Hạng D
5/8/06
2.080
32.186
113
Chung cho các bác còn thắc mắc
Bên em chỉ cung cấp máy tăm nước Made in Korea (và chỉ có 1 model nồi đồng cối đá)
Đã được thị trường kiểm chứng 3 năm nay chưa một máy nào bị cháy cả. Dùng bền , cho 4 người được (vì có bốn đầu phun khác màu nhau dễ phân biệt)
Máy phun mạnh hơn các model hiện có trên thị trường. (đã kiểm chứng trực tiếp tại triển lãm vừa qua 2019 tại Phú Mỹ Hưng và hội chợ Icheon Korea)

Bình nước dung tích lớn hơn loại khác
Có nắp che vệ sinh.
Có bát gắn tường thiết kế tinh tế tháo ra, gài vào rất nhanh (các model khác ko có nên dễ bị dơ do nước văng và choán chỗ)

"Thị trường" CNL vô cùng "khó tính" đã dùng, có so sánh với các máy khác như bác Ngôi nhà xanh, bác Bullkeo, bác JerryMouse... và cho phản hồi tốt. (các bác xem phần nhận xét)

Giá 2,45 tr nhưng oser giảm còn 2 tr thôi .(Rẻ hơn cả Shopee, Lazada 2,45 tr)

0903.885422
Có thể chuyển khoản hoặc trả tiền mặt.

Đặc biệt bán ở VN nhưng bảo hành kiểu Mỹ : 1 đổi 1 máy nguyên thùng ngay nếu máy bị cháy!!
Các bác cực yên tâm

Hậu mãi và phụ tùng có thường trực chu đáo.(làm tuổi thọ máy dài hơn mà không phải tốn tiền mua máy mới)
Em túc trực bên rao vặt của OS.

Bớt đi ku. Korea phải vài chục năm mới nói chuyện với usa

Hạng B2
6/8/09
497
2.418
93
Chung cho các bác còn thắc mắc
Bên em chỉ cung cấp máy tăm nước Made in Korea (và chỉ có 1 model nồi đồng cối đá)
Đã được thị trường kiểm chứng 3 năm nay chưa một máy nào bị cháy cả. Dùng bền , cho 4 người được (vì có bốn đầu phun khác màu nhau dễ phân biệt)
Máy phun mạnh hơn các model hiện có trên thị trường. (đã kiểm chứng trực tiếp tại triển lãm vừa qua 2019 tại Phú Mỹ Hưng và hội chợ Icheon Korea)

Bình nước dung tích lớn hơn loại khác
Có nắp che vệ sinh.
Có bát gắn tường thiết kế tinh tế tháo ra, gài vào rất nhanh (các model khác ko có nên dễ bị dơ do nước văng và choán chỗ)

"Thị trường" CNL vô cùng "khó tính" đã dùng, có so sánh với các máy khác như bác Ngôi nhà xanh, bác Bullkeo, bác JerryMouse... và cho phản hồi tốt. (các bác xem phần nhận xét)

Giá 2,45 tr nhưng oser giảm còn 2 tr thôi .(Rẻ hơn cả Shopee, Lazada 2,45 tr)

0903.885422
Có thể chuyển khoản hoặc trả tiền mặt.

Đặc biệt bán ở VN nhưng bảo hành kiểu Mỹ : 1 đổi 1 máy nguyên thùng ngay nếu máy bị cháy!!
Các bác cực yên tâm

Hậu mãi và phụ tùng có thường trực chu đáo.(làm tuổi thọ máy dài hơn mà không phải tốn tiền mua máy mới)
Em túc trực bên rao vặt của OS.

bác cho hình bát

Full Sinopharm
25/12/09
2.706
33.342
113
Full Sinopharm
25/12/09
2.706
33.342
113
Nó đó anh :D
So với cái anh mới mua thì sao ạ?
Tất nhiên nó ngon hơn. Nhưng cũng cỡ 8.5-10 thôi. Hàng Tào xài cũng ok. Một số điểm Tào chưa bằng như nút ấn còn ngu ngu, không có sạc không dây...

• Like
Reactions: Black Bear
17/12/18
86
2.686
103
46
Bớt đi ku. Korea phải vài chục năm mới nói chuyện với usa
E không rõ Waterpick làm tại Mỹ thế nào
Nhưng hôm test trực tiếp Waterpick (Made in China) tại hội chợ Phú Mỹ Hưng (vặn số lớn nhất) thì thấy phun yếu hơn Oralpick của Korea.

Cái này lúc đầu bác Ngôi Nhà Xanh nhận xét điều này, em hơi bất ngờ nên nhân dịp hội chợ em test thử thì thấy đúng như vậy!!
:)
Để hôm nào em làm cái clip so sánh cho bác thấy.

Còn về thẩm mỹ thì Oralpick của Hàn Quốc không đẹp bằng Waterpick do Waterpick tạo nhiều đường cong uốn lượn, còn Oralpick thì vuông vức chân phương, nói chung đây là quan điểm thiết kế.

Ngoài ra Waterpick có nhiều đầu chải phụ.

Oralpick chỉ phun, muốn chải thì dùng bàn chải đánh răng riêng, ngoài ra nó thiết kế bát treo tường riêng, không choán chỗ và không làm nước văng ra máy...

Động cơ của Waterpick là động cơ đúc chắc chắn , toàn bộ hệ truyền động được cách điện hoàn hảo từ piston đến bánh răng làm bằng nhựa polime cao phân tử chứ không phải bằng vật dẫn điện nên đảm bảo an toàn.

(Các bác thông cảm cho em nổ tí)

:)

• Love
Reactions: guesswho