Thảo Luận Chung Rada detector

Hạng B2
17/12/09
177
5
18
54
Chào các Bác,
Bác nào đã sử dụng rada detector thi cho E it kinh nghiêm với. Nên mua loại nào, ở đâu và giá cả cũng như sử dụng ra sao.XXX làm tiền E suôt thôi:(
Cảm ơn các Bác

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY
Quên khẩn trương cái ý nghĩ này đi .
Ráng tập chạy cho đúng tốc độ thì lành cho cái bóp xiền và ... cái đầu .

:):)

Hạng D
30/1/11
1.272
56
48
haichien nói:
Quên khẩn trương cái ý nghĩ này đi .
Ráng tập chạy cho đúng tốc độ thì lành cho cái bóp xiền và ... cái đầu .

:):)

QB
Hạng D
11/9/09
1.396
13
38
48
FFC
món này kg hiệu quả lắm đâu bác .

Hạng C
26/5/10
688
4
0
Tp.HCM
Nghe nói bên trời tây nó có 1 cái rất hiện đại. Nó (thiết bị gắn trong xe) scan rất rộng, xa. Khi gặp bảng phản quang, vd : báo là Zone=50, thì máy báo Zone, fifty. Gặp trường học,nó báo School là phải biết chậm lại 10 hoặc 20km/h...và khi sắp hoặc đang có camera của xxx nó cũng báo
thật là tiện lợi. Tuy nhiên bên tây, nghe nói dân ít xài. Lý do, bảng báo băn tốc độ, camera được lắp đặt dày đặc và nhắc tới, nhắc lui liên tục có khi cách vị trí 5, 10km. Vậy dân ko xài thiết bị này là phải.
Bên ta nghe nói cái đồ chơi mà pác chủ muốn install giá khoảng 400usd mà hàng TQ, hiệu quả kém mà xxx dễ phát hiện. Khi đã phát hiện thì phạt...mệt mõi
... cho nên để tiền ấy đi nhậu cho nó thư giản mà lái cho nó tốt pác chủ ah

Hạng D
14/7/09
2.098
494
83
40
Quận 12
Thôi chạy cho đúng tốc độ tuy mệt chút mà an tâm và có lợi cho tính mạng mình và người khác nữa bác ơi.Đừng nghĩ tới cái cục chống tốc độ kia làm chi phí tiền mà không hiệu quả.

Hạng B2
4/2/11
234
0
18
51
sound&noise city
Em thì nhát nên ứ chơi quá tốc độ nhưng em qua Tàu du lịch thì xe chạy đường dài của họ đều gắn hết,họ gọi là 'con chó'(vì nó như con chó gạt gù mà ta hay để lên táp-lô đấy bác!).Nó báo tít tít mổi khi gan tới chỗ có gắn cameras giao thông!em hỏi giá thì củng thượng vàng hạ cám!tay tài xế chở đoàn cty em thì xài cở 3 t vnd(giá năm 2009)bác muốn mua thì làm 1 chuyến du lịch hoặc lên Lạng Sơn í!thấy bán nhiều lắm mà chả ai mua!em ra Bắc đi lên Lạng Sơn cũng chả thấy các bác tài xứ ni xài,mạc dù ngay sát nách tàu mua gì củng rẻ cũng có !em mạo muội kết luận là không hiệu quả rồi!có bác nào biết  thêm thì chĩ bác chủ thớt này!

Hạng C
21/1/11
527
0
0
HCM city
Em thấy bác cứ nên chạy đúng tốc độ là chẳng sợ gì mà còn an toàn nữa , nhưng nếu bác muốn mua thì em thấy nó chỉ hiệu quả khi xe bác không dán kính chống nắng, Fim càng xịn máy càng cà lăm ( em đã thử qua nên biết ) , và hay bị nhiễu sóng nên không có máy sấy vẫn báo um sùm...