Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
RE: Sân ngày Chủ Nhật, hội OTC

Trích đoạn: V KOOL

@ Các Bác sân chiều Chủ Nhật: chiều hôm qua sân Bình Hòa đông vui quá! Không bù cho buổi sáng hôm qua, Em là người đầu tiên đến sân, sau đó có thêm 6 Bác nữa đến, toàn tuyển trẻ..hi..hi...trong đó có 1 người thuộc dòng U..rai (đánh rai)...mà Em vẫn gọi là Sư Phụ.

bác Vkool tham gia luôn đi chớ, 30/3 chắc chưa có lịch khác mà bác :)

Hạng D
6/4/05
3.604
2.148
113

Em bít nà, bị đau chân do giày NTT, vậy mà bác còn xúi em mua ở đó nữa chứ:mad:
Bác đi giày chỗ này em thấy có lợi điểm là ... than để xuống B mỗi khi có giải, rồi âm thầm...giựt giải, kekeke

Trích đoạn: architecthcm

Dạ, cũng có thể do giày mới hơi chật và chủ yếu trong một pha cứu banh bị lỡ đà, em lại hỏng xài thắng ABS nên thắng chuối mũi giày[&:]:D, kết quả tèo luôn.
@Bác ĐG: em cũng không ngại cái điểm số đó đâu Bác:D, nếu B không đủ thì gần cuối xếp em B cũng ok ạ. Chủ yếu em mà xuống B các Bác khác không phản đối là phẻ rùi:D. Hy vọng sẽ xỏ giày được để chiến đấu cùng các Bác trên A.:)
À, Bác lh_nhut sẽ khao lớn vì kỳ này đôi Bác ấy sẽ ra HN chiến đấu giải KTS toàn quốc ạ, Bác Hỏa Hoạn chuẩn bị đón tiếp nhé;)

Hạng B2
8/11/07
367
1
0
53
Vietnam

Trích đoạn: dennis

Em bít nà, bị đau chân do giày NTT, vậy mà bác còn xúi em mua ở đó nữa chứ:mad:
Bác đi giày chỗ này em thấy có lợi điểm là ... than để xuống B mỗi khi có giải, rồi âm thầm...giựt giải, kekeke

Trích đoạn: architecthcm

Dạ, cũng có thể do giày mới hơi chật và chủ yếu trong một pha cứu banh bị lỡ đà, em lại hỏng xài thắng ABS nên thắng chuối mũi giày[&:]:D, kết quả tèo luôn.
@Bác ĐG: em cũng không ngại cái điểm số đó đâu Bác:D, nếu B không đủ thì gần cuối xếp em B cũng ok ạ. Chủ yếu em mà xuống B các Bác khác không phản đối là phẻ rùi:D. Hy vọng sẽ xỏ giày được để chiến đấu cùng các Bác trên A.:)
À, Bác lh_nhut sẽ khao lớn vì kỳ này đôi Bác ấy sẽ ra HN chiến đấu giải KTS toàn quốc ạ, Bác Hỏa Hoạn chuẩn bị đón tiếp nhé;)
Đề nghị Bác dennis không khiêu khích, không đả kích, không le lưỡi thế nha. :D
Nhưng mà em đề nghị BTC trước khi đưa Bác à - chít - em xuống B trở lại phải test kĩ từ đầu tới chân coi sao [8|]:D

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon

Á, em bị thiệt mừ:(, nhưng Bác Dennis nhé, em mà có đau chân cũng sẳng lòng chiến với Bác đấy, kekeke.:D. Nói chứ em ở hạng nào cũng " no problem" đâu ạ.[8D] Được chiến cùng các Bác trình cao là em khoái rùi. Đặc biệt các bác mới gia nhập nhưng trình cao, cú đẹp như Audi_Q7, Acura MDX, sgtrafficjam, ....la hân hạnh cho em lắm ;)

Last edited by a moderator:
Hạng D
5/8/04
1.963
10
38
Kẻ Chợ

Em thì đánh đấm gì, chỉ thích ngồi xem để học hỏi các Bác thôi!
Trích đoạn: dawmgoodman

@ Các Bác sân chiều Chủ Nhật: chiều hôm qua sân Bình Hòa đông vui quá! Không bù cho buổi sáng hôm qua, Em là người đầu tiên đến sân, sau đó có thêm 6 Bác nữa đến, toàn tuyển trẻ..hi..hi...trong đó có 1 người thuộc dòng U..rai (đánh rai)...mà Em vẫn gọi là Sư Phụ.

Hạng D
6/4/05
3.604
2.148
113

Bác Vcun đăng ký đi, dạo này bác có nhìu cú ghê lắm mà, tính luyện tới chừng nào nữa đây:)

@bác hỏa hoạn: em là nói vậy mà, tại bác ai chít em này "ghê" lém:D:D:D

Trích đoạn: dawmgoodman

Hạng C
1/8/07
664
1
18
46
TP.HCM

Sau giải OTC lần thứ nhất bác bảo với E là giải kế tiếp sẽ tham gia vậy mà giải lần thứ 3 rồi mà vẫn chưa thấy tên bác trong danh sách VĐV [&:]... mạnh dạn đăng kí đi bác biết đâu bốc thăm đứng chung với E :D

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon

Chủ nhật này có Bác nào ra nhể ? Tuần rùi nghe đồn đông zui lắm thì phải. :D

Hạng C
28/5/07
543
34
28

Kính các bác không ra tập dợt chiều nay tại sân Bình Lợi. Em xin mạn phép báo cáo chút đỉnh cái:
Chiều nay 1 số bác đã ráp cặp để dợt rất khí thế [&:][&:]:D. Lần đầu tiên sau nhiều lần ẩn mình, cuối cùng bác Bướm Trungnghia cũng đã ra sân trình diện OSTN với nguyên cả cây Hắc Y :D , sau khi múa máy vài set, bác Trungnghia đã thuyết trình cho AE 1 bài về Chứng khóan và 1 món ăn gọi là Lẩu Chim :D , các bác nhà ta được 1 bữa tròn mắt [8|][8|] lắng nghe làm các bác đang múa kiếm cũng mất tập trung :D. Còn cái bác Aichítem thì bảo là đau ngón chân mà sao chiến ác thế [8|]:D, em nghi vụ này quá, uýnh còn giữ hơn cả hôm đầu khai sân nữa, đề nghị Ban tổ chức xem xét và Nưu Ý giúp cho ạ ;). Cặp nhiều triển vọng : Đâmguốc và Kẹtxe :D . Xin hết .