Hạng D
16/11/20
2.888
9.075
113
38
Anh gởi phải kèm chứng cứ nha, mà muốn có chứng cứ thì anh lủi xe vào cổng ETC và ngồi đó chỉ cái tem. Sau đó sẽ có chứng cứ rồi hãy gởi ra TW để xem xét giải quyết cho anh, kkkk.
Gửi ra có giải quyết được hem bác hay chìm vào biển rộng rồi em có thành người nổi tiếng bất đắc dĩ hay xe em có vào blacklist của CT không nhỉ ?

• Haha
Reactions: 3Khía_CàKhịa
vkc confirmed
Hạng D
24/9/12
1.846
1.939
113
Em mới nạp 1tr từ bank ko mất phí nhưng đi cao tốc LT-DG ko xài được mới vãi chứ.

Mấy thằng cao tốc của ETC quản lý nó chưa có lắp thu phí không dừng theo chuẩn VETC đâu bác ơi. Đi ra tới Phan Thiết thì có mỗi Sông Phan là dùng được... trên app quản lý VETC nó có danh sách trạm áp dụng thu phí không dừng EVTC đó bác.

• Wow
Reactions: quannguyentsnct
Hạng D
9/1/16
1.749
3.793
123
Sài Gòn
Gửi ra có giải quyết được hem bác hay chìm vào biển rộng rồi em có thành người nổi tiếng bất đắc dĩ hay xe em có vào blacklist của CT không nhỉ ?
thì tại anh có ý định muốn gởi, nên mình mới thêm mắm thêm muối vô cho nó nặng ký, kkkk

Hạng D
16/11/20
2.888
9.075
113
38
thì tại anh có ý định muốn gởi, nên mình mới thêm mắm thêm muối vô cho nó nặng ký, kkkk
Kaka, em nói thế thôi chứ nếu xảy ra thiệt chỉ dám chửi thầm trong bụng rồi lên đây mở hẳn topic kêu gọi anh em cho xôm tụ may ra mấy bác nằm vùng trong này còn để ý chứ đi thì vẫn phải đi chứ nào dám ý kiến ý cò gì.

Hạng C
27/4/11
500
1.098
93
Trạm ETC cầu Phú Cường, Bình Dương mà cái bọn ko dán thẻ cứ chui vào. Đã thu phí không dừng mà có nhân viên bán vé làm gì. Rồi một lũ lái xe mù chữ, ghi là làn thu phí ETC mà cứ chui vào thanh toán tiền mặt không. Toàn tào lao không à.

Tập Lái
1/2/21
46
52
18
40
Lắp cái này dễ mà ta, kêu bên lắp họ lắm chút là xong
Gắn mấy cái thứ này thì rất dễ cho mấy a kỹ thuật, nhưng mà rất khó cho một số lãnh đạo. Khó khăn nhất là gắn xong làm sao phải lỡ thu quá dc vài chục ngàn tỷ mà ko ai biết. Nhưng thu tự động nó báo hết vô ngân hàng thì cả thiên hạ biết hết. Đây vẫn là vấn đề nan giải khiến cho tiến độ triển khai chưa dc như kỳ vọng. Chắc chắn vấn đề này cần thêm nhiều nhiệm kỳ để tìm ra giải pháp.

Tập Lái
1/2/21
46
52
18
40
Trạm ETC cầu Phú Cường, Bình Dương mà cái bọn ko dán thẻ cứ chui vào. Đã thu phí không dừng mà có nhân viên bán vé làm gì. Rồi một lũ lái xe mù chữ, ghi là làn thu phí ETC mà cứ chui vào thanh toán tiền mặt không. Toàn tào lao không à.
Làm gì bác phải căng thế. Tôi đi làm mỗi ngày qua đây. Có nhiều hôm mình vượt dc mấy xe nhờ có dán tự động. Thấy vui vui. Có thu tự động là vui rồi.

Tập Lái
1/2/21
46
52
18
40
Dùng epass trừ tự động thông qua ví viettel money.
Bạn tôi dùng vậy đôi khi bị chậm cổng ko mở. Sau khi chuyển thẳng tiền qua epass thì hết. Tôi thì nạp thẳng vào epass, có thề nạp từ momo, viettel pay, hay zalo pay và chưa bao giờ lỗi gì kể cả qua trạm của vetc hay trạm epass.

• Like
Reactions: target_locked
Hạng C
17/6/13
507
514
93
Quận 10
Mấy đồng bạc lẻ, nhưng gom lại thì nhiều lắm ấy. Khó bỏ lắm các bác ơi :))

Hạng D
24/8/07
1.665
2.731
113
Gắn mấy cái thứ này thì rất dễ cho mấy a kỹ thuật, nhưng mà rất khó cho một số lãnh đạo. Khó khăn nhất là gắn xong làm sao phải lỡ thu quá dc vài chục ngàn tỷ mà ko ai biết. Nhưng thu tự động nó báo hết vô ngân hàng thì cả thiên hạ biết hết. Đây vẫn là vấn đề nan giải khiến cho tiến độ triển khai chưa dc như kỳ vọng. Chắc chắn vấn đề này cần thêm nhiều nhiệm kỳ để tìm ra giải pháp.
đạo cao 1 thước ma cao 1 trượng, chả co gì là khó