Hạng B2
8/11/07
367
1
0
53
Vietnam
RE: Sân ngày Chủ Nhật, hội OTC

Trích đoạn: yeucars

@ Hỏahọanlangthang: Đợt giải này bác có vô phát hỏa AE Sài gềnh không? hay lại cho người thay mặt cầm mấy chai Vod đến :D:D

@ Aichítem: Bác cho hỏi Madam Phó chủ tịch hội KTS hạng mấy ạ ? Chắc lại nhất quá ha :D:D. Bên đó nữ nhiều không bác?
Cám ơn Bác yếu- cả hỏi thăm em. Em sẽ cố gắng Bác ạ. Hi vọng các Bác sẽ post bản đồ đường đến sân lên cho em với nhé. Em chưa biết đường tới đó như thế nào cả.:D

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

Trích đoạn: caibang_2004

Hôm qua em đi công tác về không kịp nên không tham gia ..vui qua ha
Sao bác không post hình lên cho hoàng tráng bác Quỳnh ui

chưa thấy tên bác caibang_2004 trong ds đăng ký? bác otobienhoa cập nhật thiếu?? [8|]

Hạng C
28/5/07
543
34
28

Em chưa thấy bác Caí bang đả đông gì đến giải , bác này cũng dai lắm đó nha Đâmguốc :D, hôm bữa bác ấy chỉ nói là cho bác ấy 1 chân hội viên không thuờng trực của OS :D

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam

chưa thấy tên bác caibang_2004 trong ds đăng ký? bác otobienhoa cập nhật thiếu??
hôm bữa bác ấy chỉ nói là cho bác ấy 1 chân hội viên không thuờng trực của OS
có lẻ bác ấy nói lấp lửng nên bác otobienhoa không hiểu là có đăng ký tham gia giải lần này hay không ??

Hạng D
5/8/04
1.963
10
38
Kẻ Chợ

@ Các Bác sân chiều Chủ Nhật: chiều hôm qua sân Bình Hòa đông vui quá! Không bù cho buổi sáng hôm qua, Em là người đầu tiên đến sân, sau đó có thêm 6 Bác nữa đến, toàn tuyển trẻ..hi..hi...trong đó có 1 người thuộc dòng U..rai (đánh rai)...mà Em vẫn gọi là Sư Phụ.

Hạng B2
23/6/06
192
124
43

Trích đoạn: dawmgoodman

Trích đoạn: caibang_2004

Hôm qua em đi công tác về không kịp nên không tham gia ..vui qua ha
Sao bác không post hình lên cho hoàng tráng bác Quỳnh ui

chưa thấy tên bác caibang_2004 trong ds đăng ký? bác otobienhoa cập nhật thiếu?? [8|]
Em sợ bận công chuyện nên không dám đăng ký chứ không phải bác otobienhoa không cập nhât đâu bác à
Nếu sắp xếp xong công việc em sẽ tham gia chính thức lun..thanks bác

Hạng B2
23/6/06
192
124
43

Trích đoạn: yeucars

Em chưa thấy bác Caí bang đả đông gì đến giải , bác này cũng dai lắm đó nha Đâmguốc :D, hôm bữa bác ấy chỉ nói là cho bác ấy 1 chân hội viên không thuờng trực của OS :D
Hehe không phải em dai mà bũa hôm bác đứng cùng em ép sân hay qua nên em có nhiều cơ hội:D
Hi vọng lần sau em sẽ tham gia thường trực lun:)

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam

Nếu sắp xếp xong công việc em sẽ tham gia chính thức lun.
rất mong bác sắp xếp công việc và đăng ký sớm (trước ngày 21/3 , nộp phí 22/3 ) vì BTC còn lên DS và bốc thăm nữa , nếu bác " sắp xếp công việc " muộn hơn thời hạn trên e rằng các bác VĐV OS không được dịp ..học hỏi đường banh của bác lần này rồi !! trân trọng và mong gặp bác sớm

Hạng B2
23/6/06
192
124
43

Trích đoạn: Duy siena

chưa thấy tên bác caibang_2004 trong ds đăng ký? bác otobienhoa cập nhật thiếu??
hôm bữa bác ấy chỉ nói là cho bác ấy 1 chân hội viên không thuờng trực của OS
có lẻ bác ấy nói lấp lửng nên bác otobienhoa không hiểu là có đăng ký tham gia giải lần này hay không ??
Ya đúng ý em đó bác
Bữa hôm ra sân thấy mọi nguời nhắc bác nhiều lắm
Hi vọng được giao lưu với bác