Hạng B2
8/11/12
174
65
28
Quận 7 HCM
gonghethuat.vn
Tình hình là e đã lấy xe được 1 tuần, sau một tuần chạy thì em cảm thấy khá hài lòng với tầm tiền bỏ ra cho một chiếc xe hạng B. chạy với tốc độ 60km/h trở lại thì êm ái không có tiền ồn, tay lái đầm, không nhẹ cũng ko nặng, nói chung cảm giác lái rất tốt, còn vấn đề tăng tốc thì e khá hài lòng, khi nhấn lút ga thì phóng ngay mà ko bị giật, nói chung máy 1.5 như vậy quá ok rồi các bác. em chỉ không hài lòng khi chạy tốc độ cao thì nghe tiếng bánh khá rõ, vù, vù, vù, vù, cái này ko biết khắc phục sao nữa :( chỉ mỗi cái đó là e bực ah, còn lại ok hết. sau đây hình ảnh xe của e, hôm nào có dịp off với a e city để trãi nghiệm thêm về Honda, trước đó e ch.ạy focus 1.8 cũng đc mấy năm, nói chung cũng hài lòng ko có j chê. cũng có thể do e dễ dãi hay sao ah. xe city mới nghe các bác chê nhiều quá mà e lại thấy ko có j để chê ah.giá vậy thì quá hợp lý để chọn city
Ra mắt honda city 2014 của em. hình ảnh và cảm nhận khi sử dụng

Hạng C
26/9/11
541
457
63
Em là em thích cái ghế da bác mới bọc đấy, xe em cũng màu trắng, em cũng thích bọc da màu sáng như bác, nhưng cái bộ nỉ mới xài tốt quá nên ko nỡ đi bọc da lại ngay.

Hạng C
26/9/11
541
457
63
Ngay chùm nhãn có cục Pioneer, cái đó là cái gì vậy bác?

Hạng B2
13/5/14
133
82
28
rất đẹp bác ah, em rút cọc nhảy qua Mazda 3s rồi nhưng Honda City cũng rất ok, kết nhất bộ ghế da màu kem :)

• Like
Reactions: haule76
Hạng F
22/7/13
8.988
40.352
113
Ngay chùm nhãn có cục Pioneer, cái đó là cái gì vậy bác?
Cái này chắc bộ điều khiển bass gầm ghế quá àh.
Vote bác chủ, còn em ủng hộ bác này vì để nỉ chạy vài năm xuống rồi hẳng thay ra cho lành ạh! Bộ nỉ dzin cũng ko bị nóng lắm đâu

Hạng B2
8/11/12
174
65
28
Quận 7 HCM
gonghethuat.vn
Ghế bọc 12chai nha các bác. Da 100%. Còn e gắng thêm sub pioneer hết 5,3chai, 4loa treb 2 chai nữa. Camera 1.4chai. Gương gập điện remote 2chai. Lót sàn 5xi. Bộ lót chân 9xi nữa. Sơ sơ là như vậy. Sau này e sẽ dộ body kit với bi xenon nữa là tạm ổn

• Like
Reactions: bacalagi