Thảo Luật Chung Palm City, Q2

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
16/1/06
1.490
9.451
113
Hóng có biến khu Palm giảm giá 30%, ai bán shop house ới em nha. kkk

Hạng C
2/4/18
808
745
93
35
Sang nay đi qua khu nhà mẫu nhà phố Palm City giai đoạn 2 đã sắp xây xong, có ai biết chỗ nào chưa ấy nhỉ ...))
Nhà phố Senturia An Phú của CĐT Tiến Phước và khu đô thị Sài Gòn Sport City của CĐT Keppel Land đã san lấp xong mặt bằng, sẽ triển khai xây dựng và mở bán trong thời gian tới. Hiện CĐT Tiến Phước đang xây dựng nhà bán hàng gần ngay tại dự án. Bác nào quan tâm nhà phố, căn hộ 2 khu vực này, muốn cập nhật thêm thông tin và thời gian mở bán thì inbox em nhé, có tin tức mới nhất em cập nhật cho nhanh nhé. Dự là sẽ rất hot, đặt biệt là nhà phố Senturia An Phú :)
Palm City, Q2

Palm City, Q2

Tập Lái
4/12/17
8
11
3
43
Nhà phố Senturia An Phú của CĐT Tiến Phước và khu đô thị Sài Gòn Sport City của CĐT Keppel Land đã san lấp xong mặt bằng, sẽ triển khai xây dựng và mở bán trong thời gian tới. Hiện CĐT Tiến Phước đang xây dựng nhà bán hàng gần ngay tại dự án. Bác nào quan tâm nhà phố, căn hộ 2 khu vực này, muốn cập nhật thêm thông tin và thời gian mở bán thì inbox em nhé, có tin tức mới nhất em cập nhật cho nhanh nhé. Dự là sẽ rất hot, đặt biệt là nhà phố Senturia An Phú :)
View attachment 1662898

View attachment 1662897
Thuộc dự án Palm City hả bác ? chụp hình thì em thấy cạnh Palm residence

Hạng C
2/4/18
808
745
93
35
Thuộc dự án Palm City hả bác ? chụp hình thì em thấy cạnh Palm residence
Khu kế bên Palm City thôi Bác, bên kia Rạch Mương Kinh, liền kề Khu căn hộ Gem riverside. Còn khu đất trống cạnh Palm Residence vẫn chưa triển khai:)

Hạng B1
13/1/17
91
87
18
35
View attachment 1662898

View attachment 1662897
Ko có biệt thự hả bác

• Like
Reactions: Robert_Duong
Status
Không mở trả lời sau này.