Hạng C
23/1/13
754
814
93
Đường việt nam bác mua 3.5 làm gì cho nó phí.
Hỏi thật là bác đã sử dụng chưa? Cơ sở nào phí

Ủng hộ 3.5 .

Có tiền cả tỏi mua xe đi thì còn lăn tăn vụ vài lít xăng là sao nhể

3.5 rõ ràng máy mạnh, xác nặng ,nội thất cao cấp >>> An Toàn & Sang Trọng & Tiện Nghi

P/S : Mua xe tiền tỏi mà sợ hao xăng cũng giống như mua biệt thự sợ tốn tiền thuê OSin quét dọn
Nhất trí cao, thực tế trừ khi kẹt đường ... còn đường trường thì gần như nhau... Khi kẹt xe 3.5 vẫn sướng hơn

Giá tiền 3.5 thì Bác nghĩ đến xe Đức..
Đã chọn Toyota là chọn ăn chắc mặc bền
e đã từng 1 thời miệt mài Camry, đã đi 2.4G, 3.5Q và 2.5G 2012. bác nên chọn 2.4 nếu ko thích form new. 3.5 đi chán, hao xăng, bán lại cũng mất giá.

Bác này nói đúng nhất này, đúng như vụ " có tiền thì mua Ls460 - tội gì mua LS 600; có tiền thì mua S500 - tội gì mua S600; có liền thì mua Gl450- tội gì mua GL 550" xin lỗi : đã ngu còn cố tỏ ra nguy hiểm.
Nhất trí với bác
Mua xe Đức cũ là 1 sự chọn dại dột so với đi mua 1 con camry mới keng xà beng vì xe Đức cũ đi bảo trì đều đắt đỏ hơn nhiều so với xe Nhật.Phut tùng xe Đức rất khó mua, phải vô hãng mua hàng chính hãng mới có mà giá thì bi chặt đẹp.Bạn nếu có nhiều tiền mà thích đẵng cấp thì cú xe Đức mà xúc nhưng xét về kinh tế thì mua 1 con xe mới của Nhật đẻ được cái goi la peace of mind còn hơn mua 1 con xe cũ 2nd của Đức cho dù là BMW/Mercedes hay Audi
Xe Đức second hand ngay tại Mỹ bán cũng rất khó kiếm người mua vì xe Đức 1 khi đã có tuổi thì hư lặt vặt vô dealer sửa cho bi chém bay đầu đừng hỏi:p

Tôi không hiểu xăng vn đắt đỏ,đường sá trong nội đô lại chật hẹp mà các bác thích mua xe 3.5 làm gì.Nếu thích đua, mạnh thì mua luôn 1 con Porsche 911 luôn đi cho nó máu lửa
Mua 1 con 2.4 là lựa chọn sáng suốt nhất xét trên nhiều tiêu chí.
Thì lên diễn đàn nhiều người thực sự không khéo chưa được ngồi trên các con xe mà họ đang chém gió

Hạng D
20/2/12
1.141
457
83
Hỏi thật là bác đã sử dụng chưa? Cơ sở nào phí

Nhất trí cao, thực tế trừ khi kẹt đường ... còn đường trường thì gần như nhau... Khi kẹt xe 3.5 vẫn sướng hơn

Đã chọn Toyota là chọn ăn chắc mặc bền

Nhất trí với bác

Thì lên diễn đàn nhiều người thực sự không khéo chưa được ngồi trên các con xe mà họ đang chém gio
Anh đào mộ cho đủ 500 à.

Tập Lái
26/9/14
1
0
1
46
E chưa hiểu về xe nhiều. Nhờ các bác tư vấn cho em nên chọn camry 3.5 hay E 280 . Em có khoảng 800

24/3/10
4.364
3.876
113
E chưa hiểu về xe nhiều. Nhờ các bác tư vấn cho em nên chọn camry 3.5 hay E 280 . Em có khoảng 800
Nếu bít chới xe và bít chỗ sửa thì cứ E280 mà quất còn hông rành xe cộ thì chọn Camry 3.5Q cho lành.

Hạng B1
29/7/14
86
72
18
Cam 3.5Q khong hao xang nhu cac bac tuong. Cu 3.5 ma quat di, bac se khong phai hoi tiec dau.