Tags
audi
Hạng C
16/3/14
578
695
143
À mà Q5 cuối vòng đời rồi mà nhỉ, chờ bản all-new Q5 thôi bác. GLE là bản mới, sướng hơn, giá chát hơn nhiều. E cũng đang cân nhắc lên gầm cao trước Tết nhưng chắc cân nhắc X3 hay GLC thôi, ko có nhu cầu 7 chỗ vì nhà 3 người.

Tập Lái
13/6/16
27
25
13
42
Hi bác lấy Carnival 8 chỗ thì người hàng 3 mới dễ di chuyển ra ngoài chứ 7 chỗ còn khó ra vào hơn nữa :D.
Bác đẩy ghế hàng 2 sang 2 bên thì lối giữa thênh thang. Carnival có thể đẩy ghế trượt ngang dọc.

• Like
Reactions: phuquy
Hạng B2
27/8/13
254
443
63
Hihi giá thế tốt rồi bác. Hãng này chuyên môn bán kiểu giá 4,xxx còn thua mấy cô mấy chị bán hàng online nữa nên mình hơi không thích lắm. Giá cả niêm yết cụ thể, chương trình KM như nào nói rõ ra là ok.
Về phần Virtual Cockpit thì gu của mình lại thích đồng hồ cơ hơn. Có thể bác sẽ khác mình. Đối với mình công nghệ trên xe chỉ cần màn hình trung tâm bự bự và hiển thị được Apple car play full màn hình là mình khoái :D. Nhưng nếu bác mê công nghệ, muốn có Virtual Cockpit thì ở ngoài làm được luôn nha :D. Sợ hãng làm khó dễ vụ bảo hành dàn điện thoai :D.
Mấy hôm nay rãnh coi thông tin Audi định mua 1 con dòng A mà thật sự thấy chán. Giá cả giấu giấu diếm diếm, sale ko care khách đc như hãng khác. Thích Audi lắm mà cảm thấy phân vân quá luôn

• Like
Reactions: phuquy
Hạng F
29/10/16
11.498
21.732
113
Pháp
Mấy hôm nay rãnh coi thông tin Audi định mua 1 con dòng A mà thật sự thấy chán. Giá cả giấu giấu diếm diếm, sale ko care khách đc như hãng khác. Thích Audi lắm mà cảm thấy phân vân quá luôn
Bác cứ vào trang Audi (tuỳ theo quốc gia) chọn lựa kiểu xe, sau đó nó sẽ cho giá, Nếu Audi thì nên tìm trang EU hay hơn, sau đó trừ thuế rồi X 3 là ra giá xe tại VN (khoảng chừng), mà là A gì mới được :):):):)

Hạng B2
27/8/13
254
443
63
Bác cứ vào trang Audi (tuỳ theo quốc gia) chọn lựa kiểu xe, sau đó nó sẽ cho giá, Nếu Audi thì nên tìm trang EU hay hơn, sau đó trừ thuế rồi X 3 là ra giá xe tại VN (khoảng chừng), mà là A gì mới được :):):):)
e lên trang Audi VN ko thấy giá gì hết trơn. Chán. Mua xe xong sau này ko biết bảo hành có kiểu thập thò giống vầy ko :D:D
Em định lấy A5 thôi

Hạng F
29/10/16
11.498
21.732
113
Pháp
e lên trang Audi VN ko thấy giá gì hết trơn. Chán. Mua xe xong sau này ko biết bảo hành có kiểu thập thò giống vầy ko :D:D
Em định lấy A5 thôi
Bạn thữ vào và dùng gu gờ dịch ra
Sau đó bạn trừ 20% thuế là ra giá netto ...Rất dể để biết giá xe, trừ thân vỏ thì ở các bộ phận máy, điện, ECU cũng như VW

• Like
Reactions: ba5hue
Hạng B2
27/8/13
254
443
63
Sau đó bạn trừ 20% thuế là ra giá netto ...Rất dể để biết giá xe, trừ thân vỏ thì ở các bộ phận máy, điện, ECU cũng như VW
Cảm ơn anh nhiều

Hạng D
15/11/13
3.828
4.645
113
Mua xe tiền tỉ tính toán tài chính để tạo ra số của cải tương đương với cái xe đã đủ mệt óc đây còn bắt lên web nước ngoài ước tính giá VN, nhức cả đầu. Hãng Audi thật ra không muốn bán xe ở VN

• Like
Reactions: ba5hue