Hạng D
17/10/13
1.445
13.712
113
Làm sao để tránh hả các Bác. Cướp giật khắp nơi ra đường sợ quá. Thiên đường XHCN bây giờ thành thiên đường cướp giật.

Hạng D
17/10/13
1.445
13.712
113
Tình hình là sáng nay, em đi từ Nguyễn Kiệm ra hướng Cv gia định ... trong lúc chờ đèn đỏ, em gặp bọn cướp dàn cảnh cướp táo bạo... Mời các bác xem video...[pagebreak][/pagebreak]

Cám ơn Bác chủ nhiều. Việc nhỏ nhưng kết quả thật lớn. Em mà làm Quan em mời Bác ly cà phê

Hạng D
17/10/13
1.445
13.712
113
Ngay chổ này em thấy có XX hay canh từ BĐ rẻ không xi nhan đứng cả bầy vậy mà !! bọn này ghê thiệt !
Người Việt Nam tốt bụng nhưng Luật pháp Việt Nam làm riết người ta không dám cứu người. Gặp bọn cướp này Bác tông thẳng xe vào nó, chẳng may nó chết Bác bị ở tù. Chứ như Luật Mỹ mấy thằng này bị hốt hết rồi. Phải xem mấy thằng cướp giật này mạng sống của nó thua một con chó thì mới được. Có lẻ đối với đa số người dân là thế trừ bọn nhà Quan. chắc tại gì cướp giật ngoài đường và cướp ở trong văn phòng cũng anh em với nhau, nên bảo vệ nhau.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
24/2/14
107
117
43
Cám ơn Bác chủ nhiều. Việc nhỏ nhưng kết quả thật lớn. Em mà làm Quan em mời Bác ly cà phê
Em khuyên bác, nếu bác được làm Quan thì bác đừng làm nhé! "đó là em thương bác".
1. Làm Quan lâu trí tuệ bác rất kém (theo tiêu chuẩn, Hậu duệ, quan hệ, tiền tệ...).
2. Ăn nhậu, gái gú nhiều không tốt cho sức khỏe và hạnh phúc gia đình.
3. Đặc biệt hay phải nói "láo, báo cáo láo".
4. Bị thiên hạ chửi nhiều (mà trong thiên hạ, miệng đời nhiều thằng nó thối lắm, chửi miết thì hậu duệ chỉ có vứt).
5.....
.....
=> Hậu duệ kiệt quệ (minh chứng hầu hết con cái các quan ngày này.)

• Like
Reactions: meoi
Hạng D
17/10/13
1.445
13.712
113
Dạo này sao thấy dàn cảnh cướp kiểu này nhiều ghê.Các bác cảnh giác đường điện biên phủ gần văn thánh,huỳnh tấn phát q7,nguyễn tất thành q4,......e chạy xe mỗi ngày khu vực này nên chỉ biết vậy thôi

Cám ơn các Bác thông báo để anh em đề phòng.