Hạng D
10/2/15
1.202
208
63
Vậy xử lý sao bác ? Bác ấy đi Po chê không cho gia nhập à ...

Hạng C
30/6/15
664
567
93
Thông tin của thành viên này hoàn toàn sai sự thật.
View attachment 309155
em không biết có kiểm tra lý lịch thành viên nữa ạ.
bữa nào em ra mắt các bác có cần em show cà vẹt + bằng lái chính chủ không ạ

P.S: nếu bác có khả năng kiểm tra địa chỉ nhà em thì em xin cung cấp địa chỉ trên cà vẹt + bằng lái luôn để mai mốt em show cà vẹt cho tiện luôn ạ

Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
em không biết có kiểm tra lý lịch thành viên nữa ạ.
bữa nào em ra mắt các bác có cần em show cà vẹt + bằng lái chính chủ không ạ

P.S: nếu bác có khả năng kiểm tra địa chỉ nhà em thì em xin cung cấp địa chỉ trên cà vẹt + bằng lái luôn để mai mốt em show cà vẹt cho tiện luôn ạ
Bác và chú .beerguy kia khoan vội nói. Em thấy bản số 51A-253.35 này cấp cho xe Porsche, nay bác đăng ký cũng đúng bản số này cho xe Cruze của bác thì bác vui lòng chứng minh. Sai thì em nói sai thôi. Đăng ký thành viên gia nhập chi hội hay vào đùa giỡn????
Chào bác.

Hạng C
30/6/15
664
567
93
Bác và chú .beerguy kia khoan vội nói. Em thấy bản số 51A-253.35 này cấp cho xe Porsche, nay bác đăng ký cũng đúng bản số này cho xe Cruze của bác thì bác vui lòng chứng minh. Sai thì em nói sai thôi. Đăng ký thành viên gia nhập chi hội hay vào đùa giỡn????
Chào bác.
Thời buổi này là thời buổi nào mà có vụ lừa đảo qua mạng nữa vậy bác? Em xe chính chủ, nhà chính hiệu nên không ngại gì hết. Có điều nếu bác không thích thì em cũng không ngại.

Đăng ký thành viên gia nhập chi hội chắc em không nhằm mục đích kiếm tiền, và em cũng không biết nhằm mục đích gì. Nếu thấy vui thì vào, không thì thôi. Em tưởng đăng ký thành viên cũng vui trao đổi là chính, nếu giống như sinh hoạt chi bộ ở khu phố em thì em xin kíu

Hạng D
30/12/10
2.072
650
113
GMFC & FRIEND
Đi Porsche thì nói là đi Porsche, có sao đâu, đây là GMFC & friend mà, đi xe nào vô chơi cũg được, sao lại khai báo BKS xe Porsche mà nói là Cruze chi vậy?
Mà chiếc này đăng kiểm ở Trạm 50-03S nè, ngay gần cầu Bình Triệu, Gò Té qua đăng kiểm cũng gần mà...

Hạng C
30/6/15
664
567
93
Công nhận nhờ có bác Vinh Phong lưu mà em biết cách kiểm tra số xe có đúng với xe thực tế không , vụ này được đó ... để khi mua xe đỡ bị nhầm .
Em post cái cà vẹt + bằng lái chính chủ của em thì bác thua em gì bác? giới thiệu em gái trong avatar của bác nhen

Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
Nói lung tung, không đúng yêu cầu cũng như mục đích của topic thì bị admin xóa bài là phải rồi. Phải chi ra thớt chuyện ngoài lề của OS xả rác thì đâu ai đụng chạm 2 bác. Nhiều bác trên đây tuổi đời còn rất trẻ mà comment còn chính chắn, có chiều sâu hơn 2 bác. Chẳn lẽ phải đề nghị bác Củ Cải mở cái box OS kids cho 2 bác vào chơi.
Thiệt cái tình.

Hạng C
30/6/15
664
567
93
Nói lung tung, không đúng yêu cầu cũng như mục đích của topic thì bị admin xóa bài là phải rồi. Phải chi ra thớt chuyện ngoài lề của OS xả rác thì đâu ai đụng chạm 2 bác. Nhiều bác trên đây tuổi đời còn rất trẻ mà comment còn chính chắn, có chiều sâu hơn 2 bác. Chẳn lẽ phải đề nghị bác Củ Cải mở cái box OS kids cho 2 bác vào chơi.
Thiệt cái tình.
Định không vào thớt các bác nữa nhưng bác nói cái này nặng nhe.

Định nghĩa thế nào là nói lung tung? em có thể nói những còm của bác mới là nói lung tung.
Định nghĩa thế nào là chính chắn? Trình độ bác tới đâu mà bác cho là bác chính chắn & người khác thì không chính chắn? Nhìn cách viết chính tả còn xai thì đủ biết trình độ bác tới đâu rồi.

Em chẳng biết đây có phải lãnh địa riêng của bác không nhưng đừng thiếu tôn trọng người khác như vậy

Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
2 bác bình tĩnh. Riêng bia gai sữa chữ "xai" thành "sai" giúp em nhóe.
ps: em không quote comment của bác để bác có cơ hội sữa sai.

Hạng C
30/6/15
664
567
93
2 bác bình tĩnh. Riêng bia gai sữa chữ "xai" thành "sai" giúp em nhóe.
ps: em không quote comment của bác để bác có cơ hội sữa sai.
Phong độ là nhất thời, đẳng cấp là mãi mãi.
Trình độ bác tới đâu thì qua nói chuyện phần nào cũng thể hiện. Lần này bác cố sửa sai chính tả mà vẫn sai chính tả đó thôi.

Bên cạnh lỗi chính tả, em thấy bác có 1 lỗi lớn hơn là khinh người, mà cụ thể là khinh em khi bác cho em là thiếu chính chắn hơn những người trẻ tuổi, nếu suy diễn thì sẽ suy diễn thành em thiếu chính chắn hơn 1 đứa con nít. Hơn nữa bác lại chê em nói lung tung. Em mới tham gia diễn đàn gần đây, giao lưu qua lại với 1 số thành viên không nhỏ nhưng chưa bị ai chê nặng lời như vậy bao giờ.

Có thể bác có ác cảm với thành viên nào đó và nghĩ rằng em là thành viên đó. Nhưng không có nghĩa bác có quyền mạt sát thành viên khác khi chưa có đủ bằng chứng như vậy. Bác có phải là Moderator không? Nếu là Moderator thì có thể truy tìm hoặc nhờ cơ quan chức năng truy tìm vì với trình độ công nghệ thời nay thì không khó để truy tìm. Còn nếu bác không đủ khả năng hoặc không chắc chắn thì hãy áp dụng nguyên tắc "mọi nghi can đều vô tội cho đến khi được chứng minh là có tội bởi tòa". Bác không phải là Moderator, cũng không có bằng chứng xác đáng sao lại đi mạt sát thành viên khác?

• Like
Reactions: Vinh_Phongluu