Hạng C
27/2/08
639
261
78
Bên thớt này vui quá bên PSAN sao mà như chợ chiều buồn quá https://www.otosaigon.com/threads/p...p-va-su-dung-xe.8898548/page-25#post-16382731
PSAN là vô đối trong phân khúc : mạnh nhất, êm nhất , tiện nghi nhất, rộng rãi nhất , lợi xăng nhất sao ko mua PSAN mà mua out làm gì mà phải đợ chờ các bác . Em mua PSAN 16h gọi điên 17h30 đến chồng tiền , sáng hôm sau bấm số , sáng sau nữa vi vu.
Em cũng thích PSAN nhưng cồng kềnh quá mà chỗ em đông đúc.

Hạng D
15/2/12
2.423
4.594
113
Em cũng thích PSAN nhưng cồng kềnh quá mà chỗ em đông đúc.
Out nhìn gọn hơn thôi thực tế chạy canh như PS, gầm thấm, phần capo dài hơn chút nên khó canh hơn PS.
Lúc trước em chạy Ps cứ nghĩ đổi OUT nó gọn hơn nhưng thực tế là như nhau, Out thấp hơn chút thôi.

Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Out nhìn gọn hơn thôi thực tế chạy canh như PS, gầm thấm, phần capo dài hơn chút nên khó canh hơn PS.
Lúc trước em chạy Ps cứ nghĩ đổi OUT nó gọn hơn nhưng thực tế là như nhau, Out thấp hơn chút thôi.
Out nhìn ngoài rất ổn , nội thất thì có lẽ ko bằng PSAN . Về xoay trở trong phố mình nghĩ ko khác biệt lớn. PSAN cực êm , đây là điểm cộng lớn nhất của PSAN.

Hạng D
21/7/09
1.342
1.058
153
HCM CiTy
Out nhìn ngoài rất ổn , nội thất thì có lẽ ko bằng PSAN . Về xoay trở trong phố mình nghĩ ko khác biệt lớn. PSAN cực êm , đây là điểm cộng lớn nhất của PSAN.
Bác nói đúng , đợt rồi lái thử em PSAN đúng là êm hơn Out . Đợt em mua PSAN ko có giao liền nên chuyển Out , em cần xe gấp để kịp lấy vợ hehe . Vừa đi công tác về ra đại lý hỏi có xe này giao liền thì bảo có Out nên chơi Out luôn 6 ngày có biển . Giao xe sát ngày cưới 2 ngày

Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
Toyota vốn mạnh, Marketing giỏi..nếu Xpander, Outlander hay PS...xe nào tăng sản lượng là Toy có cách đập chết. Mit bị nhiều rồi. Ford cũng bị, ví dụ Mondeo.
Chỉ áp lại tấn công đèn xấu đèn xấu..là Mondeo chết tức tưởi.
Hiện nay xe Hàn mạnh, Toy phải chia sức ra đấu, nên Mit dễ thở tí.

Ví dụ bây giờ Xpander hay Outlander tăng sản lượng từ 10.000 lên 20.000 (chỉ ví dụ) thì Toy sẽ phá giá xe tương đương , Mit sẽ ôm cỡ phân nửa mà chết (10.000 xe). Sau đó Toy tăng giá lại.
PSAN là một ví dụ. Nếu bán đúng giá tương đương với option PSAN khoảng 1,5 tỉ , FT khoảng 1,2 1,3 nhưng họ bán 1 tỷ thì phải, PSAN ôm đầu máu. Rồi FT lên giá lại từ từ.

Theo ý kiến cá nhân thì Xpander, Outlander..không xe nào dám tăng sản lượng hết.
Em định tìm 1 em Out cho gia đình 5 người nà bác! em đang ngâm cứu độ đầm của Mit.

Hạng B2
27/2/19
109
1.460
176
34
Đầm thì bác xem trọng tâm xe. Gầm cao mà đầm thì chỉ có Isuzu là đầm hơn Mit.

e tưởng là mit phải hơn Isuzu chứ

isuzu thua Toi, thua Nisan, Ford
mà Mit thì đầm gấp đôi Toi, gấp 3 Honda và đầm gấp 4 lần ford
suy ra Mit hơn Isuzu 5 lần

Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
e tưởng là mit phải hơn Isuzu chứ

isuzu thua Toi, thua Nisan, Ford
mà Mit thì đầm gấp đôi Toi, gấp 3 Honda và đầm gấp 4 lần ford
suy ra Mit hơn Isuzu 5 lần
Mit so sánh thì chỉ thua những xe ế nhất , còn tốt gấp nhiều lần xe trong top, nhiều khi đọc buồn cười ko nhịn đc.