HAC
Hạng C
31/3/07
707
16
0
53
RE: peugeot 404 có phải là xe cổ

Đến bây giờ có dịp sở hữu peugeot 404 mới thấy loại này chạy rất ngon, nhưng về quan niệm về cổ hay không thì còn nhiều tranh cãi. Theo ý tôi thì loại này cũng có thể xếp vào hàng cổ rồi vì tuổi đời cũng 40 rồi còn gì. Máy rất khỏe có thể gắn máy lạnh loại lớn.

Xin các Bác cho thêm ý kiến!

Last edited by a moderator:
HAC
Hạng C
31/3/07
707
16
0
53

Trong số vợ mà em có, cái ưng ý nhất là P404, nhưng khốn khổ cái thân em bà lớn lại không chịu. Nếu bác nào muốn cưới em nó em đành nhường lại thôi.
Chỉ mong anh em OS sở hữu để lâu lâu còn được nhìn thấy nó.
Chỉ có người trong cuộc mới hiểu ta yêu em chừng nào.

Hạng C
19/12/06
629
2
0
53

Ôi, cát xan cát. Hồi trước còn ở Vn em rất mê chiếc này. Ông nội em có một chiếc màu trắng rất sang. Em nghĩ xe này thuộc loại "classic" rồi. 40 tuổi chứ it àh.

Bác Fẹt ơi: mê nhất là "Giất mơ" 2 đó. Hôm nào có hình cho em coi với. Vài năm trước em có ý định nhập một chiếc qua đây chạy vòng vòng chơi, nhưng mắc quá nên thôi. Bên này lâu lâu cũng thấy một vài chiếc "cánh én" lượn vòng vòng.

HAC
Hạng C
31/3/07
707
16
0
53

Bác Chaugiahien không hiểu Bác có cho em là dân buôn xe không nhưng cũng xin đựoc nói với bác em xa rời em nó không phảin vì tiền mà muốn bảo vệ hạnh phúc gia đình (Chuyên hết sức riêng tư) Em sẽ gả nó cho ai thật sự yêu thương em nó. Xe này em mua giá 1000USD đã làm lại máy hết 6tr, bọc lại nêm hết 1,2tr thay vỏ trước 800ng (Vỏ Việt Nam).
Bây gời em biết nói với Bác bao nhiêu đây?????
Xin bác hay cho em một câu trả lời chí lý Bác nhé.

HAC
Hạng C
31/3/07
707
16
0
53

Bác chaugiahien ạ, nếu bác muốn sở hữu em nó thật sự bác liên lạc với em. Biết đâu vì cảm mên bác em tặng luôn thi sao????? chiều mai em có mặt ở SG, nếu ranh anh em mình gặp nhau uống cà phê Hồ con rùa nhé.
Xin chào bác.

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/2/07
1.228
2
38
40
Singapore

Trích đoạn: HAC

Bác chaugiahien ạ, nếu bác muốn sở hữu em nó thật sự bác liên lạc với em. Biết đâu vì cảm mên bác em tặng luôn thi sao????? chiều mai em có mặt ở SG, nếu ranh anh em mình gặp nhau uống cà phê Hồ con rùa nhé.
Xin chào bác.

chào pak

xe của pak bót bên thread Ladalat hình như xe trên net thì phải.

e hôm nay busy rùi, hẹn pak bữa khác.
e cũng rất máu xem xe của pak nè.
cell của e, pak rành thi alo a e mình cafe cái.

Hạng B2
26/10/05
497
0
16
53
www.otosaigon.com

học hỏi được thêm ít định nghĩa về xe cổ rùi ... cám ơn các bác

Em thấy có một định nghĩa về xe cổ như thế này: xe cổ là xe kiếm không ra........... phụ tùng! :)
Cũng hay phải không các bác :)