Thảo Luận Chung Radar detector

Hạng B1
18/3/08
91
1
0
@bomdien: bác đã có bùa đỏ thì cần gì phải trang bị  cobra cho thừa .

Hạng C
9/5/07
607
31
18
51
TP. HCM
www.otosaigon.com
CSGT bây giờ được trang bị súng Lazer hết rồi, cắm vô con Lumix super Zoom thì không thóat được đâu.... Ai chịu chơi thì sắm con Lazer Star Jammer. Con này đã được test Pass gần 100% các lọai súng Lazer. Nhưng đầu tư hơi bị cao đó: http://www.laser-star-direct.co.uk/

Last edited by a moderator:
Hạng B1
20/7/08
94
1
16
Em nghe nói cái loại Cobra chúng nó làm ra không phải để do súng của xxx đâu. Mà bên kia có một số loại xe ưu tiên như xe hộ tống, cứu thương, chữa cháy... có trang bị hệ thống phát tín hiệu cảnh báo sử dụng khi di chuyển trên đường, tài xế ngồi trong xe, đường đẹp, loa ngon là hay mất cảnh giác đằng sau, không chú ý nhường đường cho xe ưu tiên nên lắp loại này vào, gặp sóng là nó rú ầm lên để cảnh báo các bác cẩn thận tránh 'voi' vởi hôn phải mấy em loại mày phần lớn là các bác thiệt thôi. Ngày xưa xxx của mình dùng tiền chùa nhập mấy loại hàng hết đát bên ngoài về dùng thì mấy cái loại Cobra của các bác mua ở siêu thị bên kia còn có tác dụng tý chứ bây giờ thì hết thuốc rồi. Em có ông bạn, đặt mua một em ở bển, lắp vào xe rồi mang ra đường thử. Ra đường 5 chạy chưa được một cây bị xxx bắn rụng luôn. Khỏi phải sử dụng nữa :)

Hạng D
27/3/07
2.189
2
36
53
Changi Airport
Bác Bờm có bùa đỏ hiệu nghiệm quá .
Ko biết cái radar detector của bác xmen đề cập tới có ai thưc nghiệm chưa ?

Hạng C
22/5/07
683
2
0
EM cũng đang nghiên cứu cái mà bác xmen giới thiệu, đọc có vẻ thấy ổn đó, nhưng chắc là phải hy sinh cái hộc để lắp DVD. Em hay đi đường dài nên khoái mấy cái công cụ hỗ trợ này lắm.

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40
bomdien nói:
Anh P.: Chân thành khuyên anh "quên" cái vụ này đi....cách nay khoảng 1,5 tháng em với bác haichien 2 xe đi xuyên Việt...mỗi xe 1 cái...toàn hàng xịn phát hiện từ 8 đến 15 loại sóng...chắng ăn thua....toàn báo mấy tia của Bưu điện với Bệnh viện khg....tới lúc xxx "sấy" thì câm như hến....may nhờ có "bùa đỏ" mang theo nên khg sao.

Có 2 ông bạn cầm mấy cái radar detector này để trên bàn rồi lấy súng cúa xxx Tiền Giang và Kiên Giang bắn thẳng vào cũng "câm".

E cũng xác nhận vụ này hôm đó e đi chung xe của Bờm ! Cũng nhờ có thẻ "Đỏ" nên thóat , chứ k là có dịp đi xuyên việt lần nữa rồi ! hihi

Còn vụ trời mưa xxx vẫn bắn được bình thường nhé các bác !

Last edited by a moderator:
H.H
Tập Lái
13/6/05
26
0
0
thảo nào em bị bắn chết mà không biết tại sao