Tư Vấn Chia Sẻ Phim V-Kool thật giả?

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
laserjet nói:
Hôm qua em đi cùng ông bạn để làm trang trí xe ở Cường Nga, thì lại được bác Cường (hình như là chủ cửa hàng Cường Nga ở đường An Dương Vương thì phải) giới thiệu kính chóng nhiệt V-Kool cho em với giá hết sức bất ngờ, chỉ 4tr2 cho toàn xe Altis (nếu ở chổ bác Kiêng V-Kool số 9 Nam Quốc Cang như e đã dán thì hết 8tr4) E có hỏi bác Cường là tại sao có sự chênh lệch lớn như vậy, có phải hàng của bác chất lượng k bằng ở chỗ bác Kiêng, thì bác ấy nói là do chi phí quảng cáo . . . nên giá thành sẽ tăng hơn, bác ấy khẳng định với em là V-Kool bác ấy hàng thật và sẽ được bảo hành 10 năm. Nếu bác nào đã dán kính ở chỗ Cường Nga thì cho em biết thông tin sản phẩm đây có phải là V-Kool thật k hay chỉ là hàng giả?. Nếu chỗ Cường Nga mà rẽ vậy thì chỗ bác Kiêng có phải là quá đắc cho anh em trên diển dàn OS hay không???

Em nghĩ phản ứng của bác Kiên cũng có thể xuất phát câu hỏi in đậm thôi ... và tên bác bị oánh thành Kiêng luôn
. Em thấy bác Kiên cũng đã mở thớt từ trước về vụ giả thật V kool rồi [link]http://www.otosaigon.com/forum/m2420141.aspx[/link] , cho nên chủ thớt nên post ở thớt của bác V kool ...ngu ý của em thì cái thớt này anh em đóng lại cho lành

Last edited by a moderator:
PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.384
297
83
The Earth
manhodessa nói:
Em nghĩ phản ứng của bác Kiên cũng có thể xuất phát câu hỏi in đậm thôi ... và tên bác bị oánh thành Kiêng luôn
. Em thấy bác Kiên cũng đã mở thớt từ trước về vụ giả thật V kool rồi http://www.otosaigon.com/forum/m2420141.aspx , cho nên chủ thớt nên post ở thớt của bác V kool ...ngu ý của em thì cái thớt này anh em đóng lại cho lành
Bác nghĩ làm sao mà nói là đóng lại cho lành. AI mất xiền đều sót cũng xót chứ bác

Hạng D
15/12/06
1.708
269
83
TP HCM
thatsat nói:
" kẻ thù lớn nhất đời người là chính mình " đó là lời phật dạy : bác vkool , được quảng cáo và ưu ái nhiều và sống được mấy năm qua nhờ sự ủng hộ của anh em os ! nên bác coi cái tôi của mình quá lớn và quên rằng diễn đàn os là ngôi nhà chung chú không phải phục vụ cho một thiểu số nào , năm 2005 chiếc xe đầu tiên toyota cam ry của tôi dán phim RABON được quảng cáo là phim mỹ ,nhưng sau đó mới biết là phim đài loan sx, rồi chiếc thứ hai năm 2007 lại bị gạt lần nữa dán nhầm phim 3M tq , lúc đó đâu ai biết nhiều đến vkool nhờ có diễn đàn này người ta mới biết đến bác , vây thì bác nghĩ gì đây ...?
hãy xem lai mình . và nên có một lời tri ân !
Xe của tôi, của các bạn tôi đều dán V-kool từ năm 2003 lận, bác thatsat ui. Khi đó đâu đã có OS nhỉ. Mình nói gì cũng cần công tâm một chút chứ nhỉ.
Khi đó V-kool là hãng đầu tiên cung cấp loại sp này, và bỏ nhiều công sức khai phá thị trường phim cách nhiệt.

Nói chung, các nhà phân phối đôi khi dùng tiểu xảo để thâm nhập, xâm lấn thị trường, đưa thông tin nhiễu tùm lum nhằm hạ anh này xuống, nâng anh kia lên.
Nhất là các anh mới vào thị trường sau này, hay thích "đi tắt, tạt đầu". K+ là một ví dụ. Họ nhảy vào thị trường sau nhưng muốn triệt hết đường làm ăn của các đài TH khác. Kết quả chỉ khách hàng là người chịu thiệt thòi.

Các cụ nhà ta đã nói rồi: tiền nào của đấy. Người mua nhầm chứ người bán không nhầm bao giờ.

Năm rồi cậu thanh niên nhà tôi mua xe ở hãng, phải mua gói option cỡ 30 tr. có cả dán V-kool, nhưng khi nhận xe về thì không phải V-kool. Muốn lột ra, thêm tiền để dán lại cũng không đơn giản. Đành chịu cục tức.

Đôi lời muốn chia sẻ cùng các bác. Mong anh em trong OS 9 bỏ làm 10, đừng chỉ trích nhau quá làm mất cái tình với nhau.

Hạng D
16/8/07
1.934
683
113
53
Đang oánh nhau tiếp tục. E cũng dán V-Kool tại Nam Quốc Cang. Cuộc chiến chưa tàn cuộc nên film e đã dán chắc cũng ...hên xui.

Tập Lái
17/4/10
43
0
6
39
Lót dép chờ kết quả rồi quyết định dán fim gì cho v2

Hạng C
25/10/07
620
9
18
42
Dong Hoa Co.,Ltd
www.liqui-moly.vn
Bác nào bức xúc nhứt thì alo hoặc email cho Vkool vn hay Vk châu á hỏi là rõ ngay mừ, sau đó thông báo cho các bác đang lót dép chờ ạ.

Mà em nói thật thấy rất nhiều nơi dán Vkool mà không phải lính của VK NQC, còn thiệt giả thì em ứ biết

Last edited by a moderator: