Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
Cũng chưa hẳn bác, em bị mấy vị chạy bim, mer cũng hỏi với cái giọng cà nghinh, cà bật lắm.
Nhiều người nhìn Fiat cứ nghĩ là xe TQ, kể cả Fiat 500. Họ là những người chưa có xe hơi.

• Like
Reactions: babydriver
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Đi mer, bim chưa chắc là biết về xe hơi. Chỉ biết là họ có hơi nhiều tiền, nhưng cũng chưa chắc, nhiều khi nai lưng ra trả góp thấy mẹ để có con xe cho lát mắt thiên hạ.
Mững đó chắc chỉ có dân sắp giựt nợ?!:D

Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
Em thì muốn được nai lưng ra trả nợ như họ. :)
Đi mer, bim chưa chắc là biết về xe hơi. Chỉ biết là họ có hơi nhiều tiền, nhưng cũng chưa chắc, nhiều khi nai lưng ra trả góp thấy mẹ để có con xe cho lát mắt thiên hạ.

• Like
Reactions: van_nang
Hạng C
25/3/16
811
1.201
93
45
Sài gòn
Hôm chủ nhật em chở vợ cả với con trai đi khu du lich BCR chơi, trong bãi xe có duy nhất xe em là thương hiệu Châu Âu Fiat, em mới dặm sơn lại nhìn mới mới chút, Đậu xe xong mấy chú bảo vệ kêu xe anh quên chưa tắt máy. Em làm bộ giơ cái chìa khóa ra tắt tắt...thấy mấy chú xì xầm đúng là xe Trung Quốc có khác mua chi phí tiền.....Em nản ...

Hạng D
8/2/12
1.022
1.974
113
Hôm chủ nhật em chở vợ cả với con trai đi khu du lich BCR chơi, trong bãi xe có duy nhất xe em là thương hiệu Châu Âu Fiat, em mới dặm sơn lại nhìn mới mới chút, Đậu xe xong mấy chú bảo vệ kêu xe anh quên chưa tắt máy. Em làm bộ giơ cái chìa khóa ra tắt tắt...thấy mấy chú xì xầm đúng là xe Trung Quốc có khác mua chi phí tiền.....Em nản ...

Lúc đầu em cũng như bác, sau này mấy chú bảo vệ hỏi em nói hệ thống xả hơi nóng đang làm việc, 30" sau sẽ tắt, các chú phục sát đất, cứ đứng xem hoài coi đúng 30" không, haha.