Thảo Luật Chung [Q9] Trà chanh BĐS

Hạng B2
15/4/16
224
2.736
93
47
Hổng phải đâu bác, do cách ăn ở nên bị sư tử giới nghiêm đó bác:p

Này anh bạn si nai đừng có suy bụng ta da bụng người như vại nhé. :D
Anh bạn nghĩ dằng ai cũng giới nghiêm như bà si nai sư tử nhà anh hay sao vại. :D

Phe cho anh bạn xem bản kiểm điểm của người yêu dất dễ xương của tớ nè, coi xong đừng có mà ghen tỵ nhé anh bạn. :3dup:
[Q9] Trà chanh BĐS

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
2/8/16
38
625
83
Anh bạn nghĩ dằng ai cũng giới nghiêm như bà si nai sư tử nhà anh hay sao vại. :D

Phe cho anh bạn xem bản kiểm điểm của người yêu dất dễ xương của tớ nè, coi xong đừng có mà ghen tỵ nhé anh bạn. :3dup:
View attachment 539600
:3dleluoi:

• Like
Reactions: HIRO
Tập Lái
2/8/16
38
625
83
Bác Ba ới , các bác ới, cái VD3 đã có đoạn nào có thể chạy xe được chưa bác, chỉ em với hôm nào em chạy thử xem cảm giác có ra sao.
Còn cái song hành xa lộ HN đã có nhiều đoạn hoàn thành mà có đoạn nào cho đi 2 chiều k các bác, e thấy đoạn chỗ ngã tư MK nó có cái dải phân cách rộng chà bá, chỗ đó là đoạn đặc biệt phải k ạ

• Like
Reactions: Ba Văn
Hạng B2
3/10/14
152
1.456
93

View attachment 539600
Đọc xong không biết ông @HIRO này có quỷ sớm quá chơi trò chồng vợ từ thời sửu nhi không ta? Nét chữ giống hồi mấy bạn gái mình cấp 2 ấy!:3dcuoi:

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: HIRO and seaniceBr
Cò Đất
22/6/12
5.455
39.995
113
Bác Ba ới , các bác ới, cái VD3 đã có đoạn nào có thể chạy xe được chưa bác, chỉ em với hôm nào em chạy thử xem cảm giác có ra sao.
Còn cái song hành xa lộ HN đã có nhiều đoạn hoàn thành mà có đoạn nào cho đi 2 chiều k các bác, e thấy đoạn chỗ ngã tư MK nó có cái dải phân cách rộng chà bá, chỗ đó là đoạn đặc biệt phải k ạ
Hí hí. VĐ3 nói thực, tới bi giờ vẫn còn trên ... giấy. Chưa khởi công lấy đâu ra chạy thử :p

Song hành có đoạn cho chạy 2 chiều rồi. Từ Cocacola đến nhà máy nước TĐ, chiều bên này XLHN cũng vậy.