Hạng C
18/2/09
605
539
93
HCM
Giờ còn cò mồi kiếm bia nữa hả bác Vui, lo dọn gâra để dọn xe em kìa

Hạng F
10/3/07
5.056
9.105
113
Thủ Đức - TP.HCM
Previa 9x lại xuất lại xuất hiện trong phim mới của Hollywood.

Đây là trailer của phim Breaking Bad. Đố các Bác tìm thấy bóng dáng của em nó trong trailer này. Lưu ý: trailer này con nít không được xem vì có nhiều cảnh bạo lực:

• Like
Reactions: tamtany and Mr Oil
Tập Lái
15/9/12
40
42
18
TPHCM
Previa 9x lại xuất lại xuất hiện trong phim mới của Hollywood.

Đây là trailer của phim Breaking Bad. Đố các Bác tìm thấy bóng dáng của em nó trong trailer này. Lưu ý: trailer này con nít không được xem vì có nhiều cảnh bạo lực:
phải cảnh này không Bác ddtuyen

Attachments

• Like
Reactions: tamtany
Hạng F
10/3/07
5.056
9.105
113
Thủ Đức - TP.HCM
phải cảnh này không Bác ddtuyen
Dạ đúng rồi. Bác Mr. Oil hay quá. Cái kính chiếu hậu chẳng lẫn đi đâu được.

Trong trailer chỉ có chút xíu nhưng thật ra trong phim thì em Previa này xuất hiện nhiều lần, trong nhiều cảnh. Đây là một em Previa đời 92 màu đỏ:
Previa 9X - Khổ vì yêu, Tập 2

Bao tiền:

Hạng C
6/4/14
915
2.086
93
Dạ đúng rồi. Bác Mr. Oil hay quá. Cái kính chiếu hậu chẳng lẫn đi đâu được.

Trong trailer chỉ có chút xíu nhưng thật ra trong phim thì em Previa này xuất hiện nhiều lần, trong nhiều cảnh. Đây là một em Previa đời 92 màu đỏ:

Bao tiền:

Quý phái và sang trọng nhể

Hạng C
22/10/13
614
301
63
Thầy Tuyên cho em hỏi: con xe em để 10 ngày hoặc lâu hơn, đề 1 phát nổ liền, em chạy ra sân rửa cho sạch sẽ, có xịt nước dưới gầm (em xài bơm rửa xe như ở tiệm), mỗi lần rửa gầm xong, đề 2 phát mới nổ để de xe vào, sáng hôm sau lấy xe đi công chuyện, đề rất lâu mới nổ, kg lẽ lúc xịt máy, xịt gầm, nước ảnh hưởng đến bộ phận nào của xe, mong chỉ giáo của Thầy và các Bác tiền bối ạ.

Hạng F
10/3/07
5.056
9.105
113
Thủ Đức - TP.HCM
Thầy Tuyên cho em hỏi: con xe em để 10 ngày hoặc lâu hơn, đề 1 phát nổ liền, em chạy ra sân rửa cho sạch sẽ, có xịt nước dưới gầm (em xài bơm rửa xe như ở tiệm), mỗi lần rửa gầm xong, đề 2 phát mới nổ để de xe vào, sáng hôm sau lấy xe đi công chuyện, đề rất lâu mới nổ, kg lẽ lúc xịt máy, xịt gầm, nước ảnh hưởng đến bộ phận nào của xe, mong chỉ giáo của Thầy và các Bác tiền bối ạ.
Em nghi là khi rửa xe nước chảy từ mui xe và kính lái xuống khu vực dưới nắp ca-pô, làm ướt cụm lọc gió, có dính theo bộ đo gió trên đó nữa. Nếu bộ đo gió đã từng bị mở ra và dán keo lại không kỹ thì nước có thể lọt vào bên trong.

• Like
Reactions: vothaithao
Hạng F
3/10/10
7.379
3.127
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Nước có thể ngấm vào đầu jack bộ đo gió; các bộ phận của hệ thống đánh lữa như bobin, bộ chia, delco; đường điện bơm xăng... Nói chung là em không thích rửa gầm xe và nói thiệt là từ lúc mua tới giờ (10/2010) chưa rửa gầm bao giờ! Hôi ráng chịu! :eek:

• Like
Reactions: vothaithao