Thảo Luật Chung Palm City, Q2

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
5/7/16
58
34
18
39
Nhà phố Senturia An Phú của CĐT Tiến Phước và khu đô thị Sài Gòn Sport City của CĐT Keppel Land đã san lấp xong mặt bằng, sẽ triển khai xây dựng và mở bán trong thời gian tới. Hiện CĐT Tiến Phước đang xây dựng nhà bán hàng gần ngay tại dự án. Bác nào quan tâm nhà phố, căn hộ 2 khu vực này, muốn cập nhật thêm thông tin và thời gian mở bán thì inbox em nhé, có tin tức mới nhất em cập nhật cho nhanh nhé. Dự là sẽ rất hot, đặt biệt là nhà phố Senturia An Phú :)
View attachment 1662898

View attachment 1662897
Cho mình xin thông tin với bác!

• Like
Reactions: Robert_Duong
Hạng D
25/2/16
1.436
1.452
113
35
SG Sport City nếu bán cuối năm nay giá cao hơn Palm Garden khoảng 10-15%, nếu bàn giao tương tự
Senturia giá 9 tỷ 1 căn (diện tích tương đương 5.2x17m) bán cháy hàng nhé
tính ra cả 100tr/m2 , cũng đắt đấy nhỉ?nó nhà nhà phố bên trong hay mặt tiền mà mắc vậy mấy bác?

• Like
Reactions: Robert_Duong
Hạng C
2/4/18
809
745
93
35
SG Sport City nếu bán cuối năm nay giá cao hơn Palm Garden khoảng 10-15%, nếu bàn giao tương tự
Senturia giá 9 tỷ 1 căn (diện tích tương đương 5.2x17m) bán cháy hàng nhé
tính ra cả 100tr/m2 , cũng đắt đấy nhỉ?nó nhà nhà phố bên trong hay mặt tiền mà mắc vậy mấy bác?
Tất cả cũng chỉ là dự đoán thôi Bác. Nhà phố Palm Residence căn nhỏ nhất 5.2*17 giá thấp nhất hiện tại cũng tầm 9 tỷ. Senturia An Phú với số lượng căn lớn hơn cũng phải tính toán cho phù hợp để mà ra hết hàng. Nên về giá bán dự kiến sẽ có trong thời gian sớm nhất nhé các Bác :)

Hạng C
2/4/18
809
745
93
35
Khu vực Senturia An Phú và Saigon Port City này theo các bác dự đoán khoảng bao nhiêu tiền/m2 được ạ?o_O
Em dự đoán Senturia An Phú giá thấp nhất cũng phải 8 tỷ trở lên, còn Saigon Sport City tùy theo CĐT bàn giao hoàn thiện hay thô mà giá có sự chênh lệch, em dự đoán nếu giao hoàn thiện thì cũng tầm trên dưới 40 triệu :)

Status
Không mở trả lời sau này.