Hạng F
7/8/17
7.709
10.604
113
em cũng dùng vietcom đây, bác phải dùng cách chuyển khoản vào tk của vetc nội dung ck là biển số xe của bác thì ko mất phí nhé, còn nạp qua app vetc thì mất phí như thường
cách làm của bác là thuộc kiểu thủ công gùi vì kiểu mình chuyển khoản trực tiếp vào skt của etc chứ đâu phải tự động nữa :confused:

Hạng D
10/9/08
2.884
6.146
113
Thì làm cách đó thì ko mất phí mà bác, mình nạp nó tự động cộng tiền vào tk, chả khác gì các cái kia
Là sao anh?
Anh chuyển tiền vào TK của Cty VETC?
Phó thủ tướng: Sau 31/7 trạm nào chưa lắp đủ làn ETC phải xả trạm và có chế tài xử phạt

Nội dung ghi số xe của anh?

Khi VETC nhận được sẽ cập nhật đúng số tiền đó vào tài khoản thẻ ETC của anh?

Tập Lái
4/4/16
15
6
3
31
Là sao anh?
Anh chuyển tiền vào TK của Cty VETC?
View attachment 2715682
Nội dung ghi số xe của anh?

Khi VETC nhận được sẽ cập nhật đúng số tiền đó vào tài khoản thẻ ETC của anh?
Đúng rồi, chưa đầy 2p là nó cộng vào tk của mình rồi và hoàn toàn ko mất phí, mình lưu tk vetc vào danh bạ thụ hưởng, những lần sau chưa đầy 1p là xong thao tác nạp tiền, rât tiện và ko mất phí. Mình sd như vậy đc hơn 1 năm rồi và chưa lỗi phát nào :D

• Like
Reactions: target_locked
Hạng D
16/7/20
1.576
973
113
51
Lâu rồi mà còn kéo dài đến 31/7, trước đây thấy báo đăng từ tháng 6 mà

Hạng B2
18/3/15
373
552
93
Sáng nay qua trạm Rạch Miễu thấy xếp hàng dài ở làn ETC 1 lúc lâu thấy ai nấy lùi lại cho 1 anh biển vàng lùi ra khỏi làn ETC chuyển qua làn bên kia (không thấy xuất hiện nhân viên nào của trạm ra điều tiết), ảnh hiên ngang phe phẩy tờ 50k như...thách thức thiên hạ. Trường hợp này theo luật thì phải phạt ảnh chứ nhỉ!?

Hạng D
10/9/08
2.884
6.146
113
Đúng rồi, chưa đầy 2p là nó cộng vào tk của mình rồi và hoàn toàn ko mất phí, mình lưu tk vetc vào danh bạ thụ hưởng, những lần sau chưa đầy 1p là xong thao tác nạp tiền, rât tiện và ko mất phí. Mình sd như vậy đc hơn 1 năm rồi và chưa lỗi phát nào :D
Cách này nó có thông báo chính thức ko anh, hay chỉ truyền miệng?