Hạng D
31/10/13
2.753
1.175
113
Taxi đua điểm ko kịp thì đói, chạy nhanh thành ẩu, tạt đầu ép xe đủ cả, với lại đg phố quá đông đúc chật chọi.

c51 confirmed
Hạng C
7/8/11
648
693
93
Mịa! Mấy thằng khốn nạn taxi mà trăn trở chi cho mắc công bác chủ thớt ơi! Em là em phang thẳng cánh ( hihi! xe em còn cùi hơn xe tụi nó nên éo sợ) có camera hành trình quay lại là nó lãnh đủ hết thôi. Nhường là nó làm tới.

MDH confirmed
Hạng D
31/3/12
1.033
1.799
113
facetime nói:
Các bác thử nghĩ xem có khoảng 7.000 chiếc VINASUN chạy ngoài trong thành phố mỗi ngày, chỉ cần chậm chân 1s thôi thì hôm đó nhịn đói.
bác nói đùa vinasun nếu chỉ có 7k xe thì sài gòn thông thoáng liền , theo em được biết vinasun có tới 23k chiếc riêng tphcm có trên 14k đầu xe

Tập Lái
31/12/13
24
0
0
Bọn taxi thì bó tay rồi, chạy loạn xà ngầu, có một chút đất nó cũng choi choi lên cho bằng được, không hiểu nổi nó cố ngoi lên làm gì luôn, ăn thua nhau có mấy giây đồng hồ.

o0o confirmed
Hạng C
5/6/10
807
119
43
34
HCM
Mustafa nói:
Tài taxi hầu hết là rách rưới, ít học, thông cảm cho họ tí tí thôi. Chứ kiểu như CSGt gọi vào là năn nỉ: mẹ già, con thơ, vợ thất nghiệp....CSGT cứ phạt nặng tay cho họ tởn thì sẽ hết ẩu. Thử taxi Sing hay Thái mà xem, chạy ẩu thu bằng luôn
Đồng ý với bác này
Họ, TX taxi chưa được giáo dục tốt

Hạng C
10/4/10
630
99
28
41
Không phải xe mình thì đâu biết xót của, cứ thế mà phang, trầy trụa thì cùng lắm cuối năm ko được lãnh tiền giữ gìn xe mà nghe nói có vài xị

Hạng B1
30/3/13
92
8
8
em bị taxi va quẹt 2 lần rồi, lần đầu thì ngay NVT với HVT, tụi taxi đang đậu ngoài BV thì có XXX đến, hồn vía lên mây hay sao mà ủi ra làm trầy cửa tài phụ xe e, e gọi là XXX vì thấy vậy mà đi luôn ko dừng lại, tài taxi thì năn nỉ ko gọi CA hay tổng đài, e kêu đưa bằng lái + CMND lại giải quyết sau, rồi cứ than là nghèo khó này nọ, e kì kèo giữ cả 2 tuần mới trả lại cho, bác này mới lấy bằng 2 tháng mới ghê, lần 2 thì đang dừng đèn đỏ ở ADV, xe taxi phía sau ko biết sao mà ủn nhẹ xe e chút, e xuống xe định ăn thua đủ rồi, ai ngờ tài xế già đang chở du khách, kêu là khách chỉ bản đồ nên phân tâm, e thấy cũng ko bị gì nên thôi, còn mấy vụ cướp đường, vượt ẩu, tấp phải dừng đột ngột thì gặp thường xuyên luôn

Hạng F
12/9/10
6.652
43.091
113
48
Bà Tó
Mustafa nói:
Tài taxi hầu hết là rách rưới, ít học, thông cảm cho họ tí tí thôi. Chứ kiểu như CSGt gọi vào là năn nỉ: mẹ già, con thơ, vợ thất nghiệp....CSGT cứ phạt nặng tay cho họ tởn thì sẽ hết ẩu. Thử taxi Sing hay Thái mà xem, chạy ẩu thu bằng luôn
Chạy ẩu thì em đồng ý .
Còn 2 từ trên , bác dùng hơi quá .