Hạng F
10/3/07
5.056
9.105
113
Thủ Đức - TP.HCM
Dạ, em chắc là chỉ có Thầy độc quyền vụ sưởi, hôm rồi em có đọc lại trang Thầy thay cặp phuộc sau, lò xo sau ở PP, phù phép phuộc trước, vậy tổng thiệt hại nhiêu vậy Thầy? Phuộc em lên xuống mấy cái dốc cầu xóc và tưng quá, em ưu tiên vụ này trước.
Em chưa làm gì phuộc trước cả.
Chỉ thay lò xo và phuộc sau thì không làm cho Previa êm hơn nhiều đâu Bác. Khi vào ổ gà xe vẫn bị dộng đùng đùng và nẩy lên như thường.

• Like
Reactions: vothaithao
Hạng C
22/10/13
614
301
63
Chỉ thay lò xo và phuộc sau thì không làm cho Previa êm hơn nhiều đâu Bác. Khi vào ổ gà xe vẫn bị dộng đùng đùng và nẩy lên như thường.

Zậy em để zậy đi tiếp, dưới em đường kg có ổ gà Thầy ơi, toàn ổ khủng long với lượn sóng biển kg hà.

Hạng F
3/10/10
7.379
3.127
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Vậy là bác phải chạy thử xe em rồi... không biết bác có chịu độ không đây?
:3dcuoi:

Hạng B2
5/9/12
251
172
43
Vậy là bác phải chạy thử xe em rồi... không biết bác có chịu độ không đây?
:3dcuoi:
Cái dụ cách nhiệt e nghe lời bác đã mua cách nhiệt cát tường, nhưng e lại lót trong xe từ taplo trước đến cuối hàng ghế thứ 2, e xin hỏi mấy bác xài keo con chó có bị hôi xe không, hay xài keo loại nào thích hợp các bác tư vấn giúp e.
Buổi sáng 3 tiếng đồng hồ một mình làm giăng hết ghế và sàn xe, e đang bị nhiễm virut của thầy tuyên tự xử, mà muốn nhiễm nặng như thầy thì chắc là khó,
e uống liều nhẹ trước vậy

• Like
Hạng F
3/10/10
7.379
3.127
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Cái dụ cách nhiệt e nghe lời bác đã mua cách nhiệt cát tường, nhưng e lại lót trong xe từ taplo trước đến cuối hàng ghế thứ 2, e xin hỏi mấy bác xài keo con chó có bị hôi xe không, hay xài keo loại nào thích hợp các bác tư vấn giúp e.
Buổi sáng 3 tiếng đồng hồ một mình làm giăng hết ghế và sàn xe, e đang bị nhiễm virut của thầy tuyên tự xử, mà muốn nhiễm nặng như thầy thì chắc là khó,
e uống liều nhẹ trước vậy
Đầu tiên nó hôi là cái chắc luôn! Em thấy keo thơm hơn là silicon hoặc keo dán joăng lại xịn áh... Đã thử keo dán joăng và thấy nó dính hơn keo con chó! :D
Cũng quên nhắc bác... em dán 2 lớp đó nghen!

• Like
Hạng B2
5/9/12
251
172
43
Đầu tiên nó hôi là cái chắc luôn! Em thấy keo thơm hơn là silicon hoặc keo dán joăng lại xịn áh... Đã thử keo dán joăng và thấy nó dính hơn keo con chó! :D
Cũng quên nhắc bác... em dán 2 lớp đó nghen!
E mua loại 2 mặt bạc a2 thì phải, e thấy nó hơi mỏng e đang phân vân ở lớp thứ 2 nó có tác dụng không bác, keo dán thì e nghĩ keo con chó là sát sàn nhất, joang thì e không biết

• Like