VIP CARD MEMBER
20/4/07
1.716
185
63
Ùa thầy 7 là đồng môn với em rồi kìa.E là dân Toán Tin của Tổng hợp ngày xưa nè.

Tập Lái
3/10/14
20
8
3
40
Chào cả nhà,
Tình hình là em vừa book 01 em Spark 2014 Ltz
Kính mong các Pác chỉ giáo và cho nhập hội ạ
Em ở HCM
& Em 31 tuổi
Một vợ + một baby 11 tháng
Các Pác gọi em là Doremi nhé ....

Cheer cùng cả nhà ạ .......

Hạng B2
1/10/14
121
112
43
Vô hội GMFC đi bác.
Chào các cả nhà, em vừa rước em AVEO ở Đông Đô Thành. Cảm thấy rất hài lòng về em này. Khi nào có dịp off các bác cho em điểm danh để giao lưu học hỏi kinh nghiệm nhé.
Mặc dù rất muốn "open" với cả nhà nhưng là lính mới nên em không có nhiều chuyện hay kinh nghiệm để chia sẻ.
Thôi thì em report sơ lược chuyến đi lái thử em Honda CITY tại cafe ORCHILD Q7 sáng nay 4/10/2014.
Tổ chức: khá chu đáo, view quán đẹp, nhân viên tư vấn tận tình, có băng rôn + chân dài hẳn hoi.
Cảm nhận về xe: xe chạy êm, nội thất tương đối bắt mắt so với dòng xe ngang cấp, không hiểu sao tay lái của em nó nhẹ hơn rất rất nhiều so với em AVEO nhà em (không biết khi chạy tốc độ cao thì như thế nào), khả năng tăng tốc khá chậm
Đường chạy thử: quá ngắn, em phải làm 3 vòng mà chưa được 5 phút.
Cafe miễn phí + quà tặng mang về.
Nếu các bác rảnh rỗi thì cũng nên đi cho biết.

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Chào các cả nhà, em vừa rước em AVEO ở Đông Đô Thành. Cảm thấy rất hài lòng về em này. Khi nào có dịp off các bác cho em điểm danh để giao lưu học hỏi kinh nghiệm nhé.
Mặc dù rất muốn "open" với cả nhà nhưng là lính mới nên em không có nhiều chuyện hay kinh nghiệm để chia sẻ.
Thôi thì em report sơ lược chuyến đi lái thử em Honda CITY tại cafe ORCHILD Q7 sáng nay 4/10/2014.
Tổ chức: khá chu đáo, view quán đẹp, nhân viên tư vấn tận tình, có băng rôn + chân dài hẳn hoi.
Cảm nhận về xe: xe chạy êm, nội thất tương đối bắt mắt so với dòng xe ngang cấp, không hiểu sao tay lái của em nó nhẹ hơn rất rất nhiều so với em AVEO nhà em (không biết khi chạy tốc độ cao thì như thế nào), khả năng tăng tốc khá chậm
Đường chạy thử: quá ngắn, em phải làm 3 vòng mà chưa được 5 phút.
Cafe miễn phí + quà tặng mang về.
Nếu các bác rảnh rỗi thì cũng nên đi cho biết.
Tóm lại có hơn Aveo không bác??? :p

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Hỏi khó nhau thế??? Bác muốn em trả lời bằng lý trí hay tình cảm :)
hì hì, đùa tí cho vui. Cảm ơn bác chia sẻ câu chuyện cùng ace. Sang các thớt kia comment cho vui đi bác.