Tập Lái
28/12/04
23
0
0
RE: phanxipang?

không đi tiếp được thì quay về có cả dịch vụ quay về. chưa ai bỏ mạng ở fanxiăng cả, bình thường thôi. cứ đi đi bác ạ...(khó như đánh mỹ còn được cơ mà)

Hạng B2
30/11/04
166
0
16
49
Hanoi

Trích đoạn: land

.....chưa ai bỏ mạng ở fanxiăng cả......
Bác Trung chưa nghe thấy "dốc cô Tây" bao giờ à????

Công nhận là nên tránh thời tiết này. Sợ nhất là bị ướt. Trời ko mưa, nhưng nếu phải nằm dưới lá cây rừng, thì cũng như nằm dưới trời mưa. Sương, mây sẽ bám vào lá cây rồi rơi xuống, nghĩ tới đã thấy lạnh rồi, mà hồi bọn tôi đi vào tháng 10 đấy, ban ngày mặc mỗi áo phông trong lúc leo, đến đêm, mặc 1 đống áo vẫn còn run cầm cập.

dạ, cám ơn các bác, nghe mấy quả cảnh báo của các bác em cụng hơi ..run:D

cả cái quả "dốc cô tây" em cũng nghe rồi ạ, tuy nhiên độ máu lửa thì vẫn chưa ... giảm tí nào:D

cám ơn bác anhminh đã cho em địa chỉ, để em thử liên lạc với các chú này xem sao.[8D];):D

nhất định là phải có ảnh chụp về khoe các bác chứ;)

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Phủi phui cái mồm em.....:D:Ddưng mà trong đầu em nó cứ nghĩ về cái tên "khe bác fots" nghe nó không có vần lắm......hix em xin lỗi [&:][&:][&:]

Hạng B2
17/9/05
361
23
18

Bác fox là mêu hay fi mêu vậy bác? :D

Last edited by a moderator:
Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

nói thì dễ... làm mới khó... :D:D:D
dưng mà các ông tin tôi đi, tôi sẽ lên đỉnh Phan xi păng!

Hạng B2
26/8/05
212
9
18
SG

Trích đoạn: land

không đi tiếp được thì quay về có cả dịch vụ quay về. chưa ai bỏ mạng ở fanxiăng cả, bình thường thôi. cứ đi đi bác ạ...(khó như đánh mỹ còn được cơ mà)

Lâu quá ko gặp bác ! Bác cũng tham gia Panxipang đấy à :D :D

Chiều nay Off cuôi năm bác đến MAI LA nhé

Tập Lái
28/12/04
23
0
0

chào bác nakio ttôi nhớ bác là người đâu têu ra đi chơi núi đáy nhé tết này (cả ta và tây) bác nghĩ ra đi đâu cho anh em theo