Hạng D
26/11/07
1.314
172
63
44
otosaigon.com
Thớt của em, mấy bác vào ko tư vấn mà vô đây choảng nhau.
Thôi nhờ chi hội trưởng close luôn.
Thanks

Hạng D
16/11/12
1.052
574
113
amakong nói:
Sao ngoại hình em nó xấu nhỉ

Chính xác là xấu lạ chứ không phải xấu bác ạ. Em này chạy ngoài đường chả đụng hàng với ai. Thế bác vsiu vẫn chưa mua xe à, ngày nào em cũng chạy ngang qua Hoàng Gia, thấy chính giữa showroom đặt em Ray, em ý được quan tâm đặc biệt thế.

Hạng C
15/2/12
545
132
43
Morning 2012 nói:
TOI.NGUYENLONG nói:
hè hè sp chẳng qua là bác chủ nhiều tiền quá xây cao ốc thôi hong tin qua 480 bác xem thử.sp còn bán nha các bác.biết thì nói biết hong biết thì dựa cây cột....em thương
ah, ra vay:D. Khi nao mo chi nhanh thu 3 thi kiem mat bang gan em xi - cho de ban nha bac.
Sp ngoài NGuyễn Thị Minh Khai phải không?Nếu là ở chỗ đó thì em khuyên mấy bác Đừng đút đầu vào mua nha ?bán mắc ,phuc vu như quăng con bỏ chợ vây....hồi đó ở đó có thằng gì tên Cang sale or chủ đéo biết mà bán hàng thi đéo lo bán tư vấn khách hàng gì toàn chem gió khoe của sạo nồn.......em dọt đây
P/S nếu sp này có cùng chi nhánh với sp NTMK nếu không phải thiì em sorry nha

Hạng D
12/1/11
1.577
3
38
thang455411 nói:
Pác chủ gặp em này khoái chí, nếu tình cờ gặp em Soul chắc thay đổi ý định.
Nếu đủ lúa lên Soul, thì bác ấy lại có nhiều sự lựa chọn nữa bác Thắng :D
- Nhưng thật sự, Kia Ray giống Soul đến 80%

Hạng D
26/11/07
1.314
172
63
44
otosaigon.com
Takechi nói:
Morning 2012 nói:
TOI.NGUYENLONG nói:
hè hè sp chẳng qua là bác chủ nhiều tiền quá xây cao ốc thôi hong tin qua 480 bác xem thử.sp còn bán nha các bác.biết thì nói biết hong biết thì dựa cây cột....em thương
ah, ra vay:D. Khi nao mo chi nhanh thu 3 thi kiem mat bang gan em xi - cho de ban nha bac.
Sp ngoài NGuyễn Thị Minh Khai phải không?Nếu là ở chỗ đó thì em khuyên mấy bác Đừng đút đầu vào mua nha ?bán mắc ,phuc vu như quăng con bỏ chợ vây....hồi đó ở đó có thằng gì tên Cang sale or chủ **** biết mà bán hàng thi **** lo bán tư vấn khách hàng gì toàn chem gió khoe của sạo nồn.......em dọt đây
P/S nếu sp này có cùng chi nhánh với sp NTMK nếu không phải thiì em sorry nha
Vậy bác còn bị đối xử tệ hơn em nữa rồi.
em thì đi xe cà tàng, vào xem xe ngta ko thèm tiếp, chắc sợ em vào chôm đồ:D:D