Thảo Luật Chung [Q9] Trà chanh BĐS

Tập Lái
2/8/16
38
625
83
Quyết định để em nó da đi để hiện thực hóa cái mơ ước hôm trước à bác @BlueDream
Good luck nhé.
Bác làm em hú hồn =))
@seniceBr: Tuần rồi em vừa chốt giá chuẩn bị đặt cọc rồi, ít hơn giá em báo bác @HIRO đợt trước 1 tí :D
E định tính thuê cái của bác làm cửa hàng rau sạch mà bác lại chia tay e nó. Dù sao cũng chúc mừng bác , mà bác biết chúc mừng làm gì hông.
Cafe free tuần này nhé:p

• Like
Reactions: BlueDream and HIRO
Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
Bác Ba cho phèo hỏi ngu phát.
Google maps hình ảnh vệ tinh thời gian khoảng bao lâu nó cợp nhựt lại.
phèo thấy gần nhà phèo có xây lên mà dòm lại hình ảnh trên google maps nó vẫn như trước, chả thấy bóng dáng cái nhà mới đâu.

Cò Đất
22/6/12
5.455
39.995
113
Bác Ba cho phèo hỏi ngu phát.
Google maps hình ảnh vệ tinh thời gian khoảng bao lâu nó cợp nhựt lại.
phèo thấy gần nhà phèo có xây lên mà dòm lại hình ảnh trên google maps nó vẫn như trước, chả thấy bóng dáng cái nhà mới đâu.
Em để ý thấy cuối năm dương lịch là thay đổi bác ạh.

Tập Lái
23/7/16
0
369
49
E định tính thuê cái của bác làm cửa hàng rau sạch mà bác lại chia tay e nó. Dù sao cũng chúc mừng bác , mà bác biết chúc mừng làm gì hông.
Cafe free tuần này nhé:p

Đùa chứ em cũng tính không bán được thì kiếm người trồng sau sạch đó =))
Cà phê thì thoải mái ạ. Em chỉ sợ mọi người giành nhau trả như mấy lần trước thôi :D

• Like
Reactions: seaniceBr
Hạng C
16/9/16
513
444
68
31
. Em google nhìn đường, quận + 1 số có thông tin khác, còn nhìn vị trí đất thì quen kéo kéo wiki để nhìn rõ vị trí nên nói chung ai thích cái nào xài cái đó ạ....

• Like
Reactions: HIRO
Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
Em để ý thấy cuối năm dương lịch là thay đổi bác ạh.
Cám ơn bác Ba!
phèo thấy nó cũng không đúng hoàn toàn.
những đường nhánh khi mình phóng to ra thì thấy tên đường, mà có khi phèo thấy tên đường nhánh đó bị sai, có khi tìm số nhà đường nhánh nó nằm gần đầu đường bên này thì nó lại ra gần cuối đường bên kia.

Cò Đất
22/6/12
5.455
39.995
113
Cám ơn bác Ba!
phèo thấy nó cũng không đúng hoàn toàn.
những đường nhánh khi mình phóng to ra thì thấy tên đường, mà có khi phèo thấy tên đường nhánh đó bị sai, có khi tìm số nhà đường nhánh nó nằm gần đầu đường bên này thì nó lại ra gần cuối đường bên kia.
Dạ đúng. Nó ko đúng 100% đâu ah, nhưng chấp nhận được. Cái gì đã ổn định thì ok. Một cái cũng cần lưu ý trên googlemap là góc quét. Việc quét của máy thể hiện ở 1 góc khác, nhưng khi ta nhìn ở 1 góc khác sẽ cho ta sự sai lệch, nhất là những toà nhà, càng cao tầng càng thấy sự khác biệt này.