Hạng C
7/4/20
650
662
93
34
Ủa.

Bộ có trạm là chạy hông được hay sao bác?

Có trạm hay không có trạm thì đường nó vẫn vậy, biển báo nó vẫn vậy mà.
Bác nói rất hay, chắc chưa từng trải kaka. Thử ví dụ bác đi chơi mà có vợ đi cùng với đi chơi 1 mình hay đi thi có giám thị kè kè nó cảm giác ntn là hiểu ngay thôi.
Luật thì vẫn chấp hành nhưng thoải mái trong lòng thì không thể nói không được :D

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng C
7/10/19
918
1.366
58
44
Không hiểu thoải mái hết sức của tác giả là gì, vậy khi có trạm kiểm tra không thoải mái là gì. Có cơ quan chức năng nhìn mình chạy ngang qua là không thoải mái.... Việc của bạn là chạy, lưu thông đúng luật. Còn việc của CSGT là kiểm tra tính tuân thủ...việc ai nấy làm . thoải mái đi bạn,,

Hạng C
7/4/20
650
662
93
34
Không hiểu thoải mái hết sức của tác giả là gì, vậy khi có trạm kiểm tra không thoải mái là gì. Có cơ quan chức năng nhìn mình chạy ngang qua là không thoải mái.... Việc của bạn là chạy, lưu thông đúng luật. Còn việc của CSGT là kiểm tra tính tuân thủ...việc ai nấy làm . thoải mái đi bạn,,
Đúng việc ai nấy làm bác ơi, nhưng đường xa chẳng lẽ ông ko nhỡ tay nhỡ chân, rồi khi đến trạm trong lòng có hồi hộp xem nó có vẫy mình không???
Đó chỉnh là sự thoải mái...

Hạng C
1/8/14
754
608
123
45
Tình hình là cách đây 2 ngày em đi ra vào QL14 lên BMT, mà lạ 1 điều là các trạm cố định lẫn di động đều không còn, chạy phải nói là thoải mái hết sức. Bình thường mỗi huyện 1 tới 2 trạm, qua cả tỉnh đăk nông chắc 5 tới 7 trạm cả cố định cả di động.

Không biết có biến gì không các cụ nào nắm bắt chia sẻ giúp lí do cho ae đi :D

View attachment 2769669
*Ảnh minh họa
Đứng mãi mà anh em toàn xài Cruise Control và kỹ chân ga thì làm được gì ? Nên thôi coi như phá sản ! Mà thật ra họ đứng cũng sao đâu. Để cho các anh xe khách biết mà nhờn hoặc các anh mua đường thì đành chịu.

• Like
Reactions: vetinh0607
Hạng C
7/4/20
650
662
93
34
Đứng mãi mà anh em toàn xài Cruise Control và kỹ chân ga thì làm được gì ? Nên thôi coi như phá sản ! Mà thật ra họ đứng cũng sao đâu. Để cho các anh xe khách biết mà nhờn hoặc các anh mua đường thì đành chịu.
Bác crui đoạn 80 xong qua đoạn 60 hay 50 để yên thì sẽ được vẫy vào nhe :))

Hạng C
11/2/09
628
547
93
Daklak đợt rồi Thanh Tra Bộ vào hốt nguyên 1 ben, giờ có thằng nào dám ra đứng nữa đâu.

• Like
Hạng D
26/12/18
2.157
2.912
155
45
Em đi Ql14 cách đây gần 2 tháng từ Kontum - Sg chỉ thấy đúng 1 chốt. Ko nhiều như các bác trên đây kể

• Like