Hạng B2
6/8/17
213
83
28
42
dạ có sao em nói vậy àh ba cái đồ đồng nát bán ko ai mua nên em đang ôm nè. em củng đang đầu cơ (gom hàng) mà hàng khác cơ. đầu cơ (gom hàng) fiat chắc chắn bán nhà :):p:D
Thế bác định bán cái fiat nào,giá sao có khi mình lại có hứng thú với nó...

Hạng C
16/2/16
613
776
93
Fiat nếu bác kiếm dc chiếc cứng, chạy bảo trì theo thời gian thì nó chẳng có gì ghê gớm. Ngay cả bác Thạch cũng nói vậy. Phụ tùng fiat đắt nhưng chất, vì chất đó mà nó khi chạy cảm giác lái, độ bốc khác xe hàn cùng đời ngay cả toyota. Thích thì nhích đi bác Đovanphong. Có điều hàng doblo giờ SG ít ai đi.

Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Fiat nếu bác kiếm dc chiếc cứng, chạy bảo trì theo thời gian thì nó chẳng có gì ghê gớm. Ngay cả bác Thạch cũng nói vậy. Phụ tùng fiat đắt nhưng chất, vì chất đó mà nó khi chạy cảm giác lái, độ bốc khác xe hàn cùng đời ngay cả toyota. Thích thì nhích đi bác Đovanphong. Có điều hàng doblo giờ SG ít ai đi.
:)

Hạng B2
6/8/17
213
83
28
42
Thank bác chia sẻ,mình vẫn đang tìm,nếu có bác chỉ giúp mình nha...

• Like
Reactions: fiatbinhchanh
Hạng B1
9/11/15
76
37
18
37
Cám ơn tất cả các anh em trong hội Fiat, Phương sẽ ghi lại tất cả những điểm mọi người đã góp ý. Thật ra P cũng muốn làm các việc như vệ sinh khoang máy, thay mâm đúc, nâng cấp dàn âm thanh nhưng vì cuối năm công ty nhiều việc, cứ phải đi cày miết, với lại ở VT k có anh em trong hội để tới trao đổi, nhờ hỗ trợ trực tiếp nên chưa làm được. Khi nào thư thả, P sẽ lên SG, mời anh em offline 1 bữa, rồi học hỏi kinh nghiệm luôn.
Keke, mà P có ý này, hay là anh em trong hôi Fiat làm 1 buổi offline Vũng Tàu đi, nhà P k rộng nhưng nếu mọi người k ngại nằm gai nếm mật thì có thể ở thêm 10 người vô tư.
EM cũng ở Vũng Tàu nè, em cũng đang tìm hiểu và muốn mua Doblo. Bác ở chỗ nào vậy? em có thể gặp bác cafe tí được hok?

Hạng D
4/7/09
4.242
7.243
113
Sài Gòn
EM cũng ở Vũng Tàu nè, em cũng đang tìm hiểu và muốn mua Doblo. Bác ở chỗ nào vậy? em có thể gặp bác cafe tí được hok?
Vũng Tàu có vẻ thích xe Fiat nhỉ . Một bác ở VT cũng đang săm soi xe em. Siena 1.3.

Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113
Bác huyphuongck đi Doblo từ năm 2012, giờ bác ấy đâ lên chân dài lé xẹ

Hạng C
16/2/16
613
776
93
Vũng Tàu có vẻ thích xe Fiat nhỉ . Một bác ở VT cũng đang săm soi xe em. Siena 1.3.
Đi Fiat dọc bờ biển hạ cửa kính ngắm biển là một biểu tượng thời trang cổ điển và lãng mạn. I like it!