Hạng C
26/9/12
504
641
93
xe của bác Dũng không có đăng bán trên Os hả bác, mà bác Dũng kêu giá bao nhiêu vậy bác biết kg?

Hạng F
10/3/07
5.056
9.106
113
Thủ Đức - TP.HCM
adsltvh nói:
xe của bác Dũng không có đăng bán trên Os hả bác, mà bác Dũng kêu giá bao nhiêu vậy bác biết kg?
Em không biết giá. Bác ghé Phương Phát xem xe luôn đi. Xe Bác Dũng em chưa thấy nhưng nghĩ là ngon vì Bác ấy chăm sóc kỹ và chiếc này là chiếc Previa thứ hai của Bác ấy.

Hạng C
26/9/12
504
641
93
Em ở tỉnh xa nên kg có điều kiện ghé qua Bác ơi, hôm nào có dịp lên SG mạn phép đến làm quen với các Bác trong hội được kg ạ, em đọc các topic trong hội thì thấy các bác khoái món cháo vjt với coca, hôm nào em ghé mời các bác 2 món đó nhé:D

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
Em vừa kẹt tiền nên chia tay V3 Previa 06/1994 màu xanh ngọc còn zin và đẹp lắm, để trên chổ bác CC, bác lên xem đi kẻo người ta rinh mất đó, xe có một không hai, đi 100km/12l.
[/quote]
Phải chiếc 5255 đăng bên bonbanh kg bác, em mê Pre lâu rồi mà gom mãi không đủ lúa, ngày nào cũng ra vô diễn đàn để ngía em nó, ít tiền khổ thật
[/quote]
xe bác dũng không có đăng ở chợ đâu bác,bác thích cứ ghé coi thử chứ nói chung chung khó lắm
Gold VN nói:
dungprevia nói:
Buratino10 nói:
Kiểu này cứ canh me bác nào trong hội lên đời thì nhào vô thôi các bác nhỉ
Em vừa kẹt tiền nên chia tay V3 Previa 06/1994 màu xanh ngọc còn zin và đẹp lắm, để trên chổ bác CC, bác lên xem đi kẻo người ta rinh mất đó, xe có một không hai, đi 100km/12l.
Bác CC ơi cho em xin thông tin và hình ảnh em previa này ...Vì em ko ở SG.Thanks
bác pm cho em cái mail nha

Hạng C
26/9/12
504
641
93
Thank Bác ChieuCuong, em nghỉ xe đẹp thì kg có giá rẽ, thôi thì em lót dép ngồi hóng khi nào đủ lúa canh me mấy bác tiếp vậy :)

Hạng F
3/10/10
7.379
3.127
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
adsltvh nói:
Em ở tỉnh xa nên kg có điều kiện ghé qua Bác ơi, hôm nào có dịp lên SG mạn phép đến làm quen với các Bác trong hội được kg ạ, em đọc các topic trong hội thì thấy các bác khoái món cháo vjt với coca, hôm nào em ghé mời các bác 2 món đó nhé:D
Ngon nè! :D

Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
dungprevia nói:
Buratino10 nói:
Kiểu này cứ canh me bác nào trong hội lên đời thì nhào vô thôi các bác nhỉ
Xe Bác thì tuyệt , theo em thì bác nào thật sự thích thì nên xem em nó một cái để sau này khỏi có ân hận như em đã từng ân hận :):)
P/S : Bác Dũng gã em nó rồi sau này có đi OFF không có Bác ... buồn Bác ợ .

Hạng D
18/12/11
3.581
10.594
113
ddtuyen nói:
Phải chiếc 5255 đăng bên bonbanh kg bác, em mê Pre lâu rồi mà gom mãi không đủ lúa, ngày nào cũng ra vô diễn đàn để ngía em nó, ít tiền khổ thật
[

Không phải Bác ạ. Xe của Bác Dũng bác sĩ có sunroof, còn chiếc 5255 không có.
Bác Dũng ơi, vậy là không cần mua cụm vô-lăng nữa phải không Bác? Dù sao thì người bán kia cũng biệt tăm, em hỏi nó không trả lời.
[/quote]
Đó là V3, em có 2 chiếc cùng đời 1994,chiếc này không có sunroof, còn chiếc có sunroof em đang dọn lại để đi,nếu người bán trả lời Bác cứ mua dùm em cái vôlăng và ốp cột lái dùm em, thank Bác trước.