@atuan.le19 cho mình hỏi còn vài miếng đất trông đường Nguyễn Đức Cảnh, chổ công viên á bác, Dự kiến tầm thời gian nào PMH khởi động cái đó vậy
Khu công viên P2 đang hoàn thiện thiết kế, giai đoạn 1 sẽ làm khu vui chơi cho trẻ em với các trang thiết bị nhập khẩu từ Châu Âu ạ. Dự kiến cuối năm 2024 đầu năm 2025 bác ạ.

• Like
Reactions: bugi
Sắp tới đây vào ngày 21/09 PMH sẽ tổ chức sự kiện công chiếu phim và thiết kế của Phú Mỹ Hưng 2.0 bao gồm các dự án trọng điểm sắp tới của khu đô thị.
Số lượng vé mời có hạn các bác otosaigon muốn tham gia cập nhật thông tin mới nhất, chính xác nhất và đầy đủ nhất thì nhắn em nha để em thu xếp vé cho các bác ạ.

Để đảm bảm chất lượng sự kiện em chỉ lấy được 3 vé thôi ạ. Bác nào nhắn trước em gửi trước nha.

Attachments

Event sắp tới sẽ công chiếu bộ phim về hình ảnh toàn bộ khu đô thị Phú Mỹ Hưng 2.0 trong chu kỳ tiếp theo.

Đây là cơ hội tốt để các bác nắm bắt thông tin sớm nhất về định hướng phát triển cơ sở hạ tầng và xã hội tại khu A.

Các bác đăng ký tham dự inbox em nha.

• Like
Reactions: thanhphongreal
Hạng B2
8/9/18
477
328
68
36
Event sắp tới sẽ công chiếu bộ phim về hình ảnh toàn bộ khu đô thị Phú Mỹ Hưng 2.0 trong chu kỳ tiếp theo.

Đây là cơ hội tốt để các bác nắm bắt thông tin sớm nhất về định hướng phát triển cơ sở hạ tầng và xã hội tại khu A.

Các bác đăng ký tham dự inbox em nha.
bác gạch đầu dòng luôn đi. quỹ đất cũng đâu còn nhiều tại khu A. giời chỉ còn cao cấp và siêu cao cấp thôi.

bác gạch đầu dòng luôn đi. quỹ đất cũng đâu còn nhiều tại khu A. giời chỉ còn cao cấp và siêu cao cấp thôi.
Về nội dung thì đến sự kiện mới công chiếu bác ạ. Hiện tại chưa ai có thông tin gì hết bác nha nên cũng không có gì để gạch đầu dòng ạ.

Cuối tuần mời bác qua chơi cho vui @thanhphongreal

Phú Mỹ Hưng 2.0 giai đoạn 2021-2030