Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi sai lầm singarope

tháng trước mình có dịp ghé Sin, tạt qua tiệm đồ chơi trên ở Sunshine , xem thấy giá cũng hợp lý, mua một cái đèn chiếu sáng trong xe, loại cắm vào nút mồi thuốc, ai ngờ về VN lắp vào, đèn tối quá, lại ngắn tí xíu, không được ích gì, vậy mà thằng bán hàng nói đọc sách được. sau đó đi mutầ, mua được mấy cái để nước, móc vào tựa đầu, rất hay và tiện dụng cho những xe không có chỗ để nước. ai có đi Sin thì hãy ghé Mstafa nhà, lầu 4 trên cùng, gặp anh Ali Daei .(hehe)

O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại
RE: sai lầm singarope

Có thể văn bác cũng hay, nhưng viết thế này thì nói thật em chẳng biết bác mắc sai lầm thế nào? Làm tấm hình cho cả 2 mặt hàng có phải hay không

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Cái chỗ ở Sunshine plaza theo em là phục vụ lịch sự và giá cả tốt, bác nên yêu cầu người ta thử các loại đèn trước khi mua chứ (em mua mấy loại chớp theo nhạc còn yêu cầu nó phải chớp khi em vỗ tay nữa cơ):D:D Ở đâu thì cũng không nên tin hoàn toàn vào lời quảng cáo của họ chứ....

Lầu 4 Mustafa cũng có hả bác? Có nhiều hàng như bên Sunshine không vậy? Sao mấy lần trước em cũng dạo khắp mà không thấy nhỉ[8D][8D]

Hạng B2
8/5/06
332
3
0

Trong xe thì cần gì đèn hả bác, nêu bác lỡ mua loại dây ngắn chắc nhà SX thiết kế để soi cái gì đó thấp thấp chứ không phải chiếu sáng,nhớ dùng cho đúng công dụng.:D
Còn vụ mấy cái để nước uống bác post ảnh lên cho AE xem cái. Địa chỉ ở Sing là MÚT-TA-FA SHOPPING CENTER đúng không, chỗ buôn bán của người Ấn đó, cũng thượng vàng hạ cám như chợ mình vậy !!!

lầu 4 Mu stafa , phía cuối , phía dưới là bán chăn mnệm, tầng trệt là chỗ đổi tiền..., có nhiều đồ cũng hay nhưng VN cũng có, nhân tiện tôi mua TV LCD LG 26in ở đây có 1.500 sd, mừng quá, lúc qua hải quan VN, mấy em nhân viên rất mừng , xin tôi 200 ú sd, tính ra chẳng rẻ hơn VN bao nhiêu, lại mất công mấy chuyến tãi, bưng vác ở KS....các bác rút kinh nghiệm nhe.

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

ÚI...hình như thuế có 5-10% thôi mà, sao nó chém bác dữ vậy[8D][8D] Em đang định cuối tháng có việc đi rồi coi sao khuân về 1 cái, mà thấy bác bị chém thế...ớn quá.

Có thằng LCD LG 23" trong Điện Máy Chợ Lớn bán còn có 11tr...mà em còn đang phân vân vì nó hơi nhỏ.:):) Đằng này bác mất tới gần 20tr để ôm em 26" từ bển về thì chán thật....chia buồn với bác nhé

Hạng B2
4/9/05
347
3
18
57
Ha Noi
www.scosche.com

Trích đoạn: xdhungviet

lầu 4 Mu stafa , phía cuối , phía dưới là bán chăn mnệm, tầng trệt là chỗ đổi tiền..., có nhiều đồ cũng hay nhưng VN cũng có, nhân tiện tôi mua TV LCD LG 26in ở đây có 1.500 sd, mừng quá, lúc qua hải quan VN, mấy em nhân viên rất mừng , xin tôi 200 ú sd, tính ra chẳng rẻ hơn VN bao nhiêu, lại mất công mấy chuyến tãi, bưng vác ở KS....các bác rút kinh nghiệm nhe.
Em chịu Bác vụ LG này !!![:-]

O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
55
Việt Nam

Cái LG 26' này ở VN mình bây giờ chắc chỉ khoảng 1000 là cùng, bác mua 1700 thì toi rồi, thế mà còn nói là chẳng rẻ bao nhiêu ! [8|]

Hạng B1
16/8/04
73
1
8

Chào các Bác,

Nhân tiện các bác đang bàn về chủ đề này, em xin hỏi các bác có kinh nghiệm đi shopping đồ ô tô thì ở Singapore - Malaysia - Philippines có địa điểm nào nhiều - ngon - bổ - rẻ. Cuối tháng em đi công tác mấy nơi đó, tranh thủ ngắm nghía xem sao. Cảm ơn các bác

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn

1700 tiền Sing bác Nhớ Vợ ui, cũng tầm 1050 tiền Mỹ thôi. Mà sao đến 1500 lận, sao bác không wa Harvey Nomal mà mua, rẻ hơn Mustafa ấy bác ạh.