Hạng B2
8/2/22
420
626
93
Lịch sử tiếp diễn, to be continue....còn giảm nữa.
Lần này giảm chưa đến 10%, chờ giảm 30% mới đúng bài MG, khi đó bác nào mê xe tàu xuống tiền là đẹp. Xong nó ra bản mới, xe mình lại thành xe cũ là đúng bài luôn :D :D :D

• Haha
Reactions: dasklney
Hạng C
5/12/16
557
838
93
41
Xe Tàu giá trị thực của nó có bao nhiêu đâu, do các đại lý tự nhập về làm giá lên thôi
Cũng như hãng xe V nọ, toàn bộ linh kiện từ pin đến cục sạc, khung xe, motor nhập Tàu hết, đợt mới ra bán gần 2 tỏi, sau vài tháng giảm hẳn 600tr cho bà con vui vui.
Đấy, các anh cứ chờ xem, kịch vui còn tiếp diễn :D

• Like
  • Love
Reactions: PMH82 and cnguyen55
Hạng C
4/12/14
875
8.579
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
Bữa hỏi thử ở SG thì ko chổ nào có xe test (phá thử). Và cũng ko chổ nào có xe bán. Mỗi VVK là nói có 1 chiếc duy nhất trưng bày. Tuy nhiên, tất cả đại lý đều rất tự tin nhận cọc khách hàng và nói a cọc ngay thì đại lý e sẽ có giá tốt nhất cho a cho toàn SG. Đảm bảo ko đại lý nào có (các đại lý đang muốn đạp nhau - thằng nào cũng tuyên bố giá mình sẽ thấp nhất nếu ko đền tiền). Mình hỏi khi nào xe về, giá chính thức nhiu? Về bao nhiêu xe thì kể cả cái thằng đang có xe trưng bày cũng.........đách biết nói chi mấy thằng còn ko có xe trưng bày. Nhưng, cọc thì vẫn lụm nhé. Và cứ vài ngày sales lại nt kêu mình cọc đi a. :D

• Like
Reactions: lyhuynguyen
Hạng F
22/7/13
9.172
42.429
113
Aduma VTEC, Pọt Chê là cái tên nói nói tất cả, không cần 3 cái đồ yêu này - hội chưởng @porche911gt3 khẳng định mãnh liệt :D :D
Ko biết hội chảng Pọ Chét ủng hộ chiếc nào chưa mà ế quá. :D
Nếu phân khúc này có nhõn MG7 vs Elantra N-line e sẽ múc MG7 nhoen mí a, cơ mà đời ko như là mơ còn ối con ngon ổn áp hơn cơ mà :D