Hạng B2
6/8/09
497
2.416
93
Ha ha
Vụ này nhiều bác dùng lần đầu tiên không biết , nên cầm vòi phun hướng thẳng vào răng xịt, cho nên nước văng tung toé, bác í phôn em than phiền mỗi lần làm phải đi thay một bộ quần áo!!

Thực ra mỗi lần làm mình đưa hẳn đầu phun vào miệng và cúi đầu xuống lavabo, miệng há ra, phun tới đâu, nước và các miếng bám sẽ rơi thẳng xuống lavabo , không văng đi đâu cả!!

:)
bác chia sẻ thật cụ thể dùm em và 1 số bác CNL.

1 máy bao nhiêu tiền? dùng thế nào? cụ thể chi tiết bác nhé !

17/12/18
86
2.685
103
46
bác chia sẻ thật cụ thể dùm em và 1 số bác CNL.

1 máy bao nhiêu tiền? dùng thế nào? cụ thể chi tiết bác nhé !
Dùng đơn giản lắm bác
Chủ yếu làm sạch khoang miệng và chống cao răng bám, chống được hôi miệng, nó sạch hơn đánh răng cả trăm lần.

Cảm giác rất khoan khoái

Bác xem thêm tại đây

17/12/18
86
2.685
103
46
Thêm cho bác @Macheda

Máy tăm nước luôn nên dùng trước vì nó "cày ải" tất cả các mảng bám trốn kỹ sâu bên trong, còn bàn chải không thể với tới 2 cặp răng hàm trong cùng (4 cái răng mặt trong , mặt ngoài) khiến chúng thường xuyên đóng cao răng --> nguyên nhân gây hôi miệng!

Hơn nữa bàn chải vô tình nhấn thức ăn vào sâu các kẽ răng!
(Chỉ nên dùng bàn chải sau cùng với chỉ chút kem cho thơm miệng, nhiệm vụ bàn chải lúc này quá nhẹ nhàng và trở thành nhiệm vụ phụ)

Các bác cũng nhớ sắm một cây cạo lưỡi, lưỡi chúng ta hay đóng bợn trắng sau 1 quá trình ăn uống...cho nên cũng phải cần cạo lưỡi định kỳ để loại bỏ, chúng cũng là một trong những nguyên nhân gây hôi miệng !!

Khi kết hợp song kiếm hợp bích Máy tăm nước và cả nạo lưỡi + bàn chải đánh răng : răng miệng các bác sẽ cực kỳ thơm tho !

Gái nào cũng muốn hôn!!

17/12/18
86
2.685
103
46
bác giảm 50% cho vài anh em CNL nhé !
Hihi
Giá bên em thực ra có ưu đãi nhiều cho Oser rồi đấy các bác
Giá chính thức của Lazada đây:

Review máy tăm nước Oralpik xài sướng quá

Còn các bác Oser từ nay có giá mến yêu hơn nhiều:
------->> 2 lọ thôi ạ!!

Hạng B2
6/8/09
497
2.416
93
Thêm cho bác @Macheda

Máy tăm nước luôn nên dùng trước vì nó "cày ải" tất cả các mảng bám trốn kỹ sâu bên trong, còn bàn chải không thể với tới 2 cặp răng hàm trong cùng (4 cái răng mặt trong , mặt ngoài) khiến chúng thường xuyên đóng cao răng --> nguyên nhân gây hôi miệng!

Hơn nữa bàn chải vô tình nhấn thức ăn vào sâu các kẽ răng!
(Chỉ nên dùng bàn chải sau cùng với chỉ chút kem cho thơm miệng, nhiệm vụ bàn chải lúc này quá nhẹ nhàng và trở thành nhiệm vụ phụ)

Các bác cũng nhớ sắm một cây cạo lưỡi, lưỡi chúng ta hay đóng bợn trắng sau 1 quá trình ăn uống...cho nên cũng phải cần cạo lưỡi định kỳ để loại bỏ, chúng cũng là một trong những nguyên nhân gây hôi miệng !!

Khi kết hợp song kiếm hợp bích Máy tăm nước và cả nạo lưỡi + bàn chải đánh răng : răng miệng các bác sẽ cực kỳ thơm tho !

Gái nào cũng muốn hôn!!
xịt vậy mất hết men răng ko bác nhỉ?

Bác cho giá giãm đợt này nhé !

Hạng D
30/7/16
2.640
58.388
113
Mình cũng đang xài 1 cái của Karcher.
Công nhận đã..!

17/12/18
86
2.685
103
46
xịt vậy mất hết men răng ko bác nhỉ?

Bác cho giá giãm đợt này nhé !
Không lo bác ạ, không hỏng men răng đâu
Có tới 5 mức áp suất để nướu quen dần. Đa số sau 1 tháng ai cũng dùng mức 5 vì nướu đã sạch sẽ, khỏe, hết nha chu...