Hạng B2
3/2/14
453
7
18
32
Hi các bác !
tình hình là em hứa viết review với chụp ảnh up lên nhưng có vẻ như là sau 1 thời gian thì thread em lập ra lại bị loãng đi do có nhiều bác vào pm hỏi giá, bán đồ này nọ nên từ h em sẽ chuyển sang viết blog và làm tư liệu lưu trữ
các phần em sẽ viết là :

[Review] [Hình Ảnh] [Chia sẽ - Kinh nghiệm] [Góc kỹ thuật][Ngoài lề]
I. Review : là để đánh giá và nhận xet các tính năng của PS ( chi tiết từng phần )
II. Hình ảnh : sẽ lưu lại những khoảnh khắc đẹp trên những hành trình và trải nghiệm cùng PS
III. CS-KN : là để chia sẽ những kinh nghiệm hay, những trick để xử lý, bảo vệ, điều chỉnh, chăm sóc chiếc xe PS.
IV. Góc kỹ thuật : là hướng dẫn độ xe, chế xe, các tính năng cần thiết. Nên mua gì, ở đâu.
V.Ngoài lề : để giải tỏa tâm lý, kể chuyện, tư vấn, chửi đổng, rũ rê , thông báo ....
Hiện thơi gian sử dụng của em chưa nhiều nên rất cần các thông tin, kiến thức từ các mạnh thường quân, bô lảo, lão thành cách mạng để hoàn thiện blog. hi vọng các bác, anh chị, sẽ đóng góp nhiều ý kiến vào thread này để em tỗng hợp đưa lên blog
em cảm ơn !!!
Link blog : psdark_blogspot_com ( các bác thay _ thành dấu chấm dùm em, em bị ko cho post link )
Pajero sport --Niềm đam mê

Hạng B2
3/2/14
453
7
18
32
bài viết hôm nay của em :
Quyết định và mua :D

link : psdark. blogspot. com/2014/02/quyet-inh-va-mua-d.html (xóa khoảng trắng giúp em ạ )

Hạng D
13/3/11
1.497
378
83
Đề nghị bác Tuấn sắm 1 bộ comple và giày tây cho đúng tiêu chuẩn Sale quốc tế :D

Last edited by a moderator:
Azinomoto nói:
Đề nghị bác Tuấn sắm 1 bộ comple và giày tây cho đúng tiêu chuẩn Sale quốc tế :D
Bác ơi... Em cũng muốn... Nhưng tại Bác chủ lấy xe vào sáng sớm Chủ Nhật... Mà 6h sáng là em phải lên rửa xe để giao... Không lẽ mang giày tây... Mặc Comple... rửa xe ta....:D