Hạng D
30/1/11
1.272
56
48
Re:[S.O.S] ĐĂNG KÝ DỰ SINH NHẬT OS

Update (cách đây 10 phút): Sơ Đồ bãi đậu xe và bàn nhẹo
[S.O.S] ĐĂNG KÝ DỰ SINH NHẬT OS 10 NĂM

Biển hướng dẫn vào bãi đậu xe:
+ Bên trái:
[S.O.S] ĐĂNG KÝ DỰ SINH NHẬT OS 10 NĂM

+ Bên phải:

Bàn nhẹo:

Hạng B2
16/1/12
406
0
0
39
Kiểu này là e chết chắc với các sát thủ đầu có mũ rồi.hix.vì sáng t7 e vẫn phải đi làm nên ko thể tập trung đúng giờ giới nghiêm như trên được.
Nay e làm đơn làm đơn này kính gởi lên ban lãnh đạo cứu xét cho trường hợp của e.để e có thể an toàn qua được ánh mắt dòm ngó của các sát thủ ạ.e xin đội ơn nhiều nhiều.

Hạng D
30/1/11
1.272
56
48
NTB_96 nói:
Kiểu này là e chết chắc với các sát thủ đầu có mũ rồi.hix.vì sáng t7 e vẫn phải đi làm nên ko thể tập trung đúng giờ giới nghiêm như trên được.
Nay e làm đơn làm đơn này kính gởi lên ban lãnh đạo cứu xét cho trường hợp của e.để e có thể an toàn qua được ánh mắt dòm ngó của các sát thủ ạ.e xin đội ơn nhiều nhiều.

Tối nay ghé anh nhận Bảng tên nha; Không thì mai lại tội đồ chồng chất đấy nhé.

Hạng D
28/5/09
1.001
1.567
113
Xiaoka nói:
Lệnh từ Tư Lệnh:
Sáng mai, tổ sát thủ đầu có mủ sẽ làm việc căng thẳng: ghi hình làm bằng chứng lập biên bản xử phạt theo NĐ71các lỗi sau:
1. Trễ giờ tập họp nội bộ sau 10h30
2. Nam nữ O.Sers phải mặc đồng phục S.O.S
3. Nam S.O.S phải mang giày để tham gia thi đấu
4. Mỗi xe phải có 1 bộ đàm.(ktra khi điểm danh)
Thành viên chưa đk đừng đi vì không có thẻ.
Nhé!

Hôm trước em không đi dự SOS được nên không có cái bảng tên. Bác nào trong ban tổ chức còn giữ thẻ mai mang theo giúp em với ạ. Tks

Áo thun em đăng ký bác New Driver đã lâu nhưng cũng không thấy nên anh Lễ có bảo cho mượn rồi. Nếu vẫn còn thì bác New Driver mang giúp luôn ạ. Tks

Hạng D
10/10/11
3.772
753
113
Em nói lại cho rõ thêm ý:
- Tất cả các thành viên hay bạn bè đều có thể đến cổ vũ cho đội nhà thi đấu dù có hay ko đăng ký (Gọi là cổ động viên). Tuy nhiên sẽ không đc tham dự game show, đêm Gala Dinner, Bikini Show....
- Bảng tên sẽ do BTC cung cấp. Đây cũng là vé tham dự Gala Dinner được kiểm soát khi vào khu vực sân khấu. (ko phải khi vào cổng chính)

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.788
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
NTB_96 nói:
Nhóm sát thủ này hoạt động độc lập không chịu sự chi phối của ban lãnh đạn. Chỉ tuân thủ luật pháp cho nên ... Ban lãnh đạn cũng phải răm rắp chấp hành.
Trường hợp giả sử lãnh đạn nào đó (anh x)muốn bao che, chứa chấp hay típ tai cho ngừi có hành vi vi phạm thì ... khác ạ. (bởi em nghĩ chưa chắc có sát thủ nào dám đụng tới anh ý yyy)

Xiaoka nói:
Lệnh từ Tư Lệnh:
Sáng mai, tổ sát thủ đầu có mủ sẽ làm việc căng thẳng: ghi hình làm bằng chứng lập biên bản xử phạt theo NĐ71các lỗi sau:
1. Trễ giờ tập họp nội bộ sau 10h30
2. Nam nữ O.Sers phải mặc đồng phục S.O.S
3. Nam S.O.S phải mang giày để tham gia thi đấu
4. Mỗi xe phải có 1 bộ đàm.(ktra khi điểm danh)
Thành viên chưa đk đừng đi vì không có thẻ.
Nhé!
- Chít em zồi, em đọc ko kĩ càng nên cứ điinh ninh là ngày chủ nhật. Lúc nãy gặp bác newdriver mới ngỡ ra là sáng mai. Nhưng sáng mai lúc 8h45 em phải dẫn F1 đi chích ngừa mũi đầu nên sợ đến ko đúng giờ, bác Tư thông cởm cho em đến muộn tí được ko vậy???