Hạng D
17/10/19
1.961
2.762
113
24
Bến Tre
www.facebook.com
Sài Gòn-Phan Thiết du ký cùng Grandis Vietnam Club

Các anh em lên chụp với nhau một tâm nào. Anh nào tặng anh Hải chậu cây vậy :(
Tiếp nối chương trình là phần thi vô cùng hài hước từ những cặp đôi trong đêm gala. Cùng nhìn lại sự phối hợp cực kỳ ăn ý của những bộ đôi thí sinh trong phần thi kẹp bong bóng nào các bác ơi :p.

Mấy bác thấy cặp nào đẹp đôi nhất ạ?

Các anh chơi đã rồi giờ để mấy cháu chơi chứ nhỉ. Em phải công nhận là đợt off này nhiều bác kéo theo được đông đủ gia đình đi nên không khí đêm gala cũng có thêm tiếng cười từ sự ngây thơ và đáng yêu từ những cô nhóc, cậu nhóc.

"Con ra cái giếng rồi chú biết phân thắng thua sao. Làm khó chú quá vậy"-MC nói

Những buổi offline như thế này còn là dịp để các cô bé cậu bé trở nên dạn dĩ hơn trước đám đông và có thời gian để vui chơi bên gia đình nhiều hơn trong kỳ nghỉ hè này

Một tiết mục không kém phần quan trọng trong đêm gala này đó chính là công bố kết quả cuộc thi ảnh Grandis-Vẻ đẹp vượt thời gian do Otosaigon phát động. Trải qua một tuần dự thi, những bài viết xuất sắc đã được gửi về cho ban tổ chức và tổng điểm đã được Otosaigon cùng ban điều hành GVC tính ngay trong đêm gala.

Đặc biệt hơn, ngoài 3 giải chính ra, chúng ta còn có thêm 2 giải khuyến khích để gửi đến các thí sinh dự thi. Một lần nữa xin chúc mừng bác @Cam98 đoạt giải nhất cuộc thi nhé :)

Ngoài những phần thưởng giá trị này ra, đêm gala còn chứng kiến hàng loạt tặng phẩm từ các đối tác và các nhà tài trợ cho chương trình lần lượt được trao tặng cho các thành viên may mắn thông qua trò chơi bốc thăm trúng thưởng.

Xin cảm ơn những nhà tài trợ và các thương hiệu đối tác đã đồng hành với Otosaigon để mang lại một đêm gala thật sôi động cho Grandis Vietnam Club.

Một trong những yếu tố làm nên không khí sôi động của đêm gala phải kể đến các tiết mục văn nghệ được các thành viên GVC đóng góp.

Đến với đêm hội năm nay, ngoài những thành viên sinh sống tại TP. Hồ Chí Mình, chúng ta cũng đã thấy được những gương mặt không quản đường sá xa xôi từ các tỉnh miền Tây như Long An, Tiền Giang, Cần Thơ, Đồng Tháp và các tỉnh Biên Hòa, Đồng Nai, Bình Dương, Tây Ninh đến chung vui.

Cũng không thể không nhắc đến anh MC cực kỳ duyên dáng và lắm trò đã đóng góp rất lớn cho không khí buổi tiệc thêm phần sối động và nhờ có bác không khí đêm gala có thêm nhiều lửa hơn.

"Anh làm MC vì đam mê thôi chứ tiền bạc gì tầm này"

Gần cuối buổi lễ, các anh em GVC cùng nhau lên sân khấu để chụp với nhau một tấm hình kỷ niệm nào.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
17/10/19
1.961
2.762
113
24
Bến Tre
www.facebook.com
Ngày 19/7/2020

7h00: Cafe sáng và dùng buffet điểm tâm

Một gia đình nhỏ vừa mới dùng điểm tâm sáng tại resort (cap hơi chán các bác thông cảm)

Một bóng hồng khác trong chuyến caravan tạo dáng bên chiếc Grandis của mình

5 ông này sáng sớm chụm đầu vào nói chuyện gì thế này?

Nói chuyện nãy giờ mà em quên không khoe với các bác khung cảnh resort nơi GVC tổ chức offline nhỉ. Em không có ăn tiền PR đâu nhen :p

Đây là view từ ban công tầng 2 ạ
Cuối cùng cũng đến lúc đoàn phải nói lời tạm biệt với thành phố biển Phan Thiết để trở về Sài Gòn rồi.

11h00: Trả phòng, di chuyển đến khu du lịch Tà Cú

Tới nơi rồi nè mấy anh

Chủ tịch chạy hơi chậm nha:D

Nhìn giữa..

...nhìn phải...

...nhìn trái.
Cá nhân em thích màu đen nên cố tình chụp lại mấy em Grandis màu đen trong đoàn đấy ạ chứ không có phân biệt chủng tộc gì đâu nhé :D

Tới đây thì mọi người cùng nhau vào nhà hàng ăn trưa và sau đó cùng nhau tham quan những cảnh đẹp tại khu du lịch Tà Cú nơi đây.

Em thì sợ độ cao nhưng vẫn thích đi cáp treo lên cao để chụp hình cho mấy bác. Một số hình ảnh các bác có thể check in tại đây nè:

15h00: Chia tay Tà Cú để về Sài Gòn

Sau 2 ngày 1 đêm tác nghiệp cùng với Grandis Vietnam Club trên chuyến hành trình Sài Gòn-Phan Thiết, phải nói là em cảm thấy rất vui vì vừa được vui chơi vừa được học hỏi được nhiều thứ từ ban điều hành cũng như từ các thành viên khác.

Hay hơn nữa là em có cơ hội kết được thêm nhiều bạn (em xin phép gọi bạn) trong chuyến caravan này. Trong suốt quá trình tổ chức buổi offline có điều gì sơ sót mong các bác bỏ qua cho em nhé. Mong rằng trong tương lai GVC sẽ có nhiều hơn những chuyến đi thú vị với quy mô lớn hơn và những lộ trình thậm chí xa hơn như thế này.

Chúc các thành viên hội mình có thật nhiều sức khỏe cũng như Grandis Vietnam Club ngày càng phát triển và xây dựng được một nền tảng hội xe mạnh nhất nhì Việt Nam.

Xin chào tạm biệt và cảm ơn các bác đã quan tâm theo dõi :p

Attachments

Chỉnh sửa cuối: