Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Nếu giá ko rẻ thì cả đời em cũng ko mơ mình sở hữu được Xe hơi.
xời ơi, bác cứ nói thế! sáng bác làm 1 chai lavie với tô phở, trưa 1 dĩa cơm với 1 chai laive, chiều-tối 1 chai lavie với tô bún bò mà 1 ngày vô gần 2 trẹo còn gì!:D Còn e nói khản cả cổ, chiều lại bị mời đi nhậu, riết lái Fiat hổng nổi (í là có trợ lực đới)

• Like
Reactions: maisau
Hạng D
4/7/09
4.244
7.243
113
Sài Gòn
xời ơi, bác cứ nói thế! sáng bác làm 1 chai lavie với tô phở, trưa 1 dĩa cơm với 1 chai laive, chiều-tối 1 chai lavie với tô bún bò mà 1 ngày vô gần 2 trẹo còn gì!:D Còn e nói khản cả cổ, chiều lại bị mời đi nhậu, riết lái Fiat hổng nổi (í là có trợ lực đới)
Chú nói quá , bên thuế nghe dc đánh thuế thu nhập anh đó. Lương anh có 15 chai thôi.

• Like
Reactions: maisau and LA PHONG
Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
Toàn bộ xã hội VN không đón nhận xe hơi bác à, gần như 100% cq, xí nghiệp, bệnh viện, trường học, các thành phố to như HN, SG, nhỏ bé như trà vinh ...gần như không thiết kế bãi đỗ ô tô, và tư duy dài hạn vẫn vậy. Thế đấy, chúng ta thật vinh dự đứng vào hàng ngũ tẩy chay sản phẩm bọn tư bản thặng dư.:)
Nếu giá ko rẻ thì cả đời em cũng ko mơ mình sở hữu được Xe hơi.

Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
Bác nói những điều mà chính bác ngờ ngợ, nên lương ít phải rồi.:)

• Like
Reactions: LA PHONG and Linh74