ơn Bác

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Trích đoạn: tsva

Bác F1 cho em đăng ký nhé, lần này em đi có một mình, có gì Bác cho em đi theo xe Bác nhé.
Welcome bác tham gia .....!!!
Chuyến đi còn nhiều điều thú vị lắm, nhất là ngắm thú ban đêm, hôm nào off sẽ phổ biến trước .
bác vuilakhoai chắc thích lắm đây, vào rừng sẽ cố kiếm cây Sâm cau về nhé bác, cây này có tác dụng gấp 10 lần Amacong đấy, ngâm kết hợp với Amacong thì tuyệt ....:D:D lần trước em có nhổ về 1 ít trồng, đang định hôm nào gây giống bán kiếm xiền ...:) còn nhiều cái nữa, post lên đây thì em lại thành Lâm tặc mất ...:D:D
Khi về sẽ có đi du thuyền qua Đảo ó câu cá và ăn trưa, bác nào có máu câu thì đem theo đồ nghề nhé ..:)

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Trích đoạn: F1racer

Trích đoạn: tsva

Welcome bác tham gia .....!!!
Chuyến đi còn nhiều điều thú vị lắm, nhất là ngắm thú ban đêm, hôm nào off sẽ phổ biến trước .
bác vuilakhoai chắc thích lắm đây, vào rừng sẽ cố kiếm cây Sâm cau về nhé bác, cây này có tác dụng gấp 10 lần Amacong đấy, ngâm kết hợp với Amacong thì tuyệt ....:D:D lần trước em có nhổ về 1 ít trồng, đang định hôm nào gây giống bán kiếm xiền ...:) còn nhiều cái nữa, post lên đây thì em lại thành Lâm tặc mất ...:D:D
Khi về sẽ có đi du thuyền qua Đảo ó câu cá và ăn trưa, bác nào có máu câu thì đem theo đồ nghề nhé ..:)

Đảo Ó chỉ tòan Ó thôi không có con cá nào đâu.......

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
41

@petrol : sao lại nói thế , Trị an là nhiều cá lắm đấy nhưng phải biết chỗ câu :)! OSFC có khi nào bị Lóc đâu [8D]