Thảo Luật Chung [Q9] Trà chanh BĐS

Tập Lái
20/9/16
0
31
12
64
Hôm qua off được 5 người. Chia sẻ được một số thông tin nhưng không nhiều.
Em tóm tắt lại có mấy cái cần chú ý:
1. Bác Ba lại hốt đc kèo thơm.
2. Bác Lehungvn quan tâm khu Phước Thiện
3. Đất xây dựng mới được xây 70% diện tích, đất hiện hữu được xây 85% diện tích. (Không biết em nhớ chính xác không, có gì bác @Ba Văn update giùm em.)
4. Khu trung tâm hiện tại của Quận 9 (trục Lê Văn Việt) mà kiếm được kèo >60m2, giá dưới 1tỉ 5, đường oto, khu dân cư hiện hữu không dính quy hoạch thì cứ an tâm mà xuống cọc.

Hết ạ.

6x20 mặt tiền đường số 5 , giá hiện giờ khoảng bao nhiêu bác

• Like
Reactions: Ba Văn
Hạng B2
15/4/16
224
2.736
93
47
Báo cáo bác.
Tình hình là ngày mai em xuống cọc 1 nền, nhận tiền đợt 2 cho 1 nền khác, ngày mốt em công chứng mua một nền khác nữa, và ngày 10/10 em công chứng bán 1 nền khác nữa nữa. Vị chi 4 nền tổng diện tích 488,8 mét dzuông cho cả mua/bán. :p

Dạ như vậy có góp phần hâm nóng hay khuấy đảo thị trường gì hông ạh. Nếu có em sẽ điều chỉnh bớt nhiệt cho kỳ off lần sau. :p:p

Báo cáo hết ạ. :p:p:p

À thì da nguyên nhân sốt quận 9 là do ông này dất tích cực tiếp tay đây. :3dcuoi:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
15/4/16
224
2.736
93
47
3. Đất xây dựng mới được xây 70% diện tích, đất hiện hữu được xây 85% diện tích. (Không biết em nhớ chính xác không, có gì bác @Ba Văn update giùm em.)
4. Khu trung tâm hiện tại của Quận 9 (trục Lê Văn Việt) mà kiếm được kèo >60m2, giá dưới 1tỉ 5, đường oto, khu dân cư hiện hữu không dính quy hoạch thì cứ an tâm mà xuống cọc.

Hết ạ.
Cảm ơn bài rì pọt của bác @BlueDream nhiều nhiều. :3dtanghoaheo:
Cái ông điền chủ này là chiên da hốt kèo thơm hỉ.:p
Ông Lý Hùng xuống Phước Thiện hóng thèn phố Sanh à. :p

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
14/2/14
0
3
2
tiện đây, bác nào làm lái muốn lướt sóng mà cần vốn thì inbox e nhé, bên e hỗ trợ 80%, thủ tục nhanh gọn lẹ. :3dup:

Hạng C
22/2/11
542
7.361
93
Sài Gòn

Hết ạ.
khu Phước Thiện có tiềm năng thế nào các bác chia sẻ e với. E chỉ thấy nó xa ghê.
số 4, giờ kiếm đc đất khu hiện hữu giá thơm đúng là chua thiệt.

Hạng B2
27/6/15
472
4.659
93
36
khu Phước Thiện có tiềm năng thế nào các bác chia sẻ e với. E chỉ thấy nó xa ghê.
số 4, giờ kiếm đc đất khu hiện hữu giá thơm đúng là chua thiệt.

Giờ tiền nhàn rỗi nhiều, ai cũng săn đất thì e rằng khó có đất ngon giá rẻ.

Chỉ có đất ngon, giá hợp lý hiện tại và rẻ trong 1-2 năm tới thui.

Tất nhiên em nghĩ vẫn có số ít case bán rẻ nhưng ko nhanh tay lẹ mắt thì :)

• Like
Reactions: selene