Hạng B2
6/8/17
213
83
28
42
Có con Fiat bán hoài chả ai mua ớn muốn chết nè bác
Bác cũng lập dị quá he.thường người ta muốn bán cái xe thì lên lập cái topic khen con xe
(hay hãng xe) mình đang xài,gà nào thích gạ mua thì bán.chê ỏng chê eo như bác chủ thích hợp với người đầu cơ (gom hàng) fiat thoii.
Mâu thuẫn nhỉ

Hạng B2
6/8/17
213
83
28
42
Bác đi coi vài chiếc lấy kinh nghiệm đi. rồi sau này gặp duyên chỉ việc quất mà thôi!
VTau e thấy đi Fiat cũng đầy đó bác, nhiều nhất là Siena. E thấy có 2 gara trên Võ Thị Sáu (?) xéo xéo với Khách sạn điện lực (đoạn Thùy Vân mới rẽ vào, khoảng 1/3 đường ra vòng xoay lớn) hay sửa Fiat lắm. bác lân la hỏi thử xem, biết đâu có chiếc nào đang bị hư ga điện hay ECU chủ sửa k nổi kêu bán!:eek::D
Mua làm gì bác?

• Like
Reactions: LA PHONG
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
À hoặc trồng hành cũng là một nghệ thuật ha bác hehe
Ai trồng hành bác. trồng cà chua thân gỗ Tamarillo đi. e mới mua 12 hột nè! chứ bác "săn Fiat Doblo ký" về bán sắt vụn kiếm lời thì nó phí quá, mà lãi k bnhieu đâu!:D

Hạng B2
6/8/17
213
83
28
42
Ai trồng hành bác. trồng cà chua thân gỗ Tamarillo đi. e mới mua 12 hột nè! chứ bác "săn Fiat Doblo ký" về bán sắt vụn kiếm lời thì nó phí quá, mà lãi k bnhieu đâu!:D
Bác cho mình tham khảo cái mô hình của bác với...

• Like
Reactions: LA PHONG
Hạng D
6/2/17
2.144
2.468
113
Bác cũng lập dị quá he.thường người ta muốn bán cái xe thì lên lập cái topic khen con xe
(hay hãng xe) mình đang xài,gà nào thích gạ mua thì bán.chê ỏng chê eo như bác chủ thích hợp với người đầu cơ (gom hàng) fiat thoii.
Mâu thuẫn nhỉ
dạ có sao em nói vậy àh ba cái đồ đồng nát bán ko ai mua nên em đang ôm nè. em củng đang đầu cơ (gom hàng) mà hàng khác cơ. đầu cơ (gom hàng) fiat chắc chắn bán nhà :):p:D