Hạng C
29/9/11
691
366
63
Bác chạy xe du lịch hay xe tải? Nếu du lịch mà Bác biết cụ thể vị trí đứng luôn thì sao bắt được Bác khi bác cố đi đúng, trường hợp Bác chạy xe tải thì nói thật cứ đưa đầu vô thôi biết đâu lại được khuyến mãi lần sau. Trường hợp xe tải mà Bác tránh vô mấy lô cao su, đường dân sinh thì e rằng có ngày gặp "du kích quân" họ triệt luôn. :(
Mà bác XaGan bị là km94, họ thường đứng buổi sáng, buổi chiều thường đứng gần sân nhà Đội Phú Túc. Đoạn Định Quán thì họ bắn gần chân dốc km112. Đoạn Gia Kiệm thì bắn vừa hết địa phận Gia Kiêm gần trạm biến điện 110kV Gia Kiệm. Đa số các anh ngồi trong xe dán film cách nhiệt đen thui để bắn cho....... mát. :(
QL20 đoạn từ Gia Kiệm đến Định Quán ngoài cái vụ bắn như bác Cubull đã nói thì còn có vụ chim mồi gài hàng cán vạch liền, các bác biển SG thường rụng vụ này. Giờ đoạn này mới sửa, chưa kẻ vạch chắc có thể có chim mồi đua và bắn. Nói chung mấy chục năm nay, trạm Phú Túc này có tiếng rồi, cũng mấy lần báo chí về làm phòng sự ầm ỉ thời gian sau đâu lại vào đấy!