Hạng C
7/4/11
674
275
63
Vựa lúa Miền Tây
Re:[S.O.S] ĐĂNG KÝ DỰ SINH NHẬT OS

Mấy bác chuẩn bị chu đáo quá,
tiếc là em ở xa khg tham gia công tác hậu cần được, chiều 18h em mới đến được! :D Thiệt ngại quá điiiiii.....

Hạng D
30/1/11
1.272
56
48
CÁC QUI ĐỊNH CỦA BTC SN OS 10 năm: Từ bác Lơ (cách đây 10 giờ)

<span style=""color: #ff0000;"">1-Mỗi thành viên tham dự bắt buộc phải có bảng tên, thành viên không có bảng tên sẽ được đội an ninh của BCR, cùng đội hỗ trợ đặc biệt từ các thành viên Off-Road (OSOC) mời ra khỏi khu vực gala dinner. </span>

2-Các thành viên chi hội phát hiện thành viên không phải chi hội, vui lòng mời ra khỏi bàn của chi hội mình & thông báo đến BTC để giải quyết.

3-<span style=""color: #ff0000;"">BTC sẽ không giải quyết bất kỳ trường hợp đăng ký thêm và ngay</span> tại chương trình SN OS 10 do số lượng bàn, và khách mời đã chốt với bác KVL vào chiều nay, không thêm bớt bất kỳ yêu cầu của các thành viên ngoài..

4-Năm nay chương trình kéo dài hơn mọi khi do có phần trao KNC đến các hãng xe, đại lý đã đồng hành cùng OS.. vì thế đại diện hãng thì chi hội trưởng của hãng xe đó sẽ mời lên trao KNC, xây dựng quan hệ hợp tác giữa đại diện các hãng xe và chi hội. Tuy nhiên danh sách sẽ chốt vào ngày mai do có 1 số đại diện hãng xe không thể tham gia chương trình (số tham dự gần 85%)..như đại diện Toyota sẽ do bác Kienlan, Audi sẽ do mợ Vicky, BMW sẽ do bác Tuxedo..v.v..

5-<span style=""color: #ff0000;"">Nghiêm cấm trẻ em tham gia chương trình. </span>

6-Trong phần Bikini show hơi hot.. vì thế các thành viên không nên tụ tập lối đi .. như năm vừa qua..

7-Phần quà tặng đến các thành viên, BTC sẽ gom lại 1 đầu mối gửi các đại diện chi hội để tiện phân phát sau chương trình, BTC chỉ phát quà lưu niệm cho các khách mời.

8-Số lượng bia và rượu năm nay kha khá với 120 thùng bia Gaminus cùng 50 chai Chivas 12.. vì thế rất mong các thành viên "uống có trách nhiệm" tránh các trường hợp đáng tiếc xảy ra….
9-Trong thời gian thi đấu buổi chiều, sẽ có các gian hàng như AAA, Motul, Castrol và Bia .. mong các thành viên tham gia các chương trình tại các gian hàng ...

SR mọi người. Chiếu theo đều 3 nêu trên em đành phải del CM về TB của bác Lễ ở trên nhé.

Last edited by a moderator:
Hạng B1
25/6/12
80
0
0
Em xin nhận trách nhiệm:
1. Bánh mì, chả lụa, muối tiêu, ly, dĩa giấy, và Dao cắt........Chả lụa.
2. Các loại nước như là cafe, nước ngọt, nước suối và nước......đá.
3. Trái cây như ổi, dưa hấu, dưa leo, dưa gang và dưa......chua.
4. Nếu có điều kiện kinh tế ko bị eo hẹp thì em sẽ thổi thêm 1 nồi Xôi....Lạc.
Em xin hết ạh!

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.785
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Mary nói:
Em xin nhận trách nhiệm:
1. Bánh mì, chả lụa, muối tiêu, ly, dĩa giấy, và Dao cắt........Chả lụa.
2. Các loại nước như là cafe, nước ngọt, nước suối và nước......đá.
3. Trái cây như ổi, dưa hấu, dưa leo, dưa gang và dưa......chua.
4. Nếu có điều kiện kinh tế ko bị eo hẹp thì em sẽ thổi thêm 1 nồi Xôi....Lạc.
Em xin hết ạh!
Em khẩn thiết đề nghị mợ cung cấp nồi xôi lạc muối mè hoặc thịt kho ạ!
Chi phí hậu cần do mợ Mary chuẩn bị mình cùng chia sẻ ngay và luôn tại điểm tập kết ạ.
Xin báo với mợ Mary: tổ hậu cần được bổ sung 2 tình nguyện viên là bác mợ El Matador đấy ạ! Các mợ liên lạc với nhau để phối hợp nhá!
Xin gởi găm các mợ cái ... bao tử của đội. Mợ Mary nuôi quân khoẻ, bác xiaoka dạy quân ngoan . Ăn no đánh thắng!
Xin cám ơn!

Hạng B1
25/6/12
80
0
0
Dạ! em xin tuân lệnh anh 4 ạh, em rât vui vì được các bác tin tưởng giao cho nhiệm vụ nuôi quân ạh. Em sẽ cố gắng hoàn thành nhiệm vụ ạh. Em xin hết ạh ! hehe....

Hạng D
Dear các bác,
Có một số bác nhầm lẫn chương trình OS 10 năm sang ngày chủ nhật, nên em thông báo lại thời gian và địa điểm để các bác khỏi nhầm lẫn:
Ngày thứ bảy (15/12/2012)
Địa điểm tập trung SOS: cafe Đổi Gió : địa điểm xem tại đây.
Thời gian tập trung: từ 9g30
Nội dung: điểm danh, dán decal, sắp số thứ tự di chuyển, tập lăn bánh xe, 888, guita rock và ăn trưa.
Xuất phát đi lúc 12giờ 05phút 18 giây (giờ này em đã nhờ ông thầy bên Tây ... Tạng coi).

Khi đi nhớ mang theo: áo thun đồng phục, mang giày (tiện cho việc thi đấu), bộ đàm.

Xe phải được rửa sạch sẽ (để dán decal), các bác mợ xịt dầu thơm <span style=""color: #ffffff;"">của Đào Lỗ (và lăn nách :D). . </span>

Xin các bác lưu ý.
Trân trọng
Xiaoka

Hạng D
Lệnh từ Tư Lệnh:
Sáng mai, tổ sát thủ đầu có mủ sẽ làm việc căng thẳng: ghi hình làm bằng chứng lập biên bản xử phạt theo NĐ71các lỗi sau:
1. Trễ giờ tập họp nội bộ sau 10h30
2. Nam nữ O.Sers phải mặc đồng phục S.O.S
3. Nam S.O.S phải mang giày để tham gia thi đấu
4. Mỗi xe phải có 1 bộ đàm.(ktra khi điểm danh)
Thành viên chưa đk đừng đi vì không có thẻ.
Nhé!

Last edited by a moderator:
Hạng D
30/1/11
1.272
56
48
Xiaoka nói:
Lệnh từ Tư Lệnh:
Sáng mai, tổ sát thủ đầu có mủ sẽ làm việc căng thẳng: ghi hình làm bằng chứng lập biên bản xử phạt theo NĐ71các lỗi sau:
3. Nam S.O.S phải mang <span style=""color: #ff0000;"">GIÀY</span> để tham gia thi đấu
Nhé!
Bắt giò bác Xạo cái nè.
@ Xạo & Mary: Cặp đôi cực kỳ hoàn hảo. trên cả tuyệt vời. Thanks bác mợ, iem chả bít nói j hơn

Hạng C
27/3/10
845
10
18
Re:[S.O.S] ĐĂNG KÝ DỰ SINH NHẬT OS

HieuLe309 nói:
@Owen: Yên tâm đi sẽ có áo cho bác nha.
Cám ơn bác Lễ rất nhiều!

Hạng C
27/3/10
845
10
18
Xiaoka nói:
Lệnh từ Tư Lệnh:
3. Nam S.O.S phải mang dày để tham gia thi đấu
Nhé!
Bác Xiaoka rắn quá