Tư Vấn Chia Sẻ Phim V-Kool thật giả?

Hạng D
9/2/10
1.358
505
113
37
Dĩ hòa vi quí các bác ơi

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/2/10
1.358
505
113
37
Hàng chính hãng ở NQK thì đâu đâu ai cũng biết,em xin khẳng định điều đó.
nhưng có điều cách phán xét của bác NQK thì theo em chưa ổn và chưa thể hiện
"được đẳng cấp" của người làm hàng chính hãng
Em thì không dám thưa thớt gì về ngành này,chỉ có ít kinh nghiệm góp chút vậy thôi!

thatsat nói:
thật ra các Bác cũng nên dừng tranh luận ở đây là vừa , vì dân chơi xe otô cũng biết hết rồi , các lọai phim cách nhiệt trên thị trường việt nam đều quảng cáo là hàng mỹ nhưng thực chất nhập về đều không phải vậy ....! và khi dán lên xe cũng chỉ giảm được hơn 50% mà thôi vì khí hậu miền trung và miền nam luôn nóng ! và cảm nhận của mỗi người mỗi khác : ai có tiền muốn thể hiện đẳng cấp thì dán phim hàng chính hãng của bác kiên còn ai ít tiền thì họ lựa chọn hãng khác , cũng đừng làm buồn lòng nhau cho mất hòa khí .

Nè nè nè,,,,,,,, Bác này Nói Hay nè
Tán Thành nha!
Stop nhé Chủ Xị ơi
Tới Giờ Close It rùi!
Ngưng Cuộc Chơi đi nhé

Hạng F
5/3/05
8.717
74.989
113
đây
hang_xeng nói:
Hàng chính hãng ở NQK thì đâu đâu ai cũng biết,em xin khẳng định điều đó.
nhưng có điều cách phán xét của bác NQK thì theo em chưa ổn và chưa thể hiện
"được đẳng cấp" của người làm hàng chính hãng
Em thì không dám thưa thớt gì về ngành này,chỉ có ít kinh nghiệm góp chút vậy thôi!
vậy chỗ bác hay dẫn người ngoài vào dán 3M, VKOOL cho khách mua xe thì film đó là thật hay giả vậy bác? Em hỏi thẳng bác đừng có buồn nhé vì trước đây em mua xe cũng "bị" dán trong hãng, giờ nếu thông tin này chính xác rằng 3M mà khác SaigonPart, và VKOOL mà khác NQC là giả tất thì để em lột ra cho rồi :mad: hóa ra bấy lâu em dùng đổ giả à

Hạng B1
15/4/08
50
1
0
" kẻ thù lớn nhất đời người là chính mình " đó là lời phật dạy : bác vkool , được quảng cáo và ưu ái nhiều và sống được mấy năm qua nhờ sự ủng hộ của anh em os ! nên bác coi cái tôi của mình quá lớn và quên rằng diễn đàn os là ngôi nhà chung chú không phải phục vụ cho một thiểu số nào , năm 2005 chiếc xe đầu tiên toyota cam ry của tôi dán phim RABON được quảng cáo là phim mỹ ,nhưng sau đó mới biết là phim đài loan sx, rồi chiếc thứ hai năm 2007 lại bị gạt lần nữa dán nhầm phim 3M tq , lúc đó đâu ai biết nhiều đến vkool nhờ có diễn đàn này người ta mới biết đến bác , vây thì bác nghĩ gì đây ...?
hãy xem lai mình . và nên có một lời tri ân !

• Like
Reactions: tuanlionsg
Hạng B2
4/11/09
254
3
18
46
Tp.HCM
wow !!!!! Nghe mấy Bác nói vậy em ko biết lúc em rước em Escape 11/2009 về thì SG ford dán cho em nó bằng film hiệu Platinium ko biết là loại nào ???????? Ở ngoài em hổng thấy ai bán hiệ này cả (SG ford bảo : nhập dộc quyền của Hảng)

Hạng B2
4/11/09
254
3
18
46
Tp.HCM
ncn7447 nói:
wow !!!!! Nghe mấy Bác nói vậy em ko biết lúc em rước em Escape 11/2009 về thì SG ford dán cho em nó bằng film hiệu Platinium ko biết là loại nào ???????? Ở ngoài em hổng thấy ai bán hiệ này cả (SG ford bảo : nhập dộc quyền của Hảng)

Đến 3/2010, Em rước vợ 3 FE về thì Hảng lại dán 3M ??????

Hạng B2
9/4/10
115
0
0
39
superboy1201 nói:
Em thà chấp nhận để bị ban nick có đầy kỷ niệm trên OS này với em để em đc nói về ý kiến của mình nếu nó có hơi điên rồ thì các bác admin thông cảm cho em và có thể ban nick của em. Cảm ơn các bác và các admin. Bây giờ phần này là em muốn nói và em sẽ nhấn mạnh bằng cách viết in hoa toàn bộ: BÁC ẤY LUÔN MIỆNG NÓI LÀ CHỖ EM DÁN XE LÀ HÀNG GIẢ. BÁC ẤY CÒN NÓI DÒNG CHỮ I'M V-KOOL CỦA XE EM NGẮN HƠN HÀNG THẬT. THẾ MÀ EM LÊN WEB CỦA V-KOOL XEM THÌ THẤY NÓ CŨNG Y CHANG CỦA XE EM. EM ĐC BÁC HÀNG XẼNG BÊN SÀI GÒN AUTOMAX GIỚI THIỆU VỀ PHIM NÀY, NHIỀU NGƯỜI MUA XE CHỖ BÁC ẤY CŨNG DÁN RỒI VÀ ĐC NHIỀU LỜI KHEN NÊN EM ĐU THEO DÁN. EM DÁN THẤY CHẠY OK, CÓ GÌ ĐÂU NÀO? VỚI LẠI BÁC ĐÒI KIỆN NGƯỜI TA NỮA, KIỆN LÀ KIỆN THẾ NÀO? NẾU BÁC KIỆN NGƯỜI TA THÌ BÁC PHẢI CÓ BẰNG CHỨNG XÁC THỰC NỮA CHỨ. ĐÃ VẬY CÒN NÓI LÀ CỬA HÀNG MINH HÙNG GÌ ĐÓ CUNG CẤP LÀ PHIM GIẢ RỒI GỌI ĐIỆN GÌ LU XU BU QUÁ EM KO CẦN BIẾT... BÁC TƯỞNG LỜI NÓI CỦA BÁC CÓ THỂ LÊN TIẾNG TỚI CỤC QUẢN LÝ THỊ TRƯỜNG À? EM Ở DƯỚI CÀ MAU THÌ CHẢ BIẾT SAO NHƯNG TRÊN ĐẤY BÁC CHỈ TỐN MẤY GÓI 3 SỐ VÀI LY CÀ PHÊ HAY LÀ 1 BỮA LAI RAI LÀ ĐỦ ĐỂ KÊU HỌ TỚI BẮT NGƯỜI TA RỒI ĐÚNG KO? EM NÓI THẬT VỚI BÁC CÁI KIỂU PR CỦA V-KOOL CÒN THUA TỆ LLUMAR NỮA NHƯNG THẤY PHIM CỦA V-KOOL TỐT HƠN THẬT NÊN EM MỚI DÁN THÔI CHỨ EM CHẢ ƯA CÁI KIỂU PR CỦA V-KOOL TÍ NÀO. VỚI LẠI BÁC KHẲNG ĐỊNH CHỖ KHÁC LÀ GIẢ CÒN SỐ 9 NAM QUỐC CANG CỦA BÁC LÀ ĐẠI LÝ CHÌNH HÃNG THẾ MÀ TRÊN WEB LẠI CÓ CẢ LIST ĐẠI LÝ CHỨ KO PHẢI CHỖ BÁC LÀ ĐỘC QUYỀN, BÁC LÀM NHƯ VẬY LÀ ĐỂ MỌI NGƯỜI BỎ CHỖ KHÁC ĐỂ ĐẾN CHỖ CỦA BÁC DÁN ĐỂ BÁC ĐC ĂN % CHỨ GÌ. CHUYỆN XƯA NHƯ TRÁI ĐẤT RỒI BÁC ƠI! ĐỔI KIỂU CHƠI ĐI. ĐÓ LÀ NHỮNG LỜI CUỐI CÙNG CỦA BÁC VÀ ĐỀ NGHỊ BÁC ĐỪNG BAO GIỜ GỬI PM CHO EM NỮA VÌ NHÌN CÁI NICK CỦA BÁC LÀ EM MUỐN ... RỒI VÀ EM SẼ DELETE PM ĐÓ.
Đó là lời cuối cùng em nói với anh em OS nếu em bị ban nick thì em sẽ chỉ giao lưu nói chuyện với anh em hội KIAFC thôi. Còn nếu bị ban nick thì em sẽ ko tạo 1 nick thứ 2 trên forum nữa. Các hãy bình luận về những lời nói của em, em ko biết các bác có chửi em khùng hay gì gì hay ko nhưng em cũng cảm ơn toàn thể members OS trong thời gian qua đã giúp em để em mua đc 2 chiếc xe và bây giờ kỷ niệm cuối với forum lại là kỷ niệm bùn như vậy. Thôi! Xin chào các bác![/:)]

Nói đúng thì có gì phải sợ ban nick bác?

Thực sự mà nói, nghĩ đến chuyện dán phim em còn bực bởi vì bị xước nhựa cửa lái, từ hồi đổi vợ mới đầu năm, cũng đại lý của một bác gì đó bên Bắc Hải. Nhưng em cũng không thích đôi co gì nhiều. Chỉ riêng phần chất lượng PCN em chả nói làm gì, chỉ nói là cái thái độ của người bán đối với người mua.
Em xin góp ý thật tình với bác V kool: Đọc qua vài bài viết của bác, thực sự em không có ấn tượng tốt tí nào, bác nói chuyện mà mang một cái tôi có vẽ như hơi sĩ diện quá chăng? Nói mang thái độ "ai thích hiểu thì hiểu, ai không hiểu thì thôi, không cần quan tâm"!!! Có phải chăng? Đồng ý V kool là một thương hiệu nổi tiếng và PCN rất tốt, không ai chối cãi, nhưng thái độ của bác như vậy, em xin lỗi chứ cho dù không có phim cách nhiệt khác đi chăng nữa, với riêng bản thân em thì không bao giờ đặt chân tới dán phim chổ bác!!
Với những người kinh doanh thì ai chả biết rằng "khách hàng là thượng đế". Mặc dù em không làm kinh doanh nhưng cái này em cũng có biết chút đĩnh, huống hồ chi bác làm kinh doanh cho một hãng phim lớn mà mang một thái độ vậy thì em cũng bó... luôn! Cũng có thể bác đang tài trợ chính cho OS và mang một chức danh OSPD, có thể có một lượng khách hàng ổn định, những người khách hàng trên thớt này có thể không đáng cho bác quan tâm để vào PM???

Hạng B1
15/4/08
50
1
0
bác này nói vui thiệt cùng cảnh ngộ với tui đây!
hổng biết tui có bị ban giống bác hay không , nếu bị tui nghỉ chơi os luôn ! buồn !!!!