Hạng B1
9/7/15
56
94
18
48
em sẽ
bác lột ra xe nó chảy từ đâu xuống... em nghi cái ron kiến xem có hỡ ko đấy...
Roăng kiếng thường nằm thấp hơn tấm cách nhiệt nên nước khó chảy ngược lên.
Bác kiểm tra thêm vị trí chân giá baga mui, anten xem, như nói ở trên, xe em thì bị vào nước ở đèn hậu phía trên kính sau.
Review - Cảm nhận chi tiết Colorado sau 6000km lăn bánh

Hạng B1
9/7/15
56
94
18
48
cái trần bị thấm là do tay nghề mấy ông thợ thôi anh @Taukeo ơi ~.~
@bigman2711 anh Nhân? sao hứa gửi em cái danh sách. em thịt anh quáaaaaaaaaaaaaaaaaa
Ý bác nói do tay nghề mấy ông thợ là thợ lắp ráp xe của hãng? Chứ xe tụi em mới, đã có thợ nào đụng vào đâu.

Hạng D
9/12/14
1.316
1.100
113
cho em hỏi là anh có làm cách âm trần ko ạ? còn thợ thì em nói thật nó hên xui lắm anh, không đc như máy 100% đều tay y nhau chứ đừng nói là hãng hay đại lý 3S...

Hạng B1
9/7/15
56
94
18
48
cho em hỏi là anh có làm cách âm trần ko ạ? còn thợ thì em nói thật nó hên xui lắm anh, không đc như máy 100% đều tay y nhau chứ đừng nói là hãng hay đại lý 3S...
Em không biết xe bác @bachtuocxz có làm gì không chứ xe em chẳng làm gì cả nhưng nước vào chỗ bắt đèn hậu phía trên kính sau, nước mưa chảy vào ngập hộc để đồ dưới ghế sau luôn.

Hạng D
9/12/14
1.316
1.100
113
Em không biết xe bác @bachtuocxz có làm gì không chứ xe em chẳng làm gì cả nhưng nước vào chỗ bắt đèn hậu phía trên kính sau, nước mưa chảy vào ngập hộc để đồ dưới ghế sau luôn.
anh có ở gần khu quận 12 ko a?, nếu gần thì ghé vào VIỆT LONG em nhờ thợ cứng coi cho a :D

Hạng B1
9/7/15
56
94
18
48
anh có ở gần khu quận 12 ko a?, nếu gần thì ghé vào VIỆT LONG em nhờ thợ cứng coi cho a :D
Cảm ơn bác @ThanhAngm, xe em không ở Saigon, với lại em khắc phục được rồi, chỉ là do hai con vít bắt đèn hậu không được kiểm tra xiết chặt. Nhưng nếu bác là người của hãng hoặc đại lý thì cũng nên ghi nhận những trường hợp này để khách hàng yên tâm hơn.

• Like
Reactions: ThanhAngm
Hạng B1
9/7/15
56
94
18
48
Cao tốc SG-LT, Toy thần thánh các loại chưa có e nào qua dc con Colo of e hết. Đá đèn xe e ở khúc đầu vào 80, tới chỗ 120 nhòm qua gương chả thấy ma nào hết. Toàn bọn lởm.
Ok bác, cao tốc Liên Khương Đà lạt em test 155 tay lái vẫn ổn, chỉ ồn gió thôi nhưng em không dám lên nữa vì có mấy cái sóng trâu:3dcuoigif:

Hạng D
9/12/14
1.316
1.100
113
Cảm ơn bác @ThanhAngm, xe em không ở Saigon, với lại em khắc phục được rồi, chỉ là do hai con vít bắt đèn hậu không được kiểm tra xiết chặt. Nhưng nếu bác là người của hãng hoặc đại lý thì cũng nên ghi nhận những trường hợp này để khách hàng yên tâm hơn.
^^ a yên tâm, đây là lỗi do kỹ thuật hãng khi làm xong không kiểm tra chứ chưa đc gọi là lỗi kỹ thuật. em đề nghị anh trực tiếp phản ánh lại đại lý anh đã làm nha, anh góp ý thì chắc chắn 2 bên cùng có lợi anh ạ, lần sau a đến sẽ tránh đc mấy lỗi lặt vặt như vậy, vui vẻ đôi đường :)

Tập Lái
19/10/15
8
4
3
44
Roăng kiếng thường nằm thấp hơn tấm cách nhiệt nên nước khó chảy ngược lên.
Bác kiểm tra thêm vị trí chân giá baga mui, anten xem, như nói ở trên, xe em thì bị vào nước ở đèn hậu phía trên kính sau.View attachment 360992
Mấy nay cũng bận quá chưa mang ra lại hãng. Bữa sau mang ra em sẽ lưu ý mấy anh kỹ thuật viên.
Cảm ơn mấy bác đã hỗ trợ :D
P/S: xe em chưa làm gì cả, dự đoán là cái ba ga mui gây thấm nước rất cao :D

Hạng B2
24/4/13
272
273
63
Nơi xa...
Tóm lại là Colorado chạy có ngon không các anh?
Nghe nói bản High Country có cruise control và camera lùi, cùng 1 vài thay đổi ngoại thất giá gần 800???

• Like
Reactions: ThanhAngm