Hạng D
16/8/12
1.968
1.549
113
Bến tre
Santafe sao lại phân phối năm 2014 vậy các bác? Em nhớ 2007 đã có bản máy dầu, sang 2011 đổi mẫu mã nhìn cực đẹp so với mẫu trước.

Hạng D
2/10/14
1.242
1.480
113
=)) tôi chính là đạo lý cmnr. Còn trơ trẽn nhường chú em vs đám khóc thuê
Tự vã vào mặt mình chứ làm được gì nữa bây giờ em. Topic khác thì chữi xe Hàn. Giờ quay qua chữi toyota, chứ chưa biết ai khóc thuê đâu. mai mốt ra đường kiếm cái quần mà đội nhé.

• Like
Reactions: quannguyentsnct
Hạng D
23/1/16
1.932
1.205
113
Tự vã vào mặt mình chứ làm được gì nữa bây giờ em. Topic khác thì chữi xe Hàn. Giờ quay qua chữi toyota, chứ chưa biết ai khóc thuê đâu. mai mốt ra đường kiếm cái quần mà đội nhé.
=)) em zai đọc hiểu kém còn thích đặt điều cho người khác vậy. Sản phẩm hết thời ko phù hợp thì ngưng làm, chứ chất xe vẫn hơn chán đám xe Hàn ọp ẹp ! Bỏ nha, qua anh cho cái quần mà chùi nước mắt nước mũi chèm lem kìa khóc mãi !

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
23/1/16
1.932
1.205
113
Cậu này bị đứt dây thần kinh nhục rồi bác, bị chửi như thế mà vẫn trơ trẽn đến sợ y như đám láo nháo bên vn express ko biết gì về chuyên môn nhưng hay nói mặc dù nói câu nào cũng bị chửi ngu học.

Bởi mình thấy thớt nào cậu ấy cũng bị chữi ko biết ăn ở thế nào? :confused:
Dăm đôi chú khóc thuê Hàn xẻng, non nớt bị tôi chửi xong tự ái rồi hùa nhau, giờ khóc thuê cũng đi theo bầy đàn chứ ko lẽ khóc mình =)) tôi có ngại đâu =)) :rolleyes:
Topic nào có Toy hay xe Jap cũng vào la liếm ỏng ẹo. chấp hết nhé ! :cool:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
2/10/14
1.242
1.480
113
=)) em zai đọc hiểu kém còn thích đặt điều cho người khác vậy. Sản phẩm hết thời ko phù hợp thì ngưng làm, chứ chất xe vẫn hơn chán đám xe Hàn ọp ẹp ! Bỏ nha, qua anh cho cái quần mà chùi nước mắt nước mũi chèm lem kìa khóc mãi !
Thể loại đội quần mà OS này ai cũng biết như em thì xác định là đội quần rồi. Một người chữi có thể mình chưa sai. Nhiều người chữi thì nên xem lại mình. Về mà mở tiệm bán quần đi

• Haha
Reactions: pcloud
Hạng D
23/4/17
1.229
1.536
113
36
Bởi mình thấy thớt nào cậu ấy cũng bị chữi ko biết ăn ở thế nào? :confused:
Mình cũng từng cãi nhau xong thấy mình ngu va rảnh quá nên mình ignore bác đó luôn:))), os có tíh năng ignore lợi hại lắm

• Haha
Reactions: pcloud